ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนที่ชอบคนอ้วนลำบากจัง  (อ่าน 2215 ครั้ง)

nok!!!!

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • สวยก็ลำบากโสดก็ลำบาก
หาคนที่ชอบคนอ้วนลำบากจัง
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 01:39:02 PM »
ทั้งๆที่เราไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินแท้ๆ **12** **12**เศร้า..เหงา..เซรง

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: หาคนที่ชอบคนอ้วนลำบากจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 10:20:18 PM »
เมื่อเราไม่ใช่พิมพ์นิยม เราก็คงต้องใช้เวลามากกว่าคนที่เป็นแบบที่มหาชนชื่นชอบ
มากเพิ่มขึ้นอีกนิดนึงนะครับ

แต่น้องๆเจ้าเนื้อหลายๆ คนก็มีคนชอบนะครับ ลองหาๆ ดูครับ
คนเราเสน่ห์ สำคัญกว่าความสวย และหุ่นดีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 11:50:08 PM »
เป็นคนเจ้าเนื้อ คนนึงเหมือนกันค่ะ
แต่ก็มีคนมาชอบเรื่อยๆ  วร้ายยย...
 **30**  **30** **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2018, 10:20:32 AM »
เป็นคนเจ้าเนื้อ คนนึงเหมือนกันค่ะ
แต่ก็มีคนมาชอบเรื่อยๆ  วร้ายยย...
เพ้อเจ้อนะน้อง ที่มีอยู่น่ะ รักษาเค้าไว้ให้ดีๆ เถอะ
อ้วนแล้วงี่เง่า อนาคตดับไม่รู้ตัวนะ

เตือนครั้งที่ 99
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2018, 06:19:23 PM »
เมื่อเราไม่ใช่พิมพ์นิยม เราก็คงต้องใช้เวลามากกว่าคนที่เป็นแบบที่มหาชนชื่นชอบ
มากเพิ่มขึ้นอีกนิดนึงนะครับ

แต่น้องๆเจ้าเนื้อหลายๆ คนก็มีคนชอบนะครับ ลองหาๆ ดูครับ
คนเราเสน่ห์ สำคัญกว่าความสวย และหุ่นดีครับ

ตามที่พี่กัปตันว่าครับ กับอีกวิธีที่แนะนำก็คือลดความอ้วนครับ ไม่ได้ดูถูกนะครับ ในเมื่ออวบหรืออ้วนหาพี่ๆยาก
1.รอพี่ที่ชอบแบบอวบหรืออ้วนมาหาครับ กับ
2.ลดความอวบหรืออ้วนลงมาให้อยู่ในสเปคที่พี่ๆที่เค้าต้องการครับ

แต่ถ้าไม่สะดวกลดอาหาร ออกกำลัง หรือว่าน้องพอใจในตัวเองที่เป็นอยู่ ก็มั่นใจเข้าไว้ครับ ว่าต้องมีพี่ๆมาหาน้องแน่นอนครับ แต่ที่สำคัญต้องนิสัยดี น่ารักกับพี่ๆเค้าด้วยนะครับ บางคนสวยหุ่นดีแต่นิสัยไม่ดี พี่ๆเค้าก็ไม่เอาครับ

ขอให้น้องเจอพี่ที่อยากเจอน้องไวๆนะครับ

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 01:07:17 AM »
เพ้อเจ้อนะน้อง ที่มีอยู่น่ะ รักษาเค้าไว้ให้ดีๆ เถอะ
อ้วนแล้วงี่เง่า อนาคตดับไม่รู้ตัวนะ

เตือนครั้งที่ 99
น่ารัก และสวย รวยเสน่ห์ขนาดนี้ จะหาได้ที่ไหนอีก555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.