ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรกใน welovegig  (อ่าน 1967 ครั้ง)

PattySun

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • สาวอวบแปลงเพศ
    • http://xn--72c7dibp1a.com/?fromuid=14983
ส่งการบ้านครั้งแรกใน welovegig
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 05:24:54 AM »
ชื่อแพตตี้ นะคะ เป็นน้องสองอวบ แปลงแล้ว

เมื่อคืนวาน แพต มีโอกาสได้ไปกับพี่ชายใจดีคนนึง ซึ่งพี่เขาเป็นผู้ชายแท้ๆนะคะ ย้ำว่าแท้
โดยคุณพี่เขาแอดไลน์มา (ก่อนหน้าสองวันที่จะนัด) ยังไม่มีการทักทาย
แต่หลังจากนั้นสองวันต่อมาพี่เขาทักมาหา สอบถามรายละเอียดต่างๆ ขอดูรูป
พี่เขาสอบถามว่าเรานวดได้มั้ย
เราบอกได้ค่ะ
พี่เขาก็ย้ำอีกว่านวดได้ใช่มั้ย
เราบอกได้ค่ะจริงๆ
พี่เขาย้ำอีกว่าแน่นะ
เราก็ตอบว่าแน่ชัวร์ค่ะ จากนั้นก็คุยกันต่อโน่น นี่ นั่น
เราเลยถามพี่เขาไปว่า เห็นพี่แอดมา สองวันก่อนแล้ว แต่งงว่าทำไมไม่คุยหรือทักมา
พี่เขาบอกว่าลังเล เพราะไม่เคยกับน้องสองมาก่อน คิดอยู่สองวันเลยตั้งใจทักมา
 เราเลยถามพี่เขาว่า กลัวเหรอค่ะ พี่เขาก็ขำ
เรายังบอกอีกว่า น้องฉีดยาแล้วไม่บ้าแน่นอนค่ะ พี่เขาก็ขำอีก
พี่เขาบอกว่าไม่เคยจริงๆ มันเป็นยังไง เหมือนช กับ ญ มั้ย
แพตก็ตอบพี่เขาว่า หนูไม่รู้ค่ะเพราะหนูไม่เคยกับ ญ สักที หนูจะไปรู้เหรอคะว่า ช กับ ญ ความรู้สึกยังไง พี่เขาก็ส่งสติ๊กเกอร์ฮากระจายมาอีก แล้วบอกเราเปนคนตลกนะ
แพตก็ตอบก็แพตก็ไม่เคยจิงๆนิกับ ญ ตะไปรู้ได้อย่างไรล่ะ พี่ถามมาแบบนี้น้องถึงคลองตัน พระโขนง เลยค่ะ
พี่เขาเลยถามมาว่า อยากมาพบพี่มั้ยล่ะ
เราก็ตอบแบบไม่ยั้งคิด "ค่ะ"  คำเดียว อิอิ
พี่เขาถามว่า "ค่ะ?"
แพตตอบ "ค่ะ"  ก็คือ "ค่ะ"  ตามนั้น
พี่เขาเลยให้ไปที่คอนโดพี่เขา คอนโดหรูย่านบางนา ชั้น 27 ห้องมุมแรกของคอนโด
นัด 23.30 น.พอเราไปถึงคอนโดพี่เขาก็ลงมารับ ตัวจิง น่ารัก สุภาพ เปนกันเองมาก
และคำถามก็กลับมาอีกครั้ง ว่านวดได้จิงๆนะ
เราก็ตอบไม่นวดแล้วค่ะ แค่น้องจะกระโดดทับพี่แทนนวด พี่เขาก็ขำ
จนสุดท้ายก็นวดจิงๆ
พี่เขาทำงานเครียดอยากเลยอยากผ่อนคลาย แพตตี้เลยจัดนวดคลายเส้น
ชโลมโลชั่น+น้ำมัน นวดรีดตามเส้น ตามตัว และสุดท้ายนวดฝ่าเท้ากดจุดต่างๆ ดูจากสีหหน้า พี่เขาและดูสบายแผ่อนคลาย พี่เขาประทับใจ

พี่เขาเลยจัด Paid ให้แพตตี้ ผ่านแอพ K Plus ในเรตที่ประทับใจมาก (4 หลัก) xxxx.xx บาท
#ขอบพระคุณพี่ชายใจดีท่านนี้นะคะ

แพตตี้

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกใน welovegig
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 09:13:24 AM »
   ยินดีด้วยกับพี่ท่านนั้นนะครับ ที่ได้รับประสบการณ์แปลกใหม่ ( มั้ย ) ครั้งนี้
ยินดีด้วยกับน้องเจ้าของกระทู้ ที่เจอพี่ที่สุภาพใจดี ทำให้น้องคุ้มค่ากับการได้ไปเอาใจและนวดให้พี่เค้า

จะยินดี ดีมั้ยกับสาวๆ ที่ตอนนี้มีคู่แข่งเพิ่มขึ้นแล้ว และที่เคยได้ยินมา สาว song เอาใจเก่งมาก
จนพี่ๆ บางคนติดใจไม่น้อยไปกว่าสาวแท้เลย .....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

PattySun

• Newbie
  • *
    • http://xn--72c7dibp1a.com/?fromuid=14983
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกใน welovegig
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2018, 09:29:07 PM »
 **36** ขอบพระคุณ welovegig ค่ะที่ทำให้น้องคนนี้ มีกำลังใจที่จะทำในส่วนงานที่เราชอบคือการบริการ.สิ่งสำคัญที่สุด. การที่เราบริการด้วยความเต็มใจ มันได้มากกว่าคำว่ารายได้ มันจะได้มาซึ่งมิตรภาพที่ดี และมันยังเป็นเป้นการเปิดทางในอนาคตว่า เาาอาจจะเจอคนที่ใช่ สำหรับเรา คือพี่ๆท่่เข้ามา เขามีมุมมองนึงที่เขาเปิดใจรับพวกเราได้ ทางต่อไป ปลายทางใีรจะไปรู้ว่าพี่ๆใจดีเหล่านี้อาจใช่สำหรับเรา
แพตตี้

PattySun

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 07:53:46 AM »
สนใจติดต่อได้
ศ/ป/ฮก/สา/ป/ฮก/สอ/น/ฮก/สอ
ลาย : patty(ขีดล่างนะคะ)knt
แพตตี้