ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: *ขอรีรัน* ____จ้างเที่ยวค่ะ____ หนูน่ารักขี้อ้อนนะ  (อ่าน 241 ครั้ง)

ขนมเบื้องไส้หวาน

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1
รับจ้างเที่ยวค่ะ
รับประกันความน่ารัก เป็นกันเอง
^_^  ^_^  ^_^  ^_^  ^_^
สวย น่ารักขี้อ้อน ผิวไม่คล้ำ ไม่อ้วน
ใครชอบน้องลุ๊คสวยเรียบร้อย แต่งตัวตัวดี
เชิญป้ายนี้เลยค่า ตัวจริงน่ารักกว่ารูปแน่นอน

แถมตัวจริงควงแขนจับมือได้ด้วยนร้า **02**
พิกัด ลาดพร้าว เลียบด่วน ใกล้สุดค่ะ
ค่าขนม 1500 ทานข้าว+นั่งคุย
ค่าขนม 2000 ทานข้าว+ดูหนัง
ไม่รับงานนัว หรืองานแรงใดๆ เน้นงานน่ารัก
ขอพี่ที่นัดจริง พร้อมนัดไม่คุยเล่นนร้า **26**

(แอท)ytr1699b  นะคะ มี(แอท)ค่า

ปล.กระทู้ก่อนพี่หลายคนไม่รู้ว่าจะแอดไอดีไหน
เพราะโดนตัดข้อความ