Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

^>~ ในวันที่หนูงอแง ~<^

<< < (2/3) > >>

U_smile_I_smile:

--- อ้างจาก: A WayBackIntoLove ที่ กรกฎาคม 02, 2018, 11:18:24 AM ---งอแงมาก สักวันจะโดนเทนะครับ
เดี๋ยวจะว่าหล่อไม่เตือน

**30**

--- End quote ---

งอแงไม่มาก แค่นิดหน่อย ถ้าน้องโดนเท น้องขอยืมอกข้างซ้ายของดัชชี่ซบร้องไห้หน่อยนะคะ  ^^

--- อ้างจาก: สีเทา ที่ กรกฎาคม 02, 2018, 02:19:40 PM ---อ่านแล้ว รู้สึก อิจฉาตาร้อน นอนไม่หลับ ตับพิการ อาหารไม่ย่อยเลยครับ
ความรักมันทะลักทะล้นออกมาให้อิจฉาครับ
 **39**
อยากรู้จังเลย ใครคืนคนนั้น  **38**

น้องเป็นห่วงพี่จังเลยค่ะ พี่ไปหาหมอหรือยังคะ  **36** 
คิกก~

วันที่หนูน่ารักและเอา!!! ใจพี่เค้าก็บ่อยนะคะ แต่แค่อยากเขียนถึงมุมน่ารักๆของพี่เท่านั้นเอง อยากบอกให้น้องหลายๆคนที่เข้ามาอ่านการบ้านรับรู้ว่าพี่ที่น่ารักๆยังมีอีกเยอะนะ ^^ ส่วนมุมน่ารักของน้องน้านนนนจะมีหรือไม่มี ไว้พี่ๆมาทำความรู้จักน้องด้วยตัวของพี่ๆเองดีกว่านะคะ  **34** **34**

kokoneko:
ลงชื่อว่าอ่านจบ

สนุกด้วยครับ

--- อ้างจาก: kokoneko ที่ กรกฎาคม 04, 2018, 04:33:37 PM ---ลงชื่อว่าอ่านจบ

สนุกด้วยครับ

เมื่อไหร่จะมาให้น้องเขียนการบ้านบ้างค๊าาาพี่ขาาาา   **34**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version