ผู้เขียน หัวข้อ: มีความเห็นหรือรู้สึกอย่างไรกับ...  (อ่าน 2728 ครั้ง)

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
Re: มีความเห็นหรือรู้สึกอย่างไรกับ...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 11:08:25 PM »
ผมคิดว่าพี่ท่านแกคงว่างครับ
อีกอย่างคือสร้างตัวตนหรือเปล่า สร้างความน่าเชื่อถือ
ผมก็คงสงสัยต่อไปเช่นกัน
คงว่างจริงๆ ไม่ก้อคงเหงาหนักพร้อมรับการติดต่อจากน้องๆทั้งหน้าเว็บ
เอิ่ม เกือบลืม คงรวมถึงเพ่เพ่ผช.ที่ท่านพี่เค้าอุตส่าห์ไปแปะทักถาม 555+++

คิดว่าเป็นการดันกระทู้เป้าหมายให้ตกไปจากหน้าเว็บอย่างรวดเร็ว   เพื่อทำให้กระทู้นั้นมีคนอ่านน้อยลงครับ
น่าคิดเหมือนกัน

GuyGuyGuy

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: มีความเห็นหรือรู้สึกอย่างไรกับ...
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 10:32:11 AM »
ที่นี่หลากหลายดีฮะ
มีกลเม็ดต่างๆ มากมาย

มีความหลากหลายทางชีวภาพสูง

jr2230

• People Like This 103
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2018, 04:15:13 PM »
ที่นี่หลากหลายดีฮะ
มีกลเม็ดต่างๆ มากมาย

มีความหลากหลายทางชีวภาพสูง
เว็บนี้ดีครับหลากหลายดีเป็นสีสัน
ที่สำคัญมีมิตรไมตรีมาให้พบเรื่อยๆครับ
ขอบคุณครับ

เจ้าเหมียว

• People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 09:05:24 AM »
ขอตอบในฐานะที่ชอบขุดกระทู้คนอื่นมาอ่านนะคะ

เหมียวขอตอบว่า เหมียวว่างมากกกกกกก ว่างมากจริงๆค่ะ
บางทีก็เข้าไปดูกระทู้คนอื่น อ่านเกือบทุกกระทู้ในห้องนั่งเล่น ส่งการบ้า หรือ ศาลาคนเศร้า เลย
อันไหนเหมียวอยากแชร์ความคิดเห็นก็พิมพ์ไปตามความรู้สึก

บางทีก็ตั้งกระทู้เอง หากิ๊ก หาคนดูแล หรือไปเที่ยวฟรีด้วยกัน
 แต่ไม่เคยถูกใจใครเลยและกลัว ก็ไม่เคยไปเจอใคร **25**
แต่เหมียวก็ไม่ได้เรียกร้องให้ใครสนใจน้า เหมียวแค่ว่างแล้วก็แค่อยากมีใครสักคน **36**
จงทำดีจงทำดีจงทำดี