ผู้เขียน หัวข้อ: จัดการกับตัวเองยังไงเมื่ออินเกิน  (อ่าน 2990 ครั้ง)

baaaaam

• Newbie
  • *
  • People Like This 22
Re: จัดการกับตัวเองยังไงเมื่ออินเกิน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 10:49:06 AM »
จัดการกับตัวเองยังไงเมื่ออินเกิน

ตอนนี้ก็อินเกินเหมือนกันครับ รู้ว่าน้องเขาเดือดร้อน น้องเสนอมา เราพร้อม เราก็ให้ความช่วยเหลือไป มันน่าจะจบแค่นั้น

แต่ตอนนี้ เขาก็ยังติดต่อเราอยู่ เราคุยกันทุกวัน เดือนร้อนเรื่องเงิน เราก็โอนไปให้ กลายเป็นความผูกพัน ทั้งที่น้องเค้าก็ยังมีคนอื่นช่วยเหลืออยู่ รู้ว่าเส้นทางเรายังไงก็ต้องถึงจุดจบ

แต่ความรู้สึกมันเดินทางไปไกลมากจริงๆครับ อารมณ์เหมือนอกหัก เจ็บๆ กินข้าวได้ไม่เยอะ นอนไม่ค่อยหลับ

เพราะตอนนี้กำลังตัดใจอยู่ครับ

ขออนุญาติแชร์ความรู้สึกที่มีด้วยนะครับ

ขอบคุณเจ้าของกระทู้นี้มากครับ

เอาใจช่วยอีกแรงนะคะ 555
laugh with me but don't laugh at me.^^"