ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมน้องไม่เจอคนดีๆบ้างในเว็บนี้  (อ่าน 481 ครั้ง)

DN

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • People Like This 4
ทำไมน้องไม่เจอคนดีๆบ้างในเว็บนี้
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 08:45:34 PM »
น้องรับงานจ้างเที่ยว ทานข้าวเท่านั้น ไม่รับงานแรง ทำไมมีแต่พี่ๆติดต่อให้รับแรงรับวีคะ ?? น้องคิดว่าบอกรายละเอียดไปแล้วครบ เสียความรู้สึกมาก ทำให้เข็ดกับเว็บนี้เลย เมื่อก่อนคนดีๆในเว็บเยอะนะคะ เดี๋ยวนี้ตะกวดมันเยอะ

iinfinityy

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 0
  • People Like This 3
Re: ทำไมน้องไม่เจอคนดีๆบ้างในเว็บนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 09:10:14 PM »
ชวนรับงานแรง เป็ตะกวดเลยรึจ้า เที่ยว บางคนก็อยากไปเลย พี่ๆเค้าผิดเหรอ บางคนหาดูแล งานแรงน้องๆบ้างคนก็รับ แปลกด้วยเหรอน้อง เปิดใจกว้างๆหน่อยน้อง

kaptan

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 1327
  • People Like This 1626
Re: ทำไมน้องไม่เจอคนดีๆบ้างในเว็บนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 09:22:24 AM »
น้องรับงานจ้างเที่ยว ทานข้าวเท่านั้น ไม่รับงานแรง ทำไมมีแต่พี่ๆติดต่อให้รับแรงรับวีคะ ?? น้องคิดว่าบอกรายละเอียดไปแล้วครบ เสียความรู้สึกมาก ทำให้เข็ดกับเว็บนี้เลย เมื่อก่อนคนดีๆในเว็บเยอะนะคะ เดี๋ยวนี้ตะกวดมันเยอะ

คนที่ติดต่อมา แปลว่าเค้าสนใจเราครับ ส่วนเค้าจะจ้างเที่ยวตามที่น้องระบุไปแล้ว
หรือถามงานแบบอื่น น้องก็แค่ตอบไป พี่ว่าถ้าน้องตอบให้ดูน่ารักๆ พี่ๆ บางคนที่
จะจ้างงานแรง อาจเปลี่ยนใจไปจ้างงานแบบที่น้องรับเท่านั้นก็ได้ ทุกอย่างคือโอกาสครับ

วันก่อนพี่ก็คงเป็นตะกวดไปเหมือนกัน มีน้องลงรับงานแรรรงง พี่ขอจ้างให้ไปทานข้าวดูหนัง แต่น้องไม่รับ
เป็นตะกวดในความหมายที่น้องบอกนี่มันเป็นง่ายจังนะครับ

ถ้าน้องเข็ดเวปนี้ พี่ว่าก็ว่าไม่ยากนี่ครับ แค่ไม่เข้ามาก็จบแล้ว ว่าแต่ว่าน้องมีหนทางอื่นที่ดีกว่านี้มั้ย
หรือคิดมั้ยวาสทำไมน้องๆ บางคนมาหาค่าเทอม มาหาค่าห้องพัก มาหาค่ารักษาพยาบาลคนที่บ้านได้ ปลดหนี้ได้
จากเวปนี้ โดยไม่ต้องรับงานแแรรงง เลย เค้าทำยังไงกันครับ...ลองคิดดูเนาะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

47016728

• Jr. Member
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 04:53:22 PM »
แค่ถามรับงานแรง.  แค่นี้.   ตะกวด.      อย่างโหด.   สงสัยหลังบ้านมีทุ่งลาเวนเดอร์.