ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติดราม่านิดนึงนะคะ  (อ่าน 1138 ครั้ง)

Commonfire

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
ขออนุญาติดราม่านิดนึงนะคะ
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 12:16:48 PM »
พี่ๆคะ น้องๆในนี้ไม่ได้หลอกลวงกันหมดทุกคนนะคะ คนดีจริงใจก้อมีค่ะ ขอพวกพี่อย่าเหมารวมเลยค่ะ พี่อาจจะเคยโดนหลอกกันมา แต่ใช่ว่าทุกคนจะเป็นเหมือนกันสิคะ พื้นที่สีเทานี้ไม่มีใครอยากก้าวเข้ามาหรอกคะ ถ้าเค้าไม่เดือดร้อนกัน ไม่นับพวกหลอกลวง หลอกคุย

พวกหนูก้อเหมือนพวกพี่ๆแหละคะ พวกพี่ๆหาน้อง หาsexที่ถูกใจ น้องก้อเดือดร้อน พี่ช่วยน้อง น้องช่วยพี่ ไม่หลอกลวงกันจะดีกว่าไหมคะ น้องไม่ได้พูดให้ตัวเองี แต่น้องก้อโดนหลอกคุย นู้นนี่ นั้น คนหน้าตาธรรมดาๆ คนนึง ไม่สวย ไม่เป็นที่ต้องการก้อเข้าใจค่ะ แต่ในเมื่อคุยกัน ไม่ตรง สเปคกัน บอกกัน ขอผ่านกันตรงๆ ไม่ดีกว่าหรอค่ะ ไม่ใช่หลอกนัด พอถึงเวลาแล้วหาย บางครั้งมันเสียเวลากันทั้ง2ฝ่าย อย่าเอาแต่ความสุขบนความทุกข์ของคนอื่นเลยค่ะ พี่ดีพี่พร้อมก้อมีมาก น้องจริงน้องพร้อมน้องเดือดร้อนก้อมีเยอะ อยากให้มองเปนเคสๆไปจะได้ไหมคะ ถึงหนูจะหน้าตาธรรมดา แต่หนูก้อมีความจริงใจให้พี่ แต่สิ่งที่หนูได้รับมันเหมือนหนูไม่มีจิตใจหลอกแล้วห ลอกอีก คนเดือดร้อนมันไม่มีสติเท่าไหร่หลอกค่ะ ก้อไม่แปลกที่จะโดนหลอก พวกพี่อาจสะใจ แต่น้องบางคนไม่ได้สนุกนะคะ ที่ไม่เอามาประจานก้อเพราะคิดว่าโง่เอง แต่ถ้าใครอยากดูอยากเห็นขอดูได้คะ คนเรามันมีจุดเด่นไม่เหมือนกัน ความชอบของคนเราไม่เหมือนกัน บางคนชอบสวย หุ่นดี บางคนชอบ อวบ อ้วน บางคนชอบผู้หญิงเรียบร้อย บางคนชอบผู้หญิงsexจัด ถ้าไม่ถูกใจกัน รับข้อเสนอไม่ได้ บอกกันตรงๆดีกว่าค่ะ ทุกคนมีหัวใจ คนจริงก้อมีเยอะค่ะ ขอบคุณค่ะ