ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องดูแลแบบ No Sex นี่มีจริงหรอคะ  (อ่าน 4007 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
หาน้องดูแลแบบ No Sex นี่มีจริงหรอคะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 11:41:51 AM »
คือเพิ่งกลับเข้ามาเล่นบอร์ด แล้วไปเห็นกระทู้หาน้องดูแลแบบ No Sex หลายกระทู้มาก
อันนี้คือเป็นยังไงคะ ผู้รู้ช่วยบอกหน่อย แล้วมีจริงๆ รึเปล่า แอบสงสัย

ปล. แล้วช้างเผือกนี่คืออะไรคะ เหมือนแรร์ไอเท็มอะไรแบบนี้รึเปล่า

**40**
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
Re: หาน้องดูแลแบบ No Sex นี่มีจริงหรอคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 12:22:07 PM »
ผมคิดว่ามีนะในเว็บนี้
ส่วนปสก.ของผมเองนั้นมีสองครั้งที่คล้ายกันดูแล
1.เป็นน้องผญ.น่ารักแบบเด็กแก่แดด เรียนอยู่ม.ในอีสาน เจอครั้งแรกจ่ายก็หลายๆหมื่นแบบแค่มาเที่ยวมานอนคุยกันไม่ได้มีลึกซึ้งอะไร ดูแลแบบนานๆเจอครั้ง จำนวนเงินทั้งหมดก็น่าจะ6หลักโดยไม่เคยมีอะไรกัน จนวันหนึ่งผมต้องไปทำงานแดนไกลที่ไม่มีช่องทางติดต่อใดๆสุดท้ายขาดการติดต่อกันไปรู้สึกแย่เคว้งเหมือนกัน ส่วนทำไมถึงจ่ายตังค์แบบno sex คงเพราะความรู้สึกในตอนนั้นคือเอ็นดูน้องคนนี้มากๆสุดๆมั๊ง
2.น้องอีกคนเคยนัดเจอกันบ่อยเมื่อหลายปีก่อนแบบมีอะไรๆลึกซึ้งนะและแล้ววันหนึ่งน้องเค้าก็ห่างหายไป ตอนนั้นก็งงและเคว้งเช่นกัน
เมื่อหลายเดือนก่อนน้องเค้าคงมาพบว่าผมกลับเข้าเว็บเลยติดต่อมาว่าลำบากมาก ตั้งครรภ์ และขอความช่วยเหลือ ความรู้สึกดีๆที่เคยได้รับเลยช่วย(ถ้าพูดถึงรูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ จัดอยู่ในระดับความสวยครับ) ปัจจุบันแค่ไปพบ ไปเยี่ยมเยือนหลาน ทานข้าวกันและช่วยเหลือเงินตอนนี้ก็น่าจะ4เดือนแล้วครับ ช่วยรวมๆเฉลี่ยเดือนละหมื่นห้าโดยไม่มีอะไรๆกันโดยรู้สึกแต่เพียงว่าอยากให้น้องเค้าผ่านช่วงเวลาลำบากไปก่อนเท่านั้นและผมไม่ต้องการผูกพัน ล่าสุดช่วยทุนสนับสนุนในการหาอาชีพจนสัปดาห์ก่อนน้องเค้าแจ้งว่าตั้งแต่ต้นเดือนหน้าคงไม่คิดรบกวนแล้ว(อาจเพราะเกรงใจและน้องเค้าคงทำธุรกิจออนไลน์ได้แล้ว)
 **38**
ที่มาเล่านี้ไม่ใช่มาเพื่อเชียร์ตนเองนะครับแต่เพื่อสร้างความเชื่อมั่นว่าถ้าน้องๆทำตนให้น่ารักน่าเอ็นดูและอาจไปตรงกับใจของพี่ๆที่มีศักยภาพอาจได้พบในลักษณะเดียวกับชื่อกระทู้ครับ

Mint Mint

• **
Re: หาน้องดูแลแบบ No Sex นี่มีจริงหรอคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 01:02:57 PM »
ดีจังเลยค่ะ ขอบคุณที่แบ่งปันนะคะ  **06**
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 01:30:49 PM »
   ล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1 มีจริงใช่มั้ยครับ ดังนั้นคนที่ดูแลกันแบบ NO SEX ก็คงจะมีมั้ง
แต่น้องว่า เราจะหาเจอมั้ยล่ะครับ แล้วทำไมเค้าจะจ่ายโดยไม่ต้องการ....โลกนี้สวยถ้าเรามองด้วยความเป็นจริงครับ
โลกนี้จะไม่สวย ถ้าเรามองอะไรเกินจริง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aye

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 02:12:42 PM »
ชอบคำตอบของท่านกัปตันมากเลย555++

Mint Mint

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 02:16:40 PM »
อืมมม มันก็จริงอย่างที่พี่กัปตันว่า

The Kid

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 04:17:08 PM »
ติดตามอนู่ในเว๊ปนี้มานาน ไม่เคยเขียนข้อความอะไรลงเลยแม่นแต่ครั้งเดียว แต่ตัดสินใจเขียนตามกระทู้ของน้อง Mint mint แรกเพราะอยากตอบและให้ความเห็น เพื่อเป็นแนวคิด สติ และความหวังสำหรับน้องๆที่เข้ามาครับ ปัจจุบันผมดูแลน้องคนนึงที่มาจากเว๊ปนี้ ก่อนจะดูแลก็ทำความรู้จักศีกษาจนแน่ใจว่าน้องเป็นเด็กดีแน่ ถึงตอนนี้ดูแลมาปีเศษ โดยที่เราไม่เคยมีอะไรกันเลยแม้นแต่ครั้งเดียว สิ่งที่ขอคือขอให้ตั้งใจเรียน และน้องก็ทำได้ดีระดับเกียรตินิยมอันดับ 1 และสิ่งที่ผมได้รับคือความรู้สึกดีๆที่ให้โอกาสและมีความสุขกับความสำเร็จของคนๆหนึ่งที่ใกล้จะถึงแล้ว

ทั้งหมดที่เขียนมาเพียงอยากจะบอกน้อง Mint mint ครับว่า คำตอบของน้องคือ มีอยู่จริงครับ ขอเพียงน้งมีความหวัง ตั้งใจ แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับตัวน้องเองด้วยบวกกับโชคชะตาอีกนิดหน่อย

ขอเป็นกำลังใจให้กับน้องๆที่ใฝ่ดีทุกคนครับ

tomoii

• People Like This 45
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 04:50:30 PM »
คิดว่าคงมี เเต่คงไม่นานน่ะค่ะ  **30**
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

เจ้าเหมียว

• People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 11:51:09 AM »
เหมียวคิดว่าคงมีอยู่จริง

แต่...
ถ้าเป็นเหมียว เหมียวคงหงุดหงิดมากแน่ๆที่ไม่เสียตัว อิอิ
ถ้าเหมียวโอเคกับใครตกลงดูแลกับพี่คนนั้น เหมียวก็คิดจินตนาการ​ไว้แล้วว่าจิโดนไรบ้าง(เหมียวหื่นผิดปกติไหมง่ะ)
แต่เหมียวก็กลัวโดนข่มขืนนะ ถ้าไม่ใช่ผชที่เลือกไว้แล้ว เคยมีหลายเหตุการณ์ที่อยู่กับผชสองต่อสอง
แล้วรู้สึกได้ว่าจะต้องเสียตัว เหมียวรีบกลับรีบปฏิเสธ เพื่อไม่ให้ตกอยู่ในสถานการณ์นั้น
แต่ถ้าเป็นผู้ชายที่เหมียวตกลงดูแลแล้ว ถ้าได้เจอกันหลายๆครั้งแล้วเขายังไม่ทำอะไร เหมียวคงต้องข่มขืนเขา  **34**
แวะมาแสดงความเห็นที่แตกต่างค่าาา  ไปแล้ว ฟิ้วววว **37**
จงทำดีจงทำดีจงทำดี

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 12:25:16 PM »
มีค่ะ แต่เริ่มด้วยการมี x ก่อน
พี่ดุแลคนแรก เราวางตัวดี
เปนเดกดี เชื่อใจได้ 7เดือนหลัง
นางไม่ว่างมาเจอ ก็โอนมาให้
เดือนละ 20k ทุกเดือนค่ะ...

แต่ปรกตินางก็มาเดือนละ 1-2ครั้งแค่นั้น
คงคล้ายๆกับพี่ๆด้านบนมั้งคะ...

อาจเพราะ ตัวเราไม่มีปัญหาจุกจิก
ไปกวนใจ ไม่ขี้ขอ ไม่เยอะ
พี่เรยชอบ และพอใจ ที่จะดูแล
แบบเอ็นดูมั้งคะ  **25**

ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา