Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

พี่ติดอย่างเดียว คือพี่ไม่โสด

(1/1)

Matchmaker:
คือวันนี้ นัดน้องดูแล
แต่เจอแล้ว ได้คำตอบว่า พี่โอเคทุกอย่าง แต่พี่ไม่โสด
แอบเศร้านิดหน่อยครับ ที่เจอคนที่คุยกันโอเค แต่ติดตรงนี้
น้องไม่ได้กะหาแฟนคับ แต่อยากได้คนโสด เพราะกลัวปัญหา

แต่ก้อสงสัยครับ
พี่ดูแลได้ อายุประมาณนึง ที่ยังโสด มีมั้ยครับ เยอะมั้ย
ลองทักมานะครับถ้าชอบตัวเล็กๆ
เพื่อช่วยดิวให้ 5555

HelloKittySri:
คือเอาจริงๆแล้วโดยส่วนตัว น้องๆก็คงกลัวที่จะมีปัญหา
แต่ที่สำคัญถ้าหากคบแล้วดูแลกันแล้ว แล้วเกิดการผูกพันมากกว่าสิ่งที่เราต้องการตั้งแต่แรกก็จะทำใจยากลำบากไปอีก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version