ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆ ที่น่ารัก มาเที่ยวกันครับ  (อ่าน 54 ครั้ง)

chai01

• Jr. Member
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1
น้องๆ ที่น่ารัก มาเที่ยวกันครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 02:35:08 PM »
ขอหญิงแท้ อายุไม่เกิืน 30 ปี นิสัยดี น่ารัก ไม่ถือตัว คุยสนุก มาคุยกัน
เป็นนักเรียน ระดับ มัธยม - อุดมศึกษา ก็ได้
หน้าตาไม่ต้องสวย ขอบุคลิกดี แนวน่ารัก ติ้งต๋อง ก็โอเคนะ
รูปร่าง ชอบตัวเล็ก ผอมบาง แต่ถ้าอวบระยะสุดท้ายก็รับได้ครับ
ค่าขนม มาคุยกัน ให้ตามความพอใจที่จะตกลงกัน
ขอกทม นะครับ
 line id :chaimanee01
ปล ไม่คุย กลางคืน  ไม่คุย ส-อ ขี้เกียจมีปัญหาทางบ้าน

ถ้ารับงานแรง ได้ บอกเลยนะครับ จะได้ไม่เสียเวลา
ขอบตุณ ครับ หวังว่าจะได้คุยกัน
 **38**