ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอ “ โมหาเด็ก “ กันบ้างมั้ยคะ  (อ่าน 1334 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
เคยเจอ “ โมหาเด็ก “ กันบ้างมั้ยคะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 05:18:36 PM »
ช่วงวันนี้มี โม ติดต่อมาว่ารับงานเที่ยวใช่ไหม บลา~
ส่งชื่อ อายุ รูป น้ำหนัก/สัดส่วนให้ ( ไม่นานก็ได้งาน ) *ลูกค้าจ้างเที่ยว*

รายละเอียดงานเที่ยว ดื่ม 5 ชั่วโมง เอ็นเตอร์เทนปกติเหมือนเด็กจ้างเที่ยวที่เขารู้กันอยู่แล้ว
โม : ปกติรับเรทเท่าไหร่คะ
เรา : 1000-2000฿ ค่ะ
โม : โอเคงาน 5 ชั่วโมง ให้2000฿
เรา : ตกลง

พอนัดสถานที่บอกพระราม 2 ซอย 44 (วัดกก)
พอขึ้นรถออกมาได้กลางทางบอกเปิดห้องสะดวกไหม ลูกค้าหน้าตาดีนะคะ

เรา : อ้าวไม่เกี่ยวกับหน้าตาค่ะ นึกว่าให้ไปร้านอาหารหรือพวกห้าง
โม : ยกเลิกหรือจะลองไปดู
คือตอนนั้นใกล้ถึงในซอยแล้วค่ะ เลยบอกถ้าไม่มีอะไรๆจริงๆลองไปดูก็ได้ค่ะ ( เพราะมันใกล้ถึงแล้ว ) เลยถามไปอีกทีว่า
เรา : ปลอดภัยจริงหรอคะ หนูอยู่กับเขา2คน
โม : *ประมานว่ายืนยัน* คุยกับเขาแล้ว เขาโอเคไม่มีsexแน่นอน เขารู้เรื่อง
เรา : ถ้าไม่ไหวกลับได้เลยใช่ไหมคะ
โม : ไม่ไหวยังไงคะ ถ้ารับงานแล้วต้องทำให้จบนะคะ ถ้ายังไม่เจอลูกค้ากลับได้
เรา : แล้วเลิกกี่โมงคะ
โม : 4 ทุ่มกลับโอนเงินให้
เรา : 5 ชั่วโมง 4 ทุ่มเลยหรอคะ

*เราไปถึง 4 โมง*
จริงๆเขาบอกแล้วไม่ได้บังคับเราหรอกค่ะ
แต่เผอิญเราอ่ะ เราไปถึงแล้วเลยบอกว่า ไปได้รับงานไรงี้
พอถึงหน้าตึก ข้างล่างก็ไม่มีพนักงาน แล้วเขาไม่ลงมารับนะคะ
**เขาบอกว่าทาง โม มาว่าวางคีย์การ์ดไว้ตรงหน้าตึกให้เดินหาเอา
ที่งงแล้วตัดสินใจกลับเพราะว่า งงทำไมไม่ลงมารับ มีเอาคีย์การ์ดวางไว้หน้าตึก น่าสงสัยจริงๆประเด็นนี้

เราเลยตัดสินใจกลับดีกว่า เพราะว่า ..
1. ไม่น่าไว้ใจ
2. ไม่เห็นตัวตนของเขาเลยแม้แต่นิดเดียว
3. ไม่เหมือนที่ตกลงกันไว้
4. ไม่มีอะไรการันตีว่า “ ปลอดภัย “
5. กลัว
6. งงกับการลงมารับวางคีย์การ์ดให้ขึ้นไปเอง

เอาจริงๆแล้วผิดด้วยค่ะ อันนี้ยอมรับ
แต่ว่ามันไม่น่าเชื่อใจจริงๆค่ะ ให้รูปข้อมูลไปแล้วได้ลูกค้าไม่ถึง10นาที
ไม่มีรู้ว่าเขามีตัวตนจริงหรือเปล่า เป็นโมจริงหรือเปล่า
ที่ไปเพราะเห็นใกล้ๆนึกว่าจะไปที่ร้านหรือห้าง
พอจะถึงบอกเปิดห้อง เสียค่ารถ+เสียเวลาดีกว่าเสียตัวใช่ไหมคะ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
Re: เคยเจอ “ โมหาเด็ก “ กันบ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 05:32:14 PM »
โมกะคนในห้องน่าจะเป็นคนเดียวกัน
 **11**

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
Re: เคยเจอ “ โมหาเด็ก “ กันบ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 06:18:00 PM »
เก่งครับ ปลอดภัยไว้ก่อน

เคยเจอโมมาที่มีตัวตนจิง มีน้องๆในสังกัดมากมาย เชื่อถือได้

ส่วนคนกลางในนี้อย่าเชื่อถือมาก เคยเจอหลายคนในนี้ก่อนนั้นเป็นน้องๆที่ลำบากมาขอบริจาค
ปัจจุบันผันตัวมาเป็นคนกลาง ไม่มีหลักประกันอะไร

ส่วนผช.ชั่วร้าย ผญ.ชั่วร้าย และผช.ชั่วๆที่ปลอมยูสเป็นหญิงมีมากที่หลอกน้องๆโดยอ้างเป็นโม

กรณีผมจ้างผ่านโมหรือไปเจอน้องๆ ไม่นิยมใช้ห้องพักส่วนตัวครับ ใช้รร.มีชื่อเสียง ปลอดภัย
ส่วนจ้างเที่ยวไม่จ้างผ่านโมแน่นอน ถ้าจะจ้างเที่ยวก็จะติดต่อผ่านน้องๆที่เคยพบหรือมาหาในนี้ตรงๆเลยดีกว่า เงินส่วนที่จ่ายไปจะได้ไปอยู่ในมือน้องๆทั้งหมด

เพิ่มเติม
พบกระทู้ไหนยูสใหม่ๆบอกให้ลงไลน์เพื่อรอติดต่อกลับ ผมคิดว่ากระทู้เหล่านี้น่าจะเป็นคนกลางเป็นส่วนมากจึงไม่เคยสนใจกระทู้เหล่านี้ครับ

ระมัดระวังตัวไว้เป็นสิ่งที่ดีครับ อย่ากลัวเสียชื่อเสียง อย่าเกรงใจ ผิดปกติอะไรโวยวายไว้ครับ

ขอให้โชคดีอยู่รอดปลอดภัยครับ