ผู้เขียน หัวข้อ: มันเหงาเกินไปหรือเปล่านะ  (อ่าน 1913 ครั้ง)

Badtime

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
มันเหงาเกินไปหรือเปล่านะ
« เมื่อ: กันยายน 27, 2018, 10:50:41 AM »
อกหัก รักคุด
เหงามากๆ มือถือเหมือนมีไว้แค่ฟังเพลง
พึ่งรู้ว่าการไม่มีใครคุยด้วยมันจะทำให้คนเราเหงาได้ขนาดนี้
นับวันๆยิ่งคุยกับตัวเองเยอะขึ้น 55555
อยากได้เพื่อนคุย หรือพี่ที่ใจดีพอจะมีเวลาคุยกับน้อง
ไปทานข้าวเป็นเพื่อนก็ยังดีค่ะ
(•ω•) โรคกลัวความรัก

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
Re: มันเหงาเกินไปหรือเปล่านะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 10:57:13 AM »
เหงามากๆ มือถือเหมือนมีไว้แค่ฟังเพลง
พึ่งรู้ว่าการไม่มีใครคุยด้วยมันจะทำให้คนเราเหงาได้ขนาดนี้
นับวันๆยิ่งคุยกับตัวเองเยอะขึ้น 55555
อยากได้เพื่อนคุย หรือพี่ที่ใจดีพอจะมีเวลาคุยกับน้อง

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

อาการแบบนี้ต้องรีบไปปรึกษาจิตแพทย์ด่วนเลยนะ ^_^
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

Badtime

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: มันเหงาเกินไปหรือเปล่านะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 12:42:39 PM »

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

อาการแบบนี้ต้องรีบไปปรึกษาจิตแพทย์ด่วนเลยนะ ^_^

เริ่มคิดแล้วค่ะว่าควรพอแพทย์ 5555555555
(•ω•) โรคกลัวความรัก