ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่หล่อถึงอยากหาคนสวย ผมไม่รวยผมถึงเลือกเยอะ ไม่มีอะไรบ่นไปเรื่อย  (อ่าน 1294 ครั้ง)

SuperNakul

• Sr. Member
  • People Like This 8
ผมหาคนหน้าตา รูปร่างถูกใจ ไม่ถูกใจเลยไม่เลือก มีเงินน้อย อยากหาความสุขบ้างแบบที่ชอบ แต่สาวๆคิดว่าผมเลือกมาก และไม่มีเงินไม่คิดจะจ่ายจริง แถมยังมาว่าผมหน้าตาไม่ดีอีก ยอมรับครับว่าหน้าตาไม่ดี แต่สาวๆบ้างคนมีข้อแม้เยอะ และบางทีเวลาไม่ตรงกันเลยไม่ได้นัด บางทีเราก็แค่เหงาบ้าง เท่านั้นเอง ขอบคุณครับที่เข้ามาอ่านกัน

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
ทำใจครับ โดนแบบนี้เป็นเรื่องที่สามารถเกิดขึ้นได้เสมอ...
ก็หาไป เลือกไป ใครว่าเรา เราก็ผ่านๆไป
เจอมาเหมือนกัน ก็ทำอะไรไม่ได้ ทำได้ก็แค่หยุดเล่น/เลิกเล่น
พอลืมๆ ก็มาเล่นใหม่ เดี๋ยวก็เจอครับพี่

**14**

SuperNakul

• Sr. Member
  • People Like This 8
ทำใจครับ โดนแบบนี้เป็นเรื่องที่สามารถเกิดขึ้นได้เสมอ...
ก็หาไป เลือกไป ใครว่าเรา เราก็ผ่านๆไป
เจอมาเหมือนกัน ก็ทำอะไรไม่ได้ ทำได้ก็แค่หยุดเล่น/เลิกเล่น
พอลืมๆ ก็มาเล่นใหม่ เดี๋ยวก็เจอครับพี่

**14**
  ขอบคุณครับ ผมนึกว่าผมเจอแบบนี้คนเดียว

Ophelia

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 65
จำได้ว่าพี่ทักมาคุยกับหนูปีที่แล้ว
ด้วยงบ หรือเพราะตัวหนูตอนนั้นไม่ขาว ไม่สวย พี่จึงไม่ได้นัดเจอ ตรงนี้หนูเข้าใจว่าสเปคอาจไม่ตรงกัน
แต่พี่ดูรูปหนูเสร็จพี่หายเงียบ ไม่คุย ไม่ตอบ ไม่อ่านข้อความที่หนูส่งไปถามว่าโอเคไหมหลังจากนั้น
ยอมรับว่าบล็อคพี่ค่ะ เพราะเสียความรู้สึก ไม่นัดก็น่าจะบอกกันดีๆ
แต่เห็นคนสวยต่อว่ามา ก็เห็นใจนะคะ ขอให้เจอคนดีๆไวๆแล้วกันค่ะ

Mii

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ใครไม่ชอบก็อย่าชอบ
 เพราะจักรวาลยังมีคนที่ชอบเราอีกเย๊อะ **30**