ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามแอดมินหน่อยครับ  (อ่าน 1109 ครั้ง)

อุ้นปวยเอี๊ยง

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 11
ขอถามแอดมินหน่อยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 03:41:12 PM »
อยากทราบว่า แอดมินลบกระทู้ผมไป ผมทำอะไรผิดครับ เบอร์โทรไม่ได้ลง
ไม่ได้โพสอะไรที่เป็นคำหยาบ แค่โพสหาจ้างน้องเที่ยว และให้ส่งรูปทางเมล์
ผมไม่ได้เข้ามาเล่น3ปี นานๆโพสที ไม่เคยโพสอะไรที่ไม่ดี โดนลบโพสซะงั้น
แต่ถ้าแอดมินให้คำตอบไม่ได้ ก็รบกวนช่วยลบยูเซอร์ผมไปด้วยเลยครับ
มันเสียความรู้สึก เพราะที่ผมเข้ามาเล่นเว็บนี้ในตอนนั้น ก็จากการชวนของทีมงาน
ของเว็บกระปู๋คลับ ก็รบกวนลบยูเซอร์ของเว็บนี้และของที่กระปู๋คลับไปด้วยเลย
ถือเป็นคำขอครั้งสุดท้ายครับ อุ้นปวยเอี๊ยง

คนบางคนพูดได้ทุกอย่าง
แต่ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียว
คือ...ทำไม่ได้อย่างที่พูด

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
Re: ขอถามแอดมินหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 03:49:34 PM »
ผมจำไม่ได้หรอกครับว่าลบเพราะอะไร กระทู้โพสว่าอะไร
เพราะเวลาลบกระทู้ทีก็ลบค่อนข้างเยอะ
กระทู้ที่เปิดติดๆ ติดต่อกัน หรือกระทู้อะไรที่มันไม่ชอบมาพากล
เบี่ยงเบน หรือมีภาวะความเสี่ียงในการหลอกลวงสูง ผมก็ลบหมดแหละครับ

ผมแค่ผู้ช่วยแอดมิน แค่มาจัดระเบียบ ความเรียบร้อยในเวบเท่านั้นครับ
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ขอถามแอดมินหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:28:36 AM »
อยากทราบว่า แอดมินลบกระทู้ผมไป ผมทำอะไรผิดครับ เบอร์โทรไม่ได้ลง
ไม่ได้โพสอะไรที่เป็นคำหยาบ แค่โพสหาจ้างน้องเที่ยว และให้ส่งรูปทางเมล์
ผมไม่ได้เข้ามาเล่น3ปี นานๆโพสที ไม่เคยโพสอะไรที่ไม่ดี โดนลบโพสซะงั้น
แต่ถ้าแอดมินให้คำตอบไม่ได้ ก็รบกวนช่วยลบยูเซอร์ผมไปด้วยเลยครับ
มันเสียความรู้สึก เพราะที่ผมเข้ามาเล่นเว็บนี้ในตอนนั้น ก็จากการชวนของทีมงาน
ของเว็บกระปู๋คลับ ก็รบกวนลบยูเซอร์ของเว็บนี้และของที่กระปู๋คลับไปด้วยเลย
ถือเป็นคำขอครั้งสุดท้ายครับ อุ้นปวยเอี๊ยง

ทำใจสบายๆ เถอะครับ บางทีเราก็อาจจะทำอะไรที่ทางคนดูแลเค้าเห็นว่ามีแนวโน้มจะสร้าง
ความไม่ปลอดภัย หรือมีประเด็นที่ผิดขั้นผิดตอนอะไรอยู่ เค้าก็ทำหน้าที่เค้า

เราจะเล่นหรือเราจะเลิก เวปเค้าก็อยู่ของเค้าปกติครับ ถ้าเรามาเล่นแล้วได้อะไรๆ ที่เราชอบ
ก็เล่นต่อไป ถ้ามันอึดอัด หงุดหงิด ก็ถอยออกไปก่อน วันไหนจิตใจแจ่มใสเบิกบานค่อยมาใหม่

ชีวิตก็แบบนี้ครับ มีทั้งที่เราพอใจ และไม่พอใจ ได้ดังใจบ้าง ไม่ได้ดังใจบ้าง
สุขหรือทุกข์ เรากำหนดเองได้ครับ สู้ๆ นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา