ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านมึนๆ ฉบับกระต่ายเมายากันยุง 18+ (little bit)  (อ่าน 1759 ครั้ง)

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
หลอกอะไรกันเยอะแยะ บันนี่ก็โดนหลอกเหมือนกัน
โดนหลอกให้รักท้างงงงใจเลย~
อิอิ บันนี่มาเพ้ออ่ะ พอดีเดินผ่านที่เค้าพ่นควันสีขาวๆตาท่อระบายน้ำ
เค้าเรียกอะไรนะ ยากันยุงใช่มะ นั่นแหละน่าจะใช่นะ >.<
หลังจากหายหัวไปนานแรมปีเพราะพ่อตัวดีมีงานให้ทำซะหัวปั่น
นอกจากจะเป็นหวานใจแล้วยังพ่วงมาด้วยตำแหล่งเลขาส่วนตั๊วส่วนตัว
ที่เจ้านายสั่งอะไรก็ต้องได้ เฮอะะะะะ นี่มันเบ๊ชัดๆ **19**
แต่เอาเถอะ เพราะไม่มีใครแซ่บเท่าสาจ๋าอีกแล้ว
ทั้ง Touch ทั้ง Tongue อู้ยยย พูดแล้ว...ฟิน
เวลากอดเวลาจูบบันนี่สัมผัสได้ถึงความรักอันหอมหวาน
หวาน...จนพรรณาเป็นภาษาไม่ถูก
ทุกครั้งที่เจอกัน มันน่าแปลกที่บันนี่เป็นฝ่ายอยากสัมผัสผู้ชายคนนี้ก่อนทุกครั้ง
อาจเป็นเพราะน้ำหอมขวดสีน้ำเงินเข้ม ผิวขาวๆเนียนๆนุ่มนิ่ม
จมูกโด่งๆ ตาสองชั้นกลมโต ผมยาวสลวยลื่นมือ
หรือใบหน้าที่อ่อนกว่าวัยไม่เหมือนคนวัย40ปีกว่า~
หรืออะไรอ่ะ หรือทุกๆอย่างที่รวมกันเป็นคนๆนี้

กอดที่ชุ่มเหงื่อของเราสองคน ฟีโรโมนที่ผสมกันทำให้กลิ่นห้องของเรา
มันฟุ้งไปด้วยกลิ่นของ’เรา’ที่แตกซ่านออกมามากมายเกินจะรับไหว
มันเกินไปจริงๆ ความรู้สึกนี้น่ะ ที่บันนี่ต้องการซ้ำแล้วซ้ำอีก...กับผู้ชายคนนี้
แค่คนนี้เท่านั้น

บันนี่เคยสัมผัสผู้ชายมาก็พอควร...รู้สึกดี~เพราะความรัก
แต่ไม่เคยมากพอที่จะหยุดมองหาใครอื่นอีกแบบนี้...นี่คืออาการติดเซกส์ใช่มั้ย

ตกลงใครปรนเปรอให้ใครกันแน่ คนแก่ถามอย่างฉงนใจ
พร้อมกับกอดกลิ้งกันกลมไปมา...

สาจ๋าไม่เคยซื้อของไร้สาระให้ พวกเครื่องสำอาง เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า นี่อย่าหวัง
จ่ายเองทั้งนั้น...แต่จ่ายเองก็ยังโดนมองแรง เข้าใจฟีลที่แม่บ้านแอบพ่อบ้านซื้อของในเนตเลย
ไม่ติดว่าวันนึงจะเป็นแบบนั้นเหมือนกัน T^T
แต่สาจ๋าลงทุนอนาคตให้ ทั้งกำลังกายและกำลังทรัพย์
ให้ทุกอย่างที่เกี่ยวข้องกับความมั่นคงด้านการเงินของบันนี่
หนังสือเอย คอร์สเรียนเอย โดยเฉพาะขนมหวาน(เกี่ยวไรฟะ) อันนี้สาจ๋าอาสาออกทั้งหมด
ล่าสุด เต๊าะบันนี่ให้ย้ายไปอยู่คอนโดที่พี่แกซื้อไว้ได้สำเร็จ
เพื่อที่จะได้ไปทำงานสะดวก ประเด็นสำคัญที่สุดก็คือได้อยู่ใกล้กันมากกว่าบันนี่ว่า ❤️
อุ๊ยเดี๋ยวงง สาจ๋ากับพี่Gคนเดียวกันนะจ๊ะ แค่อัพเกรดสถานะเฉยๆจ้ะ

บางทีบันนี่ก็รู้สึกว่าตัวบันนี่เองโชคดีสุดๆเลยนะที่ได้เจอผู้ชายที่แสนอ่อนโยนคนนี้
เอาจริงๆในเวปนี้คนดีก็มีนะ แต่มีน้อย และจะโดนสอยออกไปตั้งแต่ครั้งแรกที่เข้ามา
อยากฝากไว้กับทุกๆคนเลยว่า...ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะเจอสิ่งดีๆ คนดีๆและความรักที่ดีๆ
ตามแบบที่ตนเองต้องการได้ เพียงแค่ตัวคุณเอง เป็นคนแบบนั้นค่ะ

บันนี่รักแบบไม่มีเงื่อนไข ถูกใจบันนี่ก็รัก เจ็บปวดมาก็เสียหลักไปเยอะ
แต่บันนี่ยังคงเลือกที่จะยึดมั่นในอุดมการณ์ของตัวเองต่อ ความรักดีๆเลยวนอยู่รอบตัวบันนี่
จนถึงทุกวันนี้ไม่จากไปไหน ส่วนคนที่เข้ามาหลอก หรือเห็นแก่ตัว ก็จะจากหายไปตามกาลเวลา

เชื่อสิ เชื่อบันนี่เถอะ บันนี่เจอมาแล้วถึงกล้าพูด~แต่ตอนนี้บันนี่อยากกินเค้กดึ๋งๆมากๆเลย

จุ๊บๆค่ะ ง่วงแล้วและบันนี่เมายากันยุงหนักมาก บ๊ายยย

กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: การบ้านมึนๆ ฉบับกระต่ายเมายากันยุง 18+ (little bit)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 09:29:10 AM »
     นี่ถ้าพี่เค้ามาอ่านการบ้านน้อง คงโดนจัดชุดใหญ่อีกมังครับ
ขอให้มีความสุขมากๆ ก้าวหน้ารุ่งเรืองทั้งการเรียนการงาน และความรักนะครับ
ยินดีด้วยมากๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pattie

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
Re: การบ้านมึนๆ ฉบับกระต่ายเมายากันยุง 18+ (little bit)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 11:50:32 AM »
ดีใจด้วยนะคะ คุณบันนี่
ส่วนเราก็คงต้องตามหากันต่อไป...

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 02:27:42 AM »
ทำการบ้านอีกเยอะๆนะคะ อ่าน แล้วก็รู้สึกดีตามไปด้วยเลยค่ะ จะตามอ่านนะคะ 41
จงทำดีจงทำดีจงทำดี