ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คะ....ตัวไหนดีคะ..................  (อ่าน 5644 ครั้ง)

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
พี่คะ....ตัวไหนดีคะ..................
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 09:23:54 PM »
ช่วงเที่ยงวันหนึ่ง ได้นัดน้องนางหนึ่งมาทานข้าวดูหนัง  นัดแต่่ไก่โห่่ แต่น้องมาสาย  ระหว่างที่นั่งรอน้อง  อยู่ๆโทรศัพท์ก็ดัง และเสียงหวานๆ ก็ดังขึ้น พี่คะ พี่คะ  อยู่ตรงไหนคะ  พอดีหนูลืมเอาค่ารถมา พี่เอาออกมาให้หน่อยจิคะ  ผมต้องรีบออกไปรับน้องพร้อมจ่ายค่ารถให้น้องไป โดยที่โซเฟอร์ก็หน้าหงิกมาก แต่พอผมบอกไม่ต้องทอน  คราวนี้ยิ้มแก้มแทบปริกันทีเดียว  น้องลงมาได้ก็เข้ามาเอาใจโดยควงแขน และบอกว่า นี่ หนูรีบออกมาหาพี่เลย ลืมหมดเลย ผมก้มมองนาฬิกา บอกนี่รีบแล้วเหรอ   น้องยิ้มอิอิ และมากอดพุงผม บอก รีบแล้วพี่ แต่ต้องแต่งสวยๆเพื่อมาเจอพี่ไง   มีหยอดอีก  ผมอดยิ้มไม่ได้ เลย ถามว่า หิวไหม น้องบอกหิวมากๆ  เลยไปทานข้าวกันก่อนดีกว่า

แล้วก็พาน้องไปร้านโปรดผม  ผมสั่งสเต๊กปลาย่าง  ส่วนน้องสั่งสเต๊กเป็ดย่าง  และน้ำผลไม้  อาหารชุดแรกมาถึง  ทั้งผมและน้อง ทานด้วยความหิว ทำเวลาดีมาก  ไม่นานก็หมดจานกัน  ผมถามอิ่มไหม  น้องตอบอายๆ  ยังค่ะพี่   เลยหยิบเมนูมาสั่งเพิ่ม

คราวนี้สั่งเป็น ผัดไทยมะละกอ  กับ ปอเปียะสด   ชุด2 นี้ เราทานกันไป  คุยกันไป อย่างออกรส  คงเป้นเพราะ เริ่มอิ่มแล้ว  สปีดการทานก็ลดลง  แต่ก็ช่วยกันทานจนหมด  น้องทราบว่า ผมไม่ชอบให้ของเหลือ  ถ้าทานเท่าไรไม่ว่า  ทานมากได้ ทานไป แต่ไม่ชอบให้ของเหลือ  เมื่อทานเสร็จ ดูเวลา อืมม.... ถ้าดูหนัง คงไม่ทัน เพราะผมติดประชุมต่อ  ไปไหนดีเอ่ย  น้องบอกไปเดินยอ่ยดีไหมคะ  เลยพากันไปเดินเล่นในสวน ถ่ายรูปกันเล็กน้อย  ขณะเซลฟี่ น้องมากอดพุง ตลอด  บอกพุงพี่อุ่นดี 555

เดินได้สักพัก ก็เจอร้านหมอนตุ๊กตา  น้องจุงมือผมเข้าไปเลย  คงชอบมาก  หยิบตัวโน้น ตัวนี้ มาถามตลอด พี่คะ  ตัวนี้ดีไหม น่ารักไหมคะ  น้องดูมีความสุขมากตอนเลือกตุ๊กตา  ใช้เวลาสัก20 นาที ในที่สุดก็ได้ตัวที่ถูกใจ เป้นหมอนตุ๊กตา เพนกวิน สีเทา ขาว น่ารักเชียว  เลยไปดูกระเป๋าต่อ  น้องก็หยิบมาลอง ใบโน้น ใบนี้ และถามตลอด พี่คะ ใบไหนสวยคะ  สุดท้ายมาได้ สีชมพูแบบเป้หลังใบเล็กๆ เหมาะกับบุคคลิกน้องมาก  พอไปจ่ายเงิน  ผมบอกพี่ซื้อให้  น้องเข้ามากอดที่เคาเตอร์จ่ายเงินเลย  ทำเอาผมเขินไปเลย ต้องรีบจ่ายเงิน และพาน้องออกมา  และส่งขึ้นรถกลับบ้าน พร้อมค่าขนม   น้องหันมาส่งจุ๊บให้จากในรถ บอก ถึงบ้านแล้วจะไลน์บอกนะคะ  พี่เดินทางไปประชุมดีๆนะค้าาาาา

ส่วนผมก็ออกมาประชุม  เมื่อถึงบ้าน น้องมีการถ่ายรุปหมอนตุ๊กตา คู่กับน้องส่งมา goodnite ด้วย

ขอบคุณน้องที่ทำให้เวลาสั้นๆ ไม่กี่ชม เป็นเวลาที่ทำให้พี่มีความสุข และยิ้มได้ตลอด

แล้ววเจอกันใหม่ครับ

isuper

• Newbie
  • *
  • People Like This 16
Re: พี่คะ....ตัวไหนดีคะ..................
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 10:05:58 PM »
พี่garybigg15 มีการบ้านจ้างเที่ยวคุณภาพทั้งพี่และน้อง
ทำให้เห็นว่าเวปนี้มีการจ้างเที่ยวดีๆอยู่มากพอสมควร ขึ้นอยู่กับความตั้งใจของพี่ๆและน้องๆที่มีเคมีตรงกัน

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: พี่คะ....ตัวไหนดีคะ..................
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 11:31:37 PM »
ไม่เคยสังเกตว่าพี่garrybigมีพุงกะเค้าด้วย
เดี๋ยวเจอครั้งหน้าคงต้องขอลองสัมผัส หน่อยแล้ววววว

ฮี่ๆ **34**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 12:25:43 AM »
ตุ๊กตาตัวไหน ก็คงกอดไม่อุ่นเท่าตัวพี่แน่ๆ ครับ
ดีใจด้วยนะครับที่เจอคนที่น่ารักถูกใจแบบนี้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

garybigg15

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 08:48:23 PM »
พี่garybigg15 มีการบ้านจ้างเที่ยวคุณภาพทั้งพี่และน้อง
ทำให้เห็นว่าเวปนี้มีการจ้างเที่ยวดีๆอยู่มากพอสมควร ขึ้นอยู่กับความตั้งใจของพี่ๆและน้องๆที่มีเคมีตรงกัน
ขอบคุณครับ พี่เองก็มีน้องจ้างเที่ยวดีๆมากมายครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 08:49:55 PM »
ไม่เคยสังเกตว่าพี่garrybigมีพุงกะเค้าด้วย
เดี๋ยวเจอครั้งหน้าคงต้องขอลองสัมผัส หน่อยแล้ววววว

ฮี่ๆ **34**
555 ได้ครับ ๆ  มาลองจับ

แต่........ ระวังติดใจนะครับ .............อิอิ......................

garybigg15

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 08:51:39 PM »
ตุ๊กตาตัวไหน ก็คงกอดไม่อุ่นเท่าตัวพี่แน่ๆ ครับ
ดีใจด้วยนะครับที่เจอคนที่น่ารักถูกใจแบบนี้
ขอบคุณครับพี่กัปตัน  คนมีพุง จะกอดอุ่นครับพี่  ^____________^

smile.coffee

• People Like This 49
  • แค่เธอดูแลด้วยรักและปลาทู
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 09:53:37 PM »
หูยยย อิจเบาๆ อยากมีพี่ไว้กอดพุงบ้างจังง  41
ไม่สวยพอให้คุณหลงใหล มีแต่ความสดใสให้คุณหลงรัก

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 08:32:23 PM »
น้องคนนี้ของพี่ garybigg15 ต้องเป็นคนโปรดพอๆกับร้านโปรดของพี่แน่ๆเลย
ดูท่าทางจะมีความสุขทั้งพี่จ้างเที่ยว และน้องรับเที่ยว...
แบบนี้เจอบ่อยเท่าไรก็ไม่เบื่อ

ถ้าผมเป็นสาว คง pm หาพี่คนแรกเลย...5555

**30**

garybigg15

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 10:07:20 PM »
หูยยย อิจเบาๆ อยากมีพี่ไว้กอดพุงบ้างจังง  41
ถ้าน้องน่ารักๆ  รับรอง หาพี่ไว้กอดพุงไม่ยากหรอกครับ