ผู้เขียน หัวข้อ: เหงาๆ ว่างๆ ทำอะไรกันดีค้าบ..งุ้งงิ้ง มุ้งมิ้ง  (อ่าน 1059 ครั้ง)

Mr.

• Sr. Member
  • People Like This 27
กิน..เบื่ออกินคนเดียว

ดูหนัง...ก็เพิ่งดูมา

...อยากทักคน.....ก็หายไปแล้ว ทักไม่ได้

”เห้อ”...

ปกติหยุดยังงี้ทำอะไรกันครับ...?

ไม่รู้จะโพสอะไรดี....ขออภัยถ้าดูรกเว้บนะครับ  **26**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: เหงาๆ ว่างๆ ทำอะไรกันดีค้าบ..งุ้งงิ้ง มุ้งมิ้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 06:39:51 PM »
อะไรจะทำให้เหงาได้บ่อยๆแบบนั้นครับ พี่ลุงเจริญ
สาวๆก็มีเต็มเวป หาแก้เหงาได้ไม่น่ายาก...

Mr.

• Sr. Member
  • People Like This 27
Re: เหงาๆ ว่างๆ ทำอะไรกันดีค้าบ..งุ้งงิ้ง มุ้งมิ้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 07:20:46 PM »
อะไรจะทำให้เหงาได้บ่อยๆแบบนั้นครับ พี่ลุงเจริญ
สาวๆก็มีเต็มเวป หาแก้เหงาได้ไม่น่ายาก...

ยากยู่ครับ เพราะไม่ป็อปเท่าพี่ slow  **25**

..ลองแล้วคับ แต่ถึงจุดมันก็รุ้สึกว่า “ไม่ใช่” นะครับ..ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน  **21**

สงสัยคงต้องอยุ่สภาพนี้ไปอีกระยะนะครับ  ขอบคุณที่ทักทายครับ   **26**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/