ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนช่วยด่วนค่ะ ไม่มีเงินกินข้าว เป็นปจด. รัชดา- ห้วยขวาง  (อ่าน 247 ครั้ง)

Venusanun

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 0

ไม่สะดวก ส่งรูปค่ะ

หน้าตาดี อวบ ลุคดูแพง ไม่สก๊อย

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมทางไลน์ค่ะ vegusgemini

พร้อมช่วยน้องที่ไม่หลอกกันไม่โจร

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 5
  • -Receive: 21
  • People Like This 34
ช่วงนี้เจอเยอะครับ เเบบชีวิตผกผัน เเทบไม่มีข้าวจะกินตัวตนความเเน่ชัด ไม่มีสักอย่างขอด่วนๆๆๆ นุ้นไม่ได้นี้ไม่ได้อะไรก้ไม่ได้เหตุผลมากมาย เเต่จะเอาเเบบที่ต้องการส่วนใหญ่เเอดไปตัวกระตูนตุ๊กตาความน่าเชื่อก้ดรอปละยังเร่งขอโอนก่อนอีก ละบอกเจอได้นัดได้เราไม่รุ้หรอกครับว่าหลังคียบรอด เเก๊งคกระเทย หรือผญที่หากินเเบบนี้ไปเรื่อยๆๆ ถ้าตัวตนไม่ชัดเเอดไปตัวการตูน ขนาดบางคนรูปเตมคำพูดหลอกล่อยังโอนละหายเลย ฝากๆๆไว้ครับเดียวนี้จะเอาๆๆจะเอา เเต่ไม่ชัดเจนอะไรสักอย่างไม่รุ้จะลงทำไม ดักควาย ได้ครับ อาจมีหลงบ้าง ดักคนยาก บางทีคนๆเดิมเเกงค์เดิมเปลี่ยนไลน เปลียนยูสมันก้ดูตลก อยากสายรีบลำบากมากอยากให้หางานทำหลักเเหล่งนะครับ
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ