ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตคนทำงาน  (อ่าน 1519 ครั้ง)

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
ชีวิตคนทำงาน
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 11:29:11 PM »
สวัสดีค่ะ  ใช้ชีวิตทำงานทุกวัน เบื่อน่ะ  เคยเป็นกันมั้ยค่ะ ว่าเราต้องการใคร  แล้วมีใครต้องการเราบ้าง  อาการแบบนี้เค้าเรียกว่าอะไร  อธิบายไม่ถูกเลย บางครั้งก็นึกอยากไปไหนซักแห่ง  ไปกับคนเราสบายใจ  เคยเป็นกันบ้างไหม...............

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
Re: ชีวิตคนทำงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 02:09:53 AM »
เป็นครับ​ เเต่ไม่มีใครไปด้วย-_-

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:46:10 PM »
เคยเป็นค่ะ แต่เราเยียวยาตัวเองด้วยการไปต่างจังหวัด

ไปกับเพื่อนบ้าง ไปคนเดียวบ้าง สนุกดี

แค่เราได้ออกนอกเส้นทางจากกิจวัตรประจำวันบ้างก็พอแล้ว

ปล.ช่วงยุ่งๆ เราหอบผ้าไปนอนโฮสเทลใกล้บ้านก็เคยมาละค่ะ เปลี่ยนที่นอนนิดนึงก็ยังดี **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Pistula

• รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 10:18:43 PM »
เคยเป็นค่ะ แต่เราเยียวยาตัวเองด้วยการไปต่างจังหวัด

ไปกับเพื่อนบ้าง ไปคนเดียวบ้าง สนุกดี

แค่เราได้ออกนอกเส้นทางจากกิจวัตรประจำวันบ้างก็พอแล้ว

ปล.ช่วงยุ่งๆ เราหอบผ้าไปนอนโฮสเทลใกล้บ้านก็เคยมาละค่ะ เปลี่ยนที่นอนนิดนึงก็ยังดี **30**

ขอบคุณความคิดเห็นค่ะ
อยากลองไปตจว คนเดียวบ้างค่ะ  แต่ติดตรงเดียว กลัว..ผี นอนคนเดียวไม่ได้เลย **19**ร

Pistula

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 10:19:42 PM »
เป็นครับ​ เเต่ไม่มีใครไปด้วย-_-

เหมือนกันเลย  น้องก็ไม่มีคนไปด้วยยย

BaByPhingPhing

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 09:28:50 AM »

เคยมีความรู้สึกแบบนี้อยู่เหมือนกันค่ะ
แต่คิดแล้วงงๆตัวเองเลยไม่ไปค่ะ