ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดนู๋ ของขวัญที่ดีที่สุดนู๋ได้แล้วเมื่อกี้นี่เอง  (อ่าน 1294 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261

ของขวัญวันเกิดที่ดีที่สุดในปีนี้คือเจอน้อง13คนที่ติดอยู่ในถ้ำแล้ว​และน้องปลอดภัย​ วันนี้เป็นวันที่ดีจังเลยนร้าาา

magnetmarantz

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
นั่นสิครับ เป็นข่าวดีมากๆเลย

Happy Birthday นะครับ ขอให้มีความสุข พบเจอแต่เรื่องดีๆ คนดีๆ

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
Happy Birthday ❤️
นะค๊า​ สุขสันต์วันเกิดคุณsososoyด้วยคนค่ะ

แล้วก็ดีใจด้วยมากๆเลย​ ที่ได้เจอทีมหมูป่าแล้ว

kaptan

• People Like This 1734
   สุขสันต์วันเกิดครับน้องโซ สุขกาย สบายใจ ร่ำรวย แข็งแรง
คนรักรอบกาย ลุกน้อยเติบโตอย่างมีคุณภาพนะครับ
ขอให้ทุกสิ่งสมปรารถนาครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Happy Birthday  ครับโซ
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ