Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

คนที่เราอยากเจอสุดท้ายก้อได้เจอ

(1/1)

น้องคนดี:
ถึงพี่ที่น่ารัก  หนูขอขอบคุณพี่ ที่ช่วยเหลือหนู ก่อนหน้านี้เมื่อกลางปีที่แล้วพี่เคยโอนตังให้หนู และก้อเงียบหายไปเลย วันนึงหนูมาโพสอีกด้วยความที่เดือดร้อน และหนูคิดว่าคงไม่มีใครช่วยหนู เพราะหนูไม่ใช่พิมนิยม เป็นผู้หญิงอวบอ้วน ผิวกลางๆ หน้าตาธรรมดา และแล้วพี่แอดมาเจอหนูอีก พี่ถามว่าจำพี่ได้ว่าป่าว ที่เคยโอนเงินให้  หนูก้อนึกขึ้นได้ ออๆจำได้ค่ะพี่เค้าว่ามาหาได้ป่าว เราก้อตกใจ จิงเหรอ ซึ่งเรานึกถึงพี่เค้ามาตลอดที่เค้าเคยโอนเงินให้แต่ไม่เคยเห็นหน้า หนูเลยตกไปหาพี่เค้า เจอหน้าได้พูดคุย พี่เค้าเป็นคนน่ารัก รวยจิงแบบไม่ถือตัว พูดจาดี หนูก้อนวดให้พี่และก้อกลับ สองครั้งที่พี่ช่วยเป็นเงินเกือบหมื่น หนูขอบคุณพีรมากๆนะค่ะ ขอให้พี่เจอน้องที่ดีและน่ารักนะค่ะ และขอให้พี่มีแต่สิ่งที่ดีเข้ามานะค่ะในสุดหนูก้อได้เจอพี่่  เป็นผู้ใหญ่ที่น่ารักและน่านับถือมากค่ะ

เจ้าเหมียว:
ว้าวว ชอบอ่านการบ้านแบบนี้จัง ในเว็บนี้มีมิตรภาพดีๆอยู่จริง  **39**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version