ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ติดอย่างเดียว คือพี่ไม่โสด  (อ่าน 1887 ครั้ง)

Matchmaker

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 10
พี่ติดอย่างเดียว คือพี่ไม่โสด
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 06:07:35 PM »
คือวันนี้ นัดน้องดูแล
แต่เจอแล้ว ได้คำตอบว่า พี่โอเคทุกอย่าง แต่พี่ไม่โสด
แอบเศร้านิดหน่อยครับ ที่เจอคนที่คุยกันโอเค แต่ติดตรงนี้
น้องไม่ได้กะหาแฟนคับ แต่อยากได้คนโสด เพราะกลัวปัญหา

แต่ก้อสงสัยครับ
พี่ดูแลได้ อายุประมาณนึง ที่ยังโสด มีมั้ยครับ เยอะมั้ย
ลองทักมานะครับถ้าชอบตัวเล็กๆ
เพื่อช่วยดิวให้ 5555
พอ

HelloKittySri

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: พี่ติดอย่างเดียว คือพี่ไม่โสด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 04:32:51 PM »
คือเอาจริงๆแล้วโดยส่วนตัว น้องๆก็คงกลัวที่จะมีปัญหา
แต่ที่สำคัญถ้าหากคบแล้วดูแลกันแล้ว แล้วเกิดการผูกพันมากกว่าสิ่งที่เราต้องการตั้งแต่แรกก็จะทำใจยากลำบากไปอีก