ผู้เขียน หัวข้อ: เราคือเจ้าหนูจำไม-----เราอยากเกรียน  (อ่าน 2723 ครั้ง)

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: เราคือเจ้าหนูจำไม-----เราอยากเกรียน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 10:29:02 AM »
อ่านคคห. ทุกคนแล้วล้วนมีเหตุผล
ต่างคนต่างวาระ ต่างความเห็นไม่มีผิดถูก
หลายคนก็หวังหาความคุ้มค่า หรือเกินคุ้ม
หลายคนบอกหวังดี แต่หวังได้
หลายคนเลยตกเป็นเหยื่อ
หลายคนพูดดีแต่หวังผลประโยชน์
ผลประโยชน์แลกผลประโยชน์
เจอแบบไหนใช้แบบนั้น
จ่ายแบบไหน ได้แบบต้องการ สองฝ่ายมีความสุข

เก็บคำสอน ของตัวเองไว้ใช้กับตัวเอง ต่างคนต่างชีวิตไม่มีใครเหมือนกัน...(ไม่ได้ว่าใคร)

#ฮา ตรงที่อยากได้ของเริศหรูให้เดือน 2หมื่นก็ไม่พอจ่ายค่า botox
แต่ถ้าได้2หมื่น10คน ก็น่าจะพอ อิอิ

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

NamTaan

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
Re: เราคือเจ้าหนูจำไม-----เราอยากเกรียน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 12:47:01 AM »
55555  ชอบที่คุณเจ้าของกระทู้เขียนมากเลยค่ะ  **39**ตรงเป๊ะ จริงที่สุด กับที่ตาลและน้องๆผญ.ในเว็บเคยเจอมาเลยค่ะ

จริงอยู่พี่ที่ดีๆในเว็บก็มีนะคะ  แต่พี่นิสัยแย่ดันเยอะมากกว่าหลายเท่าตัว อยากได้น้องสวยๆ น่ารักๆ หุ่นดี โปรไฟล์ดี ควงเที่ยว ทานข้าว ดูหนัง ควงอวดเพื่อน แบบฟรีๆ (เพราะในชีวิตจริงดันไม่มีโอกาสได้ควงสาวๆสวยๆหุ่นดี โปรไฟล์ดีเที่ยว หรือทานข้าว บังเอิญเมียที่บ้านไม่สวยไง) ไม่อยากจ่ายแม้แต่การจ้างเที่ยว ชวนทานข้าวจ่ายไม่เกิน หลักร้อย ไม่เกิน 2,000 แต่ควงน้องเที่ยว เผลอๆ พี่บางราน หยาบคายย มือไว ฉวยโอกาส แตะอั๋ง โอบ กอด น้องๆ แล้วน้องได้อะไรกับการไปเจอพี่ 1. เงินไม่ได้ 2. เสียเวลา เสียโอกาสเจอพี่ดีๆที่สนใจดูแลน้องๆ 3. ทานข้าวหลักร้อย น้องๆหาทานเองก็ได้มั้งคะ ที่น้องยอมไปเจอเพราะคาดหวังว่าพี่จะดูแลจริง ไม่ใช่การหลอกลวงควงเที่ยวฟรีๆ หวังฟัน
.....นิสัยเสียมากค่ะ ไม่แมนเอาซะเลย  แบบนี้พี่ไม่น่ารักค่ะ  **15**

ไม่รู้จะพูดอะไรต่อดีค่ะ มันจิ๊ดดดดทึกคำพูดที่เจ้าของกระทู้ว่ามาทุกข้อ  555

marron cream

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
เราอยากเกรียน---แบบนี้ก็ได้เหรอ ?
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 05:02:28 PM »
ท้องผูกอีกละฮะ สงสัยอาหารไม่ย่อย
เรยได้จังหวะมาเม้ามอยกัน ...

ตอนนี้...
จะเป็นพี่ๆที่ทักผมมา ขอดูแล
ผมเป็นคนตอบสุภาพมากนะ
สุภาพจนแทบเป็น call center ได้เลยล่ะ

แต่มันก็จะมีบ้างที่บางที
ผมเลี่ยงตอบ รึไม่ก็บล็อคเรย
ง่ายกว่ามั้งคับ...
ที่จะมาตอบอะไรแบบนี้

แน่นอนว่า เวลาโพสหา ผมลงข้อมูล
ครบ ทั้งความต้องการในการหา
สัดส่วน อายุ อยู่โซนไหน พร้อมมีรูปผม
เต็มไทม์ไลน์
แต่สิ่งที่ผมเจอ...

1.ประเภท เบสิค

**40** ทักๆ ชื่อร่ะ? อยู่แถว? แรงมะ? รูปๆๆๆ
เอ่อ พี่ทักซะเหมือนสนิท กับผมมานาน
เลยนะฮะ แถมถามทุกอย่าง ที่ผมโพส
ไปหมดแล้วด้วย รูปมีพี่ก็ไม่จิ้มดูนะฮะ
อันนี้ผมได้แต่ ยิ้มอ่อน แล้วบอกว่า

ส่องรูปผมก่อนในไทม์นะฮะ ถูกใจค่อยว่ากัน
พร้อมกับแคป รายละเอียด(ยิบๆ) ที่ผมโพส
ส่งให้อ่านอีกครั้ง .... กรณีนี้ 90% ผมชิลๆนะ

2.ประเภท กลาง

**40** พี่ชอบน้องนะ ขอคุยไปเรื่อยๆ
พี่ต้องการศึกษาน้อง ให้รู้ว่าเราเข้ากันได้
คุยเป็นอาทิตย์ ทักทุกวัน อันนี้ผมบายฮะ
พอดีไม่ได้มาหาแฟน เหมือนพี่กลัวที่จะนัดผมนะ

อายุ 21 มาขอดูแล ผมก็ไม่ตอบ
เด็กกว่าผมอีก ไม่รู้ใครต้องดูแลใคร

พี่บางคนทำงานเป็นบ๋อย
ของรร.ชุดฟรอมหรามาเลย
มาขอดูแล ผมก็ไม่ตอบ...

พี่บางคน มาให้ผมขายตรง เป็น
ดาวไลน์ ทั้งที่ผมหาดูแล ผมก็ไม่ตอบ

พี่บางคน ขอรูป 18มุม จนผมต้อง
แทบจะจ้างพี่เค้า ให้มาเจอผม
เพื่อดูแลอ่ะ... แถมบอกว่า
เจอละไม่ถุกใจ ผมแถมเงินให้
สามพัน ยังไม่กล้ามาเรย

พี่บางคน บอกจะนั่งเครื่องบิน
จาก ดอนเมือง มาหาผมที่สยาม
ผมก็ไม่ตอบ นี่คือมุกตลกคนวัย50 ?
แร้วยิงมาอีก สิบกว่ามุก ที่มันไม่ขำ
จริงๆ หาช่องขำไม่เจอ..

พี่บางคนขับมอไซค์ จะขอดูแล
จะแว๊นพาเข้ารร. เนี่ยนะ ไม่เคยเจอ
ผมก็บายฮะ กลัวเด่นเกิ๊น

พี่บางคนถาม ลุยป่าได้ไหม
เล่นกีฬาได้กี่ประเภท สปีค eng
ได้เลเวลไหน.. โอ้วว หาพี่ดูแล
สมัยนี้ มันสตรองขนาดนี้เรย
ผมต้องไปช่วยเดกติดถ้ำรึเปล่า..

ดูเหมือนผมเยอะเนอะ 555
ปลวกเลือกได้น่ะฮะ ขำๆ
ถ้าไม่มีใครเอา ก็เอาไม้ที่
เก็บมาแทะกินได้ไง บันเทิง

3.ประเภท รุนแรง

**40** ตอนแรกก็คุยดีอ่ะคับ
คุยต่อมา ออกแนวฮาร์ดคอร์
แตก-ปาก ใส่-หน้า บ้าเอาทั้งคืน
ได้ไหมๆๆ พี่ชอบให้ อ..ม น้องต้อง
อ..ม สัก ชม.นึง ก่อนให้พี่นะ
ขอใส่ ตรูด กะแทกแรงๆๆ
หยาบแบบ ไม่เซนเซอเรยคับ
ผมก็อ่านจนจบนะ แร้วบล้อก
แต่ไม่โต้ตอบ 55 คิดว่าคงคนละแนว
อาจดู AV มากไป อิคึ อิไต รึเปล่า?

ใครเจอมายังไง ทั้งพี่ผช. รึสาวๆ
มาเม้ามอย ดีเบตกันได้นะฮะ
ขำๆ เพื่อความอรรถรส..!!!

Ps. ผมเยอะนิดนึงนะฮะ55
คือว่าผม ไม่ได้ร้อนตังค์อ่ะ
ผมแค่ ไม่นิยมให้ใคร เ..สี..ย..บ ฟรี
ผมแค่ต้องการมี X ที่ happy พร้อมได้
เงินด้วย ไม่ว่ากันนะฮะ  **34**

ถึงผมจะหน้าเงิน..
ก็ไม่เคยเอาเปรียบใคร
แถมใครดีกับผมก่อน..
ผมมีสมนาคุณให้ด้วยน้าา

Bye..e...e  **10**
ตัวร้าย-สายDark

NamTaan

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 12:21:56 PM »
ตอนนี้ว่างนิดหน่อยค่ะ เลยอยากมาขอแชร์กับคุณ marron cream อ่านๆดูแล้วก็เจอเหมือนๆกันนะคะ 555 อดสงสารตัวเองและสาวๆคนอื่นจัง ที่ต้องมาเจออะไรแบบนี้  **07**

โพสชัดเจน ละเอียดยิบ บอกให้แนะนำตัวมาให้รู้จักกันเบื้องต้นด้วยค่ะ

แต่สิ่งที่เจอ บอกเลย พี่แต่ละคนนี่สุดๆ นะครับผม

1. ขอรูปและรายละเอียด >>ไม่อ่านรายละเอียดเหรอ ก่อนติดต่อมา มาแบบห้วนๆแบบนี้ มาขอส่งรูปแบบนี้ ใครจะส่งไปมั่วๆละคะ คุณคือใคร? ยังไม่รู้จักเลย ทำไมไม่แนะนำตัว

2. ยังรับงานไหม >> อ้าว เฮ้ยยย! คุณไม่ได้อ่านโพสต์เหรอคะ ว่าหาพี่ดูแลระยะยาว ทักมาถามคำถามนี้ได้ไง หงุดหงิดมากครับ **09** **07**

3. ขอรายละเอียดและราคา >>นี่ก็อีกราย ใช้คำพูดห้วนๆใช้คำไม่น่ารักด้วย แล้วยังไม่อ่านรายละเอียดและค่าดูแลที่แจ้งไปด้วย จะมาถามทำไมอีกครับ แนะนำตัวมาก็ไม่เลย

4. รับงาน คิดเท่าไหร่จ้า >> นี่มาอีกละ ไม่อ่านรายละเอียดในโพสต์เหรอว่าหาพี่ดูแลระยะยาวน่ะ  **07**

5. ติดต่อมาคุย ถามอะไรก็ไม่ตอบ ไม่ยอมแนะนำตัวเลย แต่ถามเราเยอะมาก บอกอยากรู้ให้ไปนอนคุยกัน เอ่อ! แบบนี้ก็ได้เหรอ?

6. มีพี่คนนึง เรียกน้องคนนึงตอนพิมพ์คุยกัน เรียกว่า "เมียของพี่" และเรียกตัวเองว่า "ผัว" หยาบคายมากไปมั้ย เพิ้งคุยกัน คุณไม่มีสิทธิ์ไปคุยกับน้องเขาแบบนั้นนะ

7. ติดต่อมาชวนให้ไปเป็นตัวแทนขาย คอลลาเจน บอกว่ามีอย. ผลิตภัณฑ์ดี แต่ไม่มีงบประมาณทางการตลาด เลยมาชวนน้องๆที่รัก เผื่อสนใจ >> พี่เข้ามาผิดเว็บมั้ยคะ ? ไปประกาศในเว็บสมัครงานดีมั้ย? น้องโพสต์หาพี่ดูแลระยะยาว ไม่อ่านเหรอ อย่าทักมาผิดวัตถุประสงค์เจ้าของโพสต์สิคะ

8. ส่งรูปอวดรวยมา ถ่ายรูปคู่รถยุโรป รูปเที่ยวตปท. แต่ภาษาคุยเหมือนเด็กแวนซ์ แถมต่อราคาค่าดูแลแบบน่าเกียจ จนต้องบอกให้พี่ไปเที่ยวผญ.แบบ หรือผญ. ยืนรอลูกค้าตามสถานที่ต่างๆ ในกทม. น่าจะเหมาะกับพี่มากกว่า

9. งบไม่ถึง แต่ติดต่อมาคุยเรื่องดูแล คุยดี โน้มน้าว พูดแสดงความห่วงใย แต่ดูแลไม่ไหวนะ แต่ชวนไปทานข้าว ชวนไปเที่ยวตลอด คุยมาเป็นสัปดาห์ (ก็ไม่รู้ไปเสียเวลาคะยทำไมอ่าคะ) สุดท้ายจนต้องหยุดคุยและบล๊อคไป

10. อีกราย น้องคนนึงเล่าให้ฟัง งบไม่ถึงนะ เคยดูแลน้องแค่ 10-20K แต่ติดต่อไปคุยกับน้องโปรไฟล์ดีจริง น่ารัก หุ่นดีและมีค่าดูแลเหมาะสมกับโปรไฟล์ 40K+ บอกโอเคกับตัวเลข คุยยาวหลายสัปดาห์กว่าจะนัด น้องเล่าว่าคุยกวนๆ เรียกน้องเมียโน่นนี่ เหมือนที่เราเคยเจอ ไม่รู้เป็นคนเดียวกันมั้ย พอนัดกัน ก็มาเร่งรัดให้น้องมีอะไรด้วยวันนั้นเลย ถามน้องว่าไม่รีบเหรอ น้องปฏิเสธไป พร้อมกลับมาคุยต่อ พี่แกก็เร่งรีบให้ยอมพี่แกเร็วๆ น้องไม่ยอม น้องถามเรื่องค่าดูแล การจ่ายที่เคยคุยกันว่าพี่แกโอเคตามเดิมมั้ย สุดท้ายทำไม่ได้ตามคุยหรอกนะ จะผ่อนจ่ายด้วยจ้าาา แต่อยากได้ตัวน้องวันนั้นเลยเนี่ยนะ 555 (ละอายใจมั้ย ถามใจพี่ดู ...งบ+ศักยภาพดูแลไม่ถึง อย่าไปคุยโน้มน้าวเผื่อน้องยอมใจอ่อนให้ค่ะ มันน่าเกียจ ไม่ใช่นิสัยลูกผู้ชาย)

11. ขอช่วยแบบที่เรานัดเวลาได้ตรงกัน  >> มาอีกแล้วอ่ะ ไม่ได้อ่านโพสต์หรือไงกัน ว่าหาพี่ดูแลระยะยาว ไม่ได้รับงานแรง หรือรับ  **07** **08**

12. คุยไปคุยมา จะนัด เลยขอค่าเดินทางตอนนัดเจอกัน โดนด่ากลับมาค่ะ ว่าทำไมผมต้องจ่าย เรานัดทำความรู้จักกันไม่ใช่เหรอ (อ้าวว แค่ค่าเดินมางพี่ก็ไม่กล้าจ่าย แล้วค่าดูแลเดือนละหลายหมื่นพี่จะมีจ่ายเหรอคะ เจอแบบนี้บายค่ะ)

13. ดูแลไม่ได้ตามเงื่อนไขที่แจ้ง แต่คุยเล่น ถามแสดงความห่วงใย ทานข้าวหรือยัง ตั้งใจทำงานนะครับ สู้ๆ ไปฟิตเนสที่ไหน ฝันดีครับ ว่างๆไปทานข้าวกันนะครับ บลาๆๆ  ทักทุกวันแก้เหงา เป็นสัปดาห์ๆ จนต้องจัดการบล๊อคไปครับ เสียเวลาครับผม ไม่ได้มาหาแฟน หรือคนคุยเล่นไปวันๆ ทำงานเยอะ เสียเวลางานนะครับผม

14. จำกระทู้ที่น้องโพสต์ไม่ได้  เพราะติดต่อไปหาน้องๆเยอะ แบบนี้บล๊อคเลยครับ บ่งบอกว่าคุณไม่ใส่ใจและสนใจจะดูแลจริง แค่ติดต่อไปเรื่อยๆ

15. แนะนำตัวแบบไม่รู้จักคิด เช่น ดีๆ พี่ชื่อเอ ทำงานเหมือนกัน... อ้าาวว ถ้าแนะนำตัวมาแบบนี้ไม่ต้องติดต่อมาค่ะ และคงไม่ต้องการมาดูแลหรือเปล่าคะ ก็ควรจะเป็นวัยทำงานค่ะ และที่สำคัญพี่ที่จะดูแลน้องๆได้ควรหน้าทั่การงานดีกว่าน้อง โปรไฟล์ดีกว่าน้องหลายเท่านะคะ ไม่งั้นถ้างานแย่กว่าจะเอาเงินจากไหนมาดูแลน้องๆคะ จริงมั้ย?

16. เด็กแวนซ์ พนักงานรปภ. พนักงานขับรถ พนักงานเจ้าหน้าที่เปล วินมอไซต์ หนุ่มโรงงาน หรือแม้แต่เด็ก 20 ต้นๆ นี่ก็ติดต่อมาเยอะนะครับ บังเอิญเป็นคนละเอียด สังเกตุแค่เทสการถ่ายรูป เทสการแต่งตัว ก็รู้แล้ว ว่าใครคือตัวจริงจะมาดูแลน้องๆได้

17. อยากได้น้องๆสวย น่ารัก หุ่นดี โปรไฟล์ดี แต่งบไม่ถึง หรือไม่อยากจ่าย ก็คุยล่อลวงน้องๆไป ให้ตายใจ ให้รู้สึกดี เดี๋ยวน้องก็ยอมเอง เหอะๆ ความคิดน่าเกียจดี ใช้ไม่ได้ค่ะ

18. มาในมาดสุภาพ โปรไฟล์รูปจริง เช็คในเฟสบุ๊คเจอ ในเกิ้ลเจอ แต่หลอกถามรายละเอียด เรียนที่ไหน ทำงานอะไร ที่ไหน แล้วบอกต่อข้อมูลน้องกับเพื่อนๆในกลุ่ม แถมมีชวนทานข้าว แต่ไม่พูดถึงเรื่องดูแลนะ คงไม่เน้นเซ็กส์แต่อยากมีสาวควงทานข้าวเวลาเหงา ควงฟรีๆ ไม่เสียตังค์

19. ใช้คำพูดดูถูกน้อง ดูถูกการศึกษาน้อง แต่น้องก็สังเกตุจากการพิมพ์ภาษาน้องถูกต้อง มีการศึกษากว่าพี่อีกนะคะ ดูพี่พิมพ์มาก็วิบัติแล้ววิบัติอีกอ่าคะ 555 / ดูถูกว่าน้องอยู่สังคมแบบไหน อ่าๆพี่ดูภาษาคุยน้องกับพี่ดีกว่า วัดกันตรงนี้ก่อนค่ะ เจอแบบนี้บลล๊อคเลยค่ะ

20. ขอไลน์ ขอรูป ขอรายละเอียด >> อ่านโพสต์อีกรอบก่อนติดต่อมานะคะ ทำไมต้องมาพูดใหม่ อธิบายซ้ำๆ เรื้องเดิมๆ กับคนเป็นร้อยๆ ที่ติดต่อมา หงุดหงิด เบื่อ รำคาญ  **07**

เอาไปแค่ 20 ข้อ พอค่ะ แชร์อีกคงไม่ไหว 5555 ยิ่งพิมพ์ยิ่งสงสารสาวๆ ที่ต้องเจออะไรบ้าๆ แบบนี้นะคะ กว่าจะเจอพี่ดํแลดีๆ คงเป็นโรคประสาทกันก่อนแน่เลย   **30**

**38**