ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกมากไหมค่ะที่ทำแบบนี้กับคนดือดร้อนจริง  (อ่าน 1207 ครั้ง)

Commonfire

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
เราคุยกับพี่คนนึงมานานพอสมควร เรามั่นใจว่าพี่คนนี้ช่วยเราจริง แต่แล้วคิดผิด ซึ่งเราก้อน่าจะรู้ว่ามันไม่มีจริงบนโลกสีเทาแห่งนี้ เราหารับงานแต่พี่คนนี้ขอดูแลซึ่งเราก้อคิดว่าดี เสนอตัวช่วยเรื่องที่พัก งาน และให้คำปรึกษาอย่างดี ก่อนหน้านี้เราเคยเจอกัน1ครั้ง เราก้อจริงใจ เค้าก้อน่าจะจริงใจ แต่แล้วเมื่อถึงเวลาช่วยเค้ากลับหายไปทั้งๆที่ติดต่อกันตลอดจนถึงชั่วโมงสุดท้ายก่อนถึงนัดช่วยเหลือ พี่ทำกันได้เนาะ หน้าที่การงานดี ข้อมูลติดต่อมี แต่ติดต่อไม่ได้เลย พี่คงสนุกมากใช่ไหมที่ทำแบบนี้กับคนเดือดร้อน เอาความจริงใจ เชื่อใจมาล้อเล่นแบบนี้ แล้วคนที่เดือดร้อนแบบหนูจะทำยังไง ทั้งที่ไม่คิดจะหลอกใครแต่กลับโดนหลอกซ้ำแล้วซ้ำเล่า ขอให้พี่โดนหลอกแบบหนูบ้างนะคะ จะได้รู้สึกว่ามันเจ็บใจขนาดไหน

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: สนุกมากไหมค่ะที่ทำแบบนี้กับคนดือดร้อนจริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 01:39:26 PM »
พี่เค้าอาจจะมีปัญหาบางอย่าง หรือดีใจจะได้เจอน้องจนหัวใจวายไปก็ได้ครับ
สู้ๆ นะครับ ถ้าน้องน่ารัก เชื่อว่ายังมีพี่ๆ อยากมาพบเจอแน่นอนครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา