Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

อยากมีผู้นำ

(1/1)

สายลมแห่งความเหงา:
เหนื่อยกับชีวิต   เมื่อคู่ชีวิต เป็นผู้นำก็ไม่ได้ แล้วยังไม่เป็นผู้ตาม  เมื่อไหร่ชีวิตจะดีขึ้นสักที **01**

kaptan:
     ลองอย่าเป็นผู้นำ และผู้ตามของกันและกันดูครับ ให้เป็นคู่เคียงช่วยกันประคองกันไป
ทุกคนล้วนมีปัญหาครับ แม้วันนี้แรงกายจะอ่อนล้า แต่แรงใจยังต้องเต็มไปด้วยความหวังเสมอนะครับ
ทุกอย่างมันจะผ่านไปครับ ทำดีที่สุดเท่าที่เราจะทำได้ในทุกๆ วัน ผลลัพธ์ที่ดีจะมาถึงเราเอง สู้ๆ นะครับ

สายลมแห่งความเหงา:
ขอบคุณมากๆค่ะคุณกัปตัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version