Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

1 ชั่วโมง สนามบินหาดใหญ่^^

<< < (2/5) > >>

สีเทา:

--- อ้างจาก: เบื่อจัง ที่ กรกฎาคม 09, 2018, 07:25:00 PM ---รอดจากการโดนยิงมาได้ น่าจะเลี้ยงใหญ่นะครับ
 **30**

--- End quote ---

รอดชีวิตมาได้แบบปาฎิหารย์น่ะครับ 555  **25**

สีเทา:

--- อ้างจาก: slow ที่ กรกฎาคม 09, 2018, 08:46:16 PM ---พี่สีเทาน่าจะเป็นพี่ที่น่ารักของน้องๆ
ไปไหนมาไหน ก็คิดถึงทักหาได้ตลอด
ก่อนจากยังมีของแถมทิ้งทวน...น่าจะต่ออีกสัก ชม

**14**

ขอบคุณครับ ท่าน Slow น่าจะน้องเขาน่ารักมากกว่า ต่อชั่วโมงกลัวโดนประหารชีวิตจากพ่อน้องเขา  **25**
ตัวผมเองก็ตามชื่อครับ สีเทา ดีและเลวปนกัน
รออ่านการบ้านของท่านด้วยนะครับ  **26**

สีเทา:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ กรกฎาคม 10, 2018, 09:42:10 AM ---    คุณพ่อน้องน่ารักมากคับ รู้เวลา รู้หน้าที่.....ที่น้องหอมแก้มพี่สีเทาน่ะ
ผมว่าคุณพ่อสั่งมาด้วยนะนั่น.....

ขอบคุณครับพี่ kaptan หวังว่าจะเป็นเช่นนั้น ทางจะได้โล่ง 555

สีเทา:

--- อ้างจาก: tawans ที่ กรกฎาคม 10, 2018, 10:07:20 AM ---เคยเจอคล้ายๆแบบนี้ครับ...
เด็กเรียนเมืองนอก.....
นั่งเจอคุยกันในร้านอาหารชิวๆ..บรรยากาสดีมีเพลงฟัง...น้องเลือกร้านเองผมไปเจอ
พอตอนกลับน้องถึงบอกพ่อนั่งอยู่อีกโต๊ะ(ไกลกัน).....
ตอนแยกลุกจากโต๊ะน้องเดินไปหาพ่อแล้วยังหันมาบ้ายบาย..คนมองครึ่งร้าน555
 **38**

ขอบคุณครับท่าน tawans
แต่คาดว่าน้องๆของท่านที่น่ารักๆ มีมากกว่าที่ผมเจออยู่แล้ว 555

ใบไหม:
ทำไมอ่านแล้วอยากไปหาดใหญ่บ้างง  **30**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version