ผู้เขียน หัวข้อ: เจอตะกวดค่ะพี่ๆ ที่บางบัวทองสดๆร้อนๆเลย เสียความรู้สึกมากค่ะ  (อ่าน 1561 ครั้ง)

Howlong

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
ณ สู่บ้าน ชลด.(ย่อ) ที่บางบัวทอง คือวันนี้หนูโพสหาพี่ช่วยเหลือ3500 ตอนแรกคือรับโรงแรมอย่างเดียว แล้วเค้าบอกให้ไปบ้านเค้าเค้าบอกขึ้นแท็กซี่แล้วโทรหาจะโอนค่ารถให้ เราก็บอกอย่าลืมโอนนะก็เงียบละพูดปัดๆว่าถึงแล้วให้เข้ามาจอดกลางซอยนะเดี๋ยวออกไป พอถึงพี่เค้าก็บอก ให้เราจ่ายค่ารถเองไม่โอนตามที่ตกลง แล้วเค้าก็ให้ขึ้นไปบนบ้านหนูก็นั่งรอ สักพักเค้าเข้ามาแล้วปิดไฟหนูเลยบอกว่าจ่ายก่อนเริ่มงานนะคะ เค้าเลยบอกไม่โกงหรอกพามาบ้านขนาดนี้ หนูก็สังหรใจละ ถุงยางก็ไม่ใส่ รุกแรงมากน่าเกลียดมากค่ะ สุดท้ายบอกไม่มีติดตัวเลยบัญชีในโทรศัพท์ไม่มี ต้องรอแม่ไปข้างนอก ทำตัวเป็นเด็กเลยค่ะ โตซะเปล่า หนูก็ถามชัวร์ป่าว เค้าก้เงียบค่ะ หนูรอก็ไม่ต้องไปเรียนกันพอดีสิคะ หนูก็เลยพูดไปว่าทำไมไม่เหมือนตามที่ตกลงกันไว้เลย หนูเลยถามว่าจะไม่จ่ายมาขอฟรีงี้หรอเค้าเลยบอก ได้ปะหละ คือแบบหนูก็บอกว่าหนูก็เดือดร้อนเหมือนกัน คุณไม่มีคุณทำไมไม่บอก หนูก็เลยบอกหนูเสียความรู้สึกมากขอแค่ค่ารถไปกับหนูก็พอ ไปกลับก็400แล้ว นางบอกตอนนี้มี150 แล้วเค้าโอนให้แค่ 110 แค่นี้จริงๆค่ะ เค้าเลยถามว่าทำไมใจดีจัง อ่อเปล่าหรอกค่ะ ถ้าใช้อารมณ์ไม่รู้จะตายดีหรือเปล่า ใช้สติอย่างเดียวค่ะตอนนั้น บ้านก็ใหญ่นะคะมาขอฟรี ไม่ลูกผู้ชายเลยค่ะ หนูขอเถอะนะคะถ้าจะขอฟรีก็ไปที่อื่นค่ะ ไม่ต้องมาหลอกเค้าแบบนี้ เสียเวลาค่ะ ไม่อยากประจานนะคะ แต่กลัวเค้าไปหลอกคนอื่นอีก หนูไม่รู้ว่าหลอกมากี่คนแล้ว ระวังด้วยนะคะ Line id mkayai  ชื่อกระทู้อยากเป็นคนเดิม มีรูปนะคะหลังไมค์

โนตม42

• Hero Member
  • People Like This 31
  • ไม่อยากยุ้งกับใคให้จ็บ/มีแต่พวกตอแหลโก6หลอกลวง,สัน
อ่าาา.... น่ากลัว.. พวกหลอกแดกเยอะจุง  เงิ่ยนมาก ว่าวเองเลยดีฝ่ามัย ไม่เดือดร้อนใคไม่ทำไห้ใคเดือดร้อน
พวกไม่มีมารยาทชอบดูถุกเพศแม่ไม่ขอคุยกับคนประเภทนี้..ทุกคนมีศักสี/ใช้รุปจริงเล่น/โชก็ไม่ใช้จะรับงานเยเสมอไป,แค่อยากอ่อย

ผ่านมา

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 20
อ่านแล้วก็ได้แต่ถอนใจ  ไม่รู้จะแนะนำอะไร 

เอาเป็นว่า  รออีกซักพักอย่าลืมไปตรวจเลือดด้วยนะครับ

Memii

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
รีบไปตรวจเลือดแล้วปรึกษาแพทย์เลยค่ะ รบกวนขอรูปได้ไหมคะ