Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

จัดการกับตัวเองยังไงเมื่ออินเกิน

<< < (3/3)

baaaaam:

--- อ้างจาก: oaiw48480007 ที่ กรกฎาคม 14, 2018, 11:41:23 AM ---จัดการกับตัวเองยังไงเมื่ออินเกิน

ตอนนี้ก็อินเกินเหมือนกันครับ รู้ว่าน้องเขาเดือดร้อน น้องเสนอมา เราพร้อม เราก็ให้ความช่วยเหลือไป มันน่าจะจบแค่นั้น

แต่ตอนนี้ เขาก็ยังติดต่อเราอยู่ เราคุยกันทุกวัน เดือนร้อนเรื่องเงิน เราก็โอนไปให้ กลายเป็นความผูกพัน ทั้งที่น้องเค้าก็ยังมีคนอื่นช่วยเหลืออยู่ รู้ว่าเส้นทางเรายังไงก็ต้องถึงจุดจบ

แต่ความรู้สึกมันเดินทางไปไกลมากจริงๆครับ อารมณ์เหมือนอกหัก เจ็บๆ กินข้าวได้ไม่เยอะ นอนไม่ค่อยหลับ

เพราะตอนนี้กำลังตัดใจอยู่ครับ

ขออนุญาติแชร์ความรู้สึกที่มีด้วยนะครับ

ขอบคุณเจ้าของกระทู้นี้มากครับ

--- End quote ---

เอาใจช่วยอีกแรงนะคะ 555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version