ผู้เขียน หัวข้อ: ในวันที่ชั้นอ่อนแอ  (อ่าน 6558 ครั้ง)

Kissme Kissme

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: ในวันที่ชั้นอ่อนแอ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 04:29:09 PM »
 **01** **01**
หนูให้ยืมไหล่ไปวบนะคะ เผื่อจะดีขึ้น อิอิ

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 05:00:25 PM »
ทุกคน ก็มักจะมีวันที่เหงา และ อ่อนแอ
อยากมีใครสักมาคนคุยด้วย เป็นเพื่อนในตอนนั้น

ดังนั้นอย่าทุ่มเท อะไร ให้กับใครมากจนเกินไป
เพราะส่วนลึก ๆ ในจิตใจของ ผู้ให้ ทุกคน
เราก็มักจะถวิลหา การให้จากอีกฝ่ายเช่นกัน
ให้ความสำคัญ ให้การเอาใจใส่

ยิ่งให้มาก ก็จะยิ่งอยากได้กลับมากเป็นทวีคูณ

**24**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

IBA

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 05:12:08 PM »
หนูให้ยืมไหล่ไปวบนะคะ เผื่อจะดีขึ้น อิอิ

ขอบคุณครับ ตอนนี้มีน้องน่ารักมารับดูแลแล้วครับ
เซ็นสัญญากันไว้ว่าเครื่องเกมส์ PS10 ออกขาย น้องถึงจะเทผมได้ครับ
 **30**

IBA

• **
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 05:22:27 PM »
ทุกคน ก็มักจะมีวันที่เหงา และ อ่อนแอ
อยากมีใครสักมาคนคุยด้วย เป็นเพื่อนในตอนนั้น

ดังนั้นอย่าทุ่มเท อะไร ให้กับใครมากจนเกินไป
เพราะส่วนลึก ๆ ในจิตใจของ ผู้ให้ ทุกคน
เราก็มักจะถวิลหา การให้จากอีกฝ่ายเช่นกัน

ยิ่งให้มาก ก็จะยิ่งอยากได้กลับมากเป็นทวีคูณ

**24**

ขอบคุณครับพี่ เจ็บครั้งนี้ ได้ภูมิคุ้มกันมาละครับ  **02**
และในความโชคร้าย ก็ยังมีความโชคดี ที่ทำให้ผมเจอกับคนที่เค้าใส่ใจผมมากกว่า  **06**

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 05:48:48 PM »

**24**

ขอบคุณครับพี่ เจ็บครั้งนี้ ได้ภูมิคุ้มกันมาละครับ  **02**
และในความโชคร้าย ก็ยังมีความโชคดี ที่ทำให้ผมเจอกับคนที่เค้าใส่ใจผมมากกว่า  **06**

ใช่ ๆ ฟ้าหลังฝนมักจะ สดใส เสมอ
เรื่องไม่ดี ก็ปล่อยผ่าน แต่เราจะต้องจำไว้
เพื่อเป็นบทเรียน   **30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Guster13

• **
  • People Like This 129
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 27, 2018, 02:45:00 AM »

ขอบคุณครับ ตอนนี้มีน้องน่ารักมารับดูแลแล้วครับ
เซ็นสัญญากันไว้ว่าเครื่องเกมส์ PS10 ออกขาย น้องถึงจะเทผมได้ครับ

**30**

ดูเป็นข้อสัญญาที่ไม่เป็นยุติธรรม สำหรับน้องหรือเปล่า เอาเกมส์มาล่อแบบนี้ได้ข่าว ps4 ปล่อยออกมาเป็นชุดเรื่อยๆกว่าจะ มี ps10 น้องอาจไม่มีคนจีบไปตลอดเลยนะค่ะ พี่คงต้องดูแลน้องอย่างดีแล้ว เดียวน้องหนีนะ

**30** **30**
Don’t worry, my love, we’re learning to love