ผู้เขียน หัวข้อ: มีสาวคนไหนคุ้นรูปโปรนี้บ้างไหมจ๊ะ ตะกวดหนุ่มในตำนานไปกอปรูปเค้ามาหลอกน้องผญ  (อ่าน 1334 ครั้ง)

มันชื่อไอ้เบียร์จริงน้องหลายคนจะรุ้ได้เมือนัดเจอหน้าไม่ตรง มันหลอกด้วยโปรรูปคนอื่นมานานมากเเล้วพอมีเรื่องสาวๆเค้าเลยถึงบางอ้อไอ้นี้นี้เอง หลอกให้ค่ารถจริงเสร็จละเอาฟรีสลิปปลอมนะจ๊ะ มันไม่ค่อยมาจริงหรอกหรือมาจริงจะเบี้ยวเวลานานมากๆๆๆๆๆ นัดเช้ามาค่ำ ขี่มอไชค์จริงเเต่เปนมิโอสีม่วงนะครับ ขอเบลอนะเจ้าของภาพเค้าคงงง รูปใช้กันจริง เจ้าของรุปชื่อกลอฟ์โดนมันเอานาฬิกาเค้าไปหลอกขายหลอกโอนคนอื่น
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ