ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนเว็บสีเทา [ต่อไปทุกอย่างจะกลายเป็นเพียงอดีต]  (อ่าน 4060 ครั้ง)

Deletes

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 30
สวัสดีค่ะ  น้องนางแบบตัวสูงคนเดิม เพิ่มเติมคือ คำกล่าวลาเว็บสีเทา

ขอบพระคุณพี่จ้างเที่ยวทุกท่าน [ที่น่ารัก]  สำหรับการจ้างน้องเที่ยว พาน้องตระเวนหาของอร่อยๆและให้มุมมองดีดีเสมอ

ขอบพระคุณพี่จ้างเที่ยวทุกท่าน [ที่อยากพัฒนาความสัมพันธ์ต่อ]  น้องขอบคุณในความพยายามและความบริสุทธิ์ใจของพวกพี่ๆ แต่ตามที่น้องเคยเเจ้งไว้ ว่า มันไปต่อไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยจริงๆคะ

ขอบพระคุณมิตรภาพ พี่ๆ เพื่อนๆ สำหรับมิตรภาพที่แสนดี ความหวังดี ความจริงใจ ความไม่จริงใจ อิจฉาแย่งพี่กันบ้าง เฟคใส่กันบ้าง ป้ายสีใส่ไข่ใส่กันบ้าง แต่ไม่เป็นไรเพราะมันทำให้เราแข็งแกร่งขึ้น  เราขอปล่อยวางและลืมทุกเรื่องไว้ ณ ตรงนี้

ขอบคุณเว็บสีเทา [เข้ม] แห่งนี้ที่ทำให้เรามาเจอกับทุกๆคน แอดมินน่ารักมากค่ะ

* เราไม่รู้ว่าอีกนานแค่ไหนที่จะได้กลับมาเล่นเว็บอีกครั้ง อาจจะ 1 เดือน 1 ปี หรืออาจจะไม่ได้เข้ามาอีกเลย สิ่งไหนที่เราทำไม่ดี ทำตัวไม่น่ารัก ไม่ว่าจะกับใคร เราต้องขอโทษด้วย  ขอให้ทุกๅท่านในนี้เจอน้องๆที่ดี เจอพี่ๆที่น่ารัก โชคดีกันทุกคนค่ะ ^^ *

Good bye 11/8/61
A queen never come in second time

NamTaan

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
ขอบคุณสำหรับกระทู้ค่ะ อ่านแล้วก็สะท้อนความจริงและทำให้ปล่อยวางตามไปด้วยเลยค่ะ

ขอให้เจ้าของกระทู้โชคดีเหมือนกันค่ะ และขอให้เจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตน้าาาา

darksky

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ถึงพวกเราจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่เราก็แอบติดตามเรื่องราวของคุณอยู่นะค่ะ ขอให้คุณโชคดีเช่นกัน ว่างๆก็แวะมาทักทายกันบ้างนะค่ะ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
แม้ว่าจะไม่เคยได้เจอกันแต่ได้อ่านกระทู้ที่น้อลลงไว้
ขอโชคดีนะครับ
 **38**
มีโอกาสคงได้อ่านกระทู้อีก

Deletes

• **
ขอบคุณสำหรับกระทู้ค่ะ อ่านแล้วก็สะท้อนความจริงและทำให้ปล่อยวางตามไปด้วยเลยค่ะ

ขอให้เจ้าของกระทู้โชคดีเหมือนกันค่ะ และขอให้เจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตน้าาาา

ขอบคุณค่ะ ความจริงคือความจริงเสมอค่ะ  ขอให้เจอเเต่สิ่งดีดีนะคะ
A queen never come in second time

Deletes

• **
ถึงพวกเราจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่เราก็แอบติดตามเรื่องราวของคุณอยู่นะค่ะ ขอให้คุณโชคดีเช่นกัน ว่างๆก็แวะมาทักทายกันบ้างนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ที่ติตตาม แต่คงไม่มีเรื่องราวภาคต่อแล้วละค่ะ 5555555 
โชคดีนะคะ

Deletes

• **
แม้ว่าจะไม่เคยได้เจอกันแต่ได้อ่านกระทู้ที่น้อลลงไว้
ขอโชคดีนะครับ
 **38**
มีโอกาสคงได้อ่านกระทู้อีก

ขอบพระคุณมากค่ะ โชคดีนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
โชคดีนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ในชีวิตจริง
ขอบคุณที่ได้ให้โอกาสพบกันนะครับ น้องคือความทรงจำที่ดีคนนึงครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

aichi

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
ขอบคุณน้องสาวคนสวย วันนี้สิ่งที่หนูทำ และสิ่งที่พยายามมา มันทำให้พวกเราเห็นแล้วว่า ไม่มีอะไรเลยที่หนูทำไม่ได้  หนูเป็นน้องคนหนึ่งที่น่ารักมากๆสำหรับพี่ เป็นเด็กน้อยที่ขี้อ้อน งอแงเวลาหนูเหงา รอยยิ้มของหนูทำให้โลกสดใส ดูแลตัวเองด้วยนะค่ะ
ที่ผ่านก็ให้มันผ่านไป อย่าร้องไห้อีกนะสาวน้อยพี่หมดมุกจะปลอบแล้ว พี่ยังรอวันที่หนูกลับมาเดินบนรันเวย์และเป็นแบบให้พี่เหมือนเดิมนะคะ  เลิฟเลิฟนะยู 41   
First impression

Campuss

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ขอบคุณที่ให้โอกาสผมได้ทำความรู้จัก และต้องขอโทษสำหรับเรื่องที่ผ่านๆมาด้วยครับ
ขอให้คุณครูคนสวย เจอแต่เรื่องราวดีดี มีความสุขมากๆครับ
วันไหนรู้สึกไม่มีใคร ผมยังอยู่ตรงนี้นะครับ โชคดีครับน้องสาว

Deletes

• **
โชคดีนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ในชีวิตจริง
ขอบคุณที่ได้ให้โอกาสพบกันนะครับ น้องคือความทรงจำที่ดีคนนึงครับ

ขอบพระคุณมากค่ะพี่กัปตัน  ขอบคุณที่พาจีไปทานของอร่อยๆ ให้แง่คิดดีดีกับจีเสมอ พี่จะเป็นความทรงจำที่ดีของจีเช่นกันคะ ขอให้พี่กัปตันโชคดีนะคะ

Deletes

• **
ขอบคุณน้องสาวคนสวย วันนี้สิ่งที่หนูทำ และสิ่งที่พยายามมา มันทำให้พวกเราเห็นแล้วว่า ไม่มีอะไรเลยที่หนูทำไม่ได้  หนูเป็นน้องคนหนึ่งที่น่ารักมากๆสำหรับพี่ เป็นเด็กน้อยที่ขี้อ้อน งอแงเวลาหนูเหงา รอยยิ้มของหนูทำให้โลกสดใส ดูแลตัวเองด้วยนะค่ะ
ที่ผ่านก็ให้มันผ่านไป อย่าร้องไห้อีกนะสาวน้อยพี่หมดมุกจะปลอบแล้ว พี่ยังรอวันที่หนูกลับมาเดินบนรันเวย์และเป็นแบบให้พี่เหมือนเดิมนะคะ  เลิฟเลิฟนะยู 41   

จะร้องเพราะคำพูดซึ้งๆแบบนี้แหละคะ 555 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่ให้จีมาอยู่ในเว็บแห่งนี้  ผ่านอะไรมาด้วยกันก็มาก กอดคอร้องไห้ด้วยกันก็บ่อย ขอบคุณที่อยู่กับจีมาตลอดตั้งแต่เจอกันจนวันนี้ เจ้ปลอบจีไปนับไม่ถ้วน จีจะพยายามไม่ขี้แยอีกแล้วคะ รักๆนะค่า #อย่าทำซึ้งเดี๋ยวจีตาบวม

Deletes

• **
ขอบคุณที่ให้โอกาสผมได้ทำความรู้จัก และต้องขอโทษสำหรับเรื่องที่ผ่านๆมาด้วยครับ
ขอให้คุณครูคนสวย เจอแต่เรื่องราวดีดี มีความสุขมากๆครับ
วันไหนรู้สึกไม่มีใคร ผมยังอยู่ตรงนี้นะครับ โชคดีครับน้องสาว

ขอบคุณมากค่ะ โชคดีเช่นกันนะค่ะพี่ชาย

Sea Beach

• Full Member
  • People Like This 42
  • ดูแลตัวเองดีๆนะ..หมีน้อย

เธอเป็นครัยยยอ่ะคับ

**40** **40**

Deletes

• **

อยากรู้จัก ก็ลองทักดูค่ะ

ผ่านมา

• **
  • People Like This 20

อยากรู้จัก ก็ลองทักดูค่ะ

ทักครับ   41