จ้างเที่ยว > Q/A , Homework

ถึงคุณคนที่ปล่อยคลิปฉัน

(1/1)

ggg2536:
อโหสิกรรมให้ค่ะเพราะฉันเชื่อว่าใครทำอะไรไว้ก็ได้แบบนั้น
วันนี้คุณถือเป็นความโชคร้ายสุดในชีวิตฉันแล้ว ก็ให้ชีวิตคุนต่อจากนี้ที่ทำชีวิตคนอื่นพัง มีแต่ความสุขนะคะ
ไม่ต้องเดือดร้อนอะไร ใช้ชีวิตอย่างสงบสุข
ถึงพี่ๆคนอื่นใครที่คิดจะหลอก หรือทำอะไรไม่ดี อย่าเลยค่ะไม่รู้บาปกรรมมีจริงไหมแต่คิดว่ามีแน่
ตอนทำคุนอาจจะสนุก แต่คนที่โดนกระทำเขาไม่สนุกหรอก
ถึงผญทุกคน ดวงเราอาจจะซวยเองที่เจออะไรแบบนี้ ทุกคนก็ระวังตัวเองดีๆในการรับงานเพราะอะไรที่เสียไปแล้วเราเป็นผญมันก็ไม่ดีทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีชีวิตที่มีความสุขแล้วก็เจอแต่สิ่งดีๆนะคะ

พร้อมช่วยน้องที่ไม่หลอกกันไม่โจร:
การรับงานมีความเสี่ยงครับ เคยอ่านกระทู้น้องบอก พี่ออกมารับผิดชอบไม่รุ้ว่าคุยยังไง  ถ้าโดนเเอบถ่ายอันนีคงเปนบท เรียนให้ผญคนอื่น เพราะอย่าคิดว่าเเกงค์ขายคลิปลงกลุ่มจะไม่มานัดคุน หรือเเค่ผชถ่ายเอาสนุก อวดเพือนกะเอาให้คุ้มค่าตัวคุนที่เสียไปอวดสะหน่อยเยอะเเยะ  ถ้าถ่ายกันเล่นๆๆตอนพบเจอระหว่างทำกิจกรรม ก้ขอเตือนอย่าไว้ใจทาง คบหาเเบบเเฟนเอาไปปล่อยเยอะเเยะไป  เปนบทเรียน การขายคลิปก้เสี่ยงทั้งคนโอนละ โอนละหายมากมาย ไม่ไช่คลิปตัวเองรุปตัวเอง กระเทยหลอกขายเชิดเงินก้เยอะ คนขาย รุปตัวเองหลอกเปิดคอลก่อน เเคปไว้เเพร่ลงกลุ่มจ่ายไม่กี่บาท ได้เอาไปขายต่อเยอะเเยะไป เดินมาทางนี้เเล้ว อะไรก้เกิดขึ้นได้เสมอ

Moo9:
เลวมาก แจ้งตำรวจเลย อย่านิ่งเฉย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version