ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เพื่อนคุย  (อ่าน 1718 ครั้ง)

Ppuui

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 7
อยากได้เพื่อนคุย
« เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 01:39:14 AM »
มีปัญหากับคนที่คบ แต่เค้าบอกว่าเค้าไม่ได้คิดอะไรกับเราแล้ว แต่เค้ายังพักห้องเดียวกับเรา ตอนนี้เค้ามีคนใหม่คุยไลน์คอลกันทุกวันต่อหน้าเรา เจ็บจี๊ดคะ ตะไปหาห้องใหม่ก็ไม่มีเงิน อยากได้เพื่อนมาคุยแก้เหงา ไม่ลามกนะคะ (heartbreaker83) แอดมานะคะ

Icing

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
Re: อยากได้เพื่อนคุย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 07:56:55 AM »
สู้ๆนะ เธอเจอเคสเหมือนเพื่อนเราเลย
ตอนสุดท้ายเพื่อนเราก็จบแบบแยกย้าย
เราว่าเธอก็ควรจะต้องเข้มเเข็งแล้วเดินออกมา
เราขอเตือนว่า ในเรื่องของทรัพย์สินที่สร้างไว้ร่วมกันก็ให้ตกลงให้ชัดก่อนนะคะ เดี๋ยวจะเหมือนเพื่อนเรา ที่ผ่อนห้องให้เขาอยู่กับแฟนใหม่
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3

nazghoul

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6
Re: อยากได้เพื่อนคุย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 03:00:40 PM »
อันนี้เรียกเลวแท้เลย  ขอให้เจอคนใหม่ในเร็ววันครับ