ผู้เขียน หัวข้อ: บุพเพอาละวาด Version:WLG  (อ่าน 7426 ครั้ง)

Trucker1976

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
บุพเพอาละวาด Version:WLG
« เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 10:13:31 AM »
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่WLG
ก่อนอื่น ขอบอกเจตนาก่อนนะครับ ว่าที่เขียนกระทู้นี้ขึ้นมา
เพื่ออยากจะบอกเล่าว่าความสัมพันธ์และมิตรภาพที่ดีนั้นมีอยู่จริง
ถ้าเราเจอในเวลาที่เหมาะสม และมีความพอดีกัน อิอิ
***แถ่นแท้นนนน!!!!
โลดแล่น แอบซุ่ม อยู่ในนี้มาพอสมควร
ตั้งแต่สมัย ลุงหนังสือ ลุงเป๋า พี่เอ็ดดี้ ป้าบุ๊คๆ 
ได้เห็นความเปลี่ยนแปลงไปมากๆ
แต่เหมือนกับว่า ที่นี่ก็ยังมีแรงดึงให้เข้ามา.
เหตุที่ทำให้รู้จักและเข้ามาจนหลงเสียหลักอยู่ในนี้
เกิดจากความผิดหวังในชีวิตคู่ที่ร่วมชีวิตกันมานาน
จนวันนึงเมื่อต้องอยู่คนเดียว อะไรๆมันดูเคว้งคว้าง ไปหมด.
นอนคนเดียว กินข้าวคนเดียว กลับบ้านมาไม่เจอใคร
ตอนนั้นแก้ปัญหาด้วยการ ทำงานให้มากขึ้น บ้างานไปพักนึง
สิ่งที่ได้กลับมาคือ 1.เลิกฟุ้งซ่านได้ระดับนึงเลย
     2.แทบไม่มีเวลาParty
     3.Performanceในงานดีขึ้นมาก
     4.จู้จี้จุกจิกกับลูกน้องมากขึ้น ฉุนเฉียวง่ายในเรื่องที่เมื่อก่อนไม่เป็น
***ก็มาทบทวนดูว่า ถ้าปล่อยให้เป็นแบบนี้มีหวังจะกระทบกับความสัมพันธ์ในที่ทำงานเป็นแน่
อย่ากระนั้นเลยกลับมาขี้เกียจเหมือนเดิมดีกว่า แล้วแก้ปัญหาทีละข้อเล็กๆแต่แก้ให้ตรงจุด.           
น่าจะเกิดประโยชน์กว่า
    แถ่นแท้นนน!!ปัญหาของผมคือ
1.ผมเป็นคนชอบกินขนม แต่ผมไม่มีเพื่อนไปกินด้วย เมื่อก่อนมีแฟนก็ไปกับแฟนชวนกันกินจนอ้วน
2.ผมเหงา แต่ผมไม่อยากมีแฟน ผมยังไม่อยากเริ่มต้นใหม่ ผมไม่อยากทะเลาะกับใคร ผมไม่อยากผิดหวัง
3.อยากจะมีใครสักคนที่คอยแชร์เรื่องราว อย่างน้อยมีเรื่องดีใจก็จะได้มีคนไว้รับฟัง
เรื่องความทุกข์คงไม่ต้อง เพราะผมไม่ชอบคำปลอบใจ
    เดี๋ยวมาเล่าต่อนะ ว่าผมคิดจะแก้ปัญหายังไง และรู้จักเว็บนี้ได้อย่างไร
  ฟิ้วววววว....
รัก10ล้อต้องรอ10โมง
แม่คิ้วโก่ง ขวัญใจ10ล้อ

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
Re: บุพเพอาละวาด Version:WLG
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 11:04:37 AM »
ผมชอบการบ้านที่เขียน เพราะตัวผมเองก็เคยมีความรู้สึกนี้ จนสร้างกำแพงให้กับตัวเอง เรื่องผู้หญิงทิ้งไปเลยบ้างานบ้ากิจกรรม

สุดท้ายก็ต้องกลับเข้ามาในเวปแห่งนี้อีกเหมือนเดิม เจอน้องๆดีๆก็เยอะ เจอน้องๆที่แย่ๆก็มี ผู้ชายใช้เงินแลกใจ ก็ต้องทำใจอันนี้เราต้องเข้าใจ

ผมว่าปัญหาผมกับคุณเหมือนกันนะ เดี๋ยวเค้าไปเป็นเพื่อนกินหนมกับตัวเองเอามั๊ย 55555+

ปล. ถึงภายนอกจะดูเหมือนเกย์ แต่ถ้าสาวๆอยากรู้ว่าเป็นเกย์หรือป่าว PM มาได้เลย ^_^
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

Trucker1976

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 01:13:33 PM »
ผมชอบการบ้านที่เขียน เพราะตัวผมเองก็เคยมีความรู้สึกนี้ จนสร้างกำแพงให้กับตัวเอง เรื่องผู้หญิงทิ้งไปเลยบ้างานบ้ากิจกรรม

สุดท้ายก็ต้องกลับเข้ามาในเวปแห่งนี้อีกเหมือนเดิม เจอน้องๆดีๆก็เยอะ เจอน้องๆที่แย่ๆก็มี ผู้ชายใช้เงินแลกใจ ก็ต้องทำใจอันนี้เราต้องเข้าใจ

ผมว่าปัญหาผมกับคุณเหมือนกันนะ เดี๋ยวเค้าไปเป็นเพื่อนกินหนมกับตัวเองเอามั๊ย 55555+

ปล. ถึงภายนอกจะดูเหมือนเกย์ แต่ถ้าสาวๆอยากรู้ว่าเป็นเกย์หรือป่าว PM มาได้เลย ^_^
     ขอบคุณมากๆครับ โมโมทาโร่จัง **26**
สำหรับการจะไปกินขนมเป็นเพื่อน แต่มันจะไม่งามนะ
เพราะเราเป็นผู้ชายกันทั้งคู่ ยิ่งเห็นข้อความท้ายกระทู้
ของโมโมทาโร่จัง ว่ายังเหลืออีก108ท่า ผมนี่อึ้งเลย
ป.ลใช้ชื่อUserนี้เพราะเป็นแฟนกางเกงยีนส์ Momotaroหรือเปล่าเอ่ย

Trucker1976

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 05:11:13 PM »
บ่ายวันนึง ที่โงหัวขึ้นมาจากกองเอกสาร
เพราะได้ยินเสียงหัวเราะคิกคัก จากน้องผู้หญิงในฝ่าย
มองีๆ เออไอ้เจ้านี่ก็น่ารักดีเหมือนกัน พลันความคิดก็โลดแล่น
จีบน้องดีกว่า555. จีบไปจีบมาไม่มีความคืบหน้า ด้วยวัยที่ห่างกันมาก
   อยากให้น้องFocusเรื่องงานก่อน 
 เอาเป็นว่าเป็นพี่เป็นน้องที่สนิทกันที่สุดนะครับ
พี่ๆนักข่าว ผ่ามมม!!นั่นแหล่ะฮะ ท่านผู้ชม
งานสัมภาษณ์ดาราก็มา
         หลังจากนั้นก็มานั่งเป็นสุนัขหงอยเพราะคิดไม่ออกว่า
ไอ้เงื่อนไขแค่เหงาๆแล้วแค่ชวนไปนั่งกินข้าวกินขนมเป็นเพื่อน
จะไปหาที่ไหน เพราะตอนนั้นต้องการแค่นั้นจริงๆ
ส่วนเรื่องSEXคิดว่าถ้าไม่ไหวจริงๆ
ก็ร้านสะดวกซื้อแถวรัชดา น่าจะช่วยได้อยู่แล้ว ว่าป่ะ!!! 
          อย่าให้นานไปกว่านี้เลย ลองพิมพ์คำว่า 'หาเพื่อนกินข้าว'
การประมวลผลที่รวดเร็วปานกามนิตหนุ่ม. โชว์อะไรมามากมาย
แล้วสายตาก็ไปสะดุดกับจ้างเที่ยว จ้างกินข้าว OK งั้นเอาอีกที
            ทีนี้ขึ้นมาค่อนข้างตรงกับสิ่งที่กำลังค้นหา
มีเว็บทำนองนี้ไม่เยอะเมื่อ5ปีที่แล้ว. ก็ค่อยๆเข้าไปอ่านทำความรู้จัก
ทำความเข้าใจแล้วตัดไปทีละตัว จนเหลือที่นี่ เพราะไปหลงห้องการบ้านกับห้องนั่งเล่น
ตื่นตาตื่นใจมาก มีด้วยเหรอ พี่ๆจัดtripกับน้องเป็นกลุ่มเล็กๆ ไปสวนสนุก ไปร้องคาราโอแกะ.
ไปวัดไปถ่ายรูปหรือแบบว่ามีใครว่างมั๊ย อยากกินนู่นนี่นั้น พาไปกินหน่อย
เลี้ยงอย่างเดียวไม่ต้องจ้าง หรือชวนไปงานสัปดาห์หนังสือ อันนี้น่ารักมาก
    แต่ตอนนั้นก็ยังไม่สมัครสมาชิกนะ อ่านอย่างเดียว
ไม่ทักหาใครด้วย ไม่ได้หยิ่งนะ แต่เขินนนน.
จนมาวันนึงที่คิดว่าตัวเองเข้าใจกับบรรยากาศที่นี่ดีแล้วจึงทำการสมัครสมาชิก
***แล้วก็ถึงเวลาTurn pro (มันต้องขนาดนั้นเลยเหรอ555)
     เดี๋ยวมาต่อว่าการจ้างเที่ยวครั้งแรกเป็นอย่างไร
 จะล้มพับเก็บฉากหรือทะยานขึ้นไปอีกขั้น **10**

Ordinaryman

• I came with the wind also I gone with the wind.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 05:57:35 PM »

---------------------------------------------------------------------------------------------------

ผมนะแฟน SuperDry Evisu Momotarojing (rii) ก็แค่แซวกันขำๆ รู้สึกกระทู้นี้สาวๆจะหนีหมดเลยนะ สงสัยคงคิดว่าเราต้องกินกันเองแล้วแระ อุตส่าห์อ่อยซะขนาดนี้ ^_^

ขอบคุณมากๆครับ โมโมทาโร่จัง **26**
สำหรับการจะไปกินขนมเป็นเพื่อน แต่มันจะไม่งามนะ
เพราะเราเป็นผู้ชายกันทั้งคู่ ยิ่งเห็นข้อความท้ายกระทู้
ของโมโมทาโร่จัง ว่ายังเหลืออีก108ท่า ผมนี่อึ้งเลย
ป.ลใช้ชื่อUserนี้เพราะเป็นแฟนกางเกงยีนส์ Momotaroหรือเปล่าเอ่ย
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

Black coffee

• People Like This 55
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 06:07:59 PM »
เรื่องราวน่าสนใจ

รอ อ่าน

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 06:12:55 PM »
 ปักหมุดรออ่านนะคะ

เอ๋...เป็นคนชอบกินขนมหรอค้ะ?

ถ้าหากชอบสาว ขาว สวย หมวย อวบ ยิ้มหวานๆ ก็PM มาได้นะคะ

ชอบกินขนมเหมือนกันค่ะ  **39** **39**
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

Ordinaryman

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 06:18:46 PM »

ถ้าหากชอบสาว ขาว สวย หมวย อวบ ยิ้มหวานๆ ก็PM มาได้นะคะ

ชอบกินขนมเหมือนกันค่ะ  **39** **39**

------------------------------------------------------------------------------------------------

พี่เค้าคงไม่ชอบข้าวเกรียบว่าวหรอกมัง ขาว (ก็ไม่เท่าไร) สวย (อันนี้ไม่แน่ใจ) หมวย (น่าจะใช่) อวบ (ระยะสุดท้าย) ลองพิจารณากันดูนะครับ แต่สงสัย PM คงจะกระจายอ่อยซะขนาดนี้แล้วนินะ ^_^

~BoWwii~

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 06:35:47 PM »

55555อยากกินหนมมอ่ะ
ทวนเข็มนาฬิกา

Trucker1976

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 06:43:56 PM »
การจ้างเที่ยวครั้งแรก
ผมใช้วิธีการอ่านหัองการบ้าน เพื่อดูผลงาน หรือความเป็นตัวตนของน้อง
คิดแค่ว่า ตัวหนังสือสะท้อนความเป็นตัวตนและทัศนคติ
(เรื่องนี้จริงนะ แต่ไม่ทั้งหมดหลังๆประมวลผิดไปเยอะ)
      จนมาสนใจกับกระทู้ของน้องคนนึง เลยติดต่อพูดคุย
โดยไม่ขอดูรูป ไปวัดดวงเอาหน้างานเลย ตื่นเต้นดี!!!
ตอนนั้นไม่ได้คาดหวังอะไรว่าน้องต้องสวยหุ่นดีหรืออะไร
คิดแค่ว่ามีเพื่อนกินเพื่อนคุยก็พอแล้ว. วันนัดก็มีการConfirmกันเป็นระยะ
จนได้เจอกัน ปรากฎว่า เห้ย!!น้องน่ารักมาก ผมนี่เลือดกำเดาพุ่งเลย มีแบบนี้ด้วยเหรอ
แล้วน้องใส่ใจเรื่องเล็กๆน้อยๆ ตั้งแต่รินน้ำ ตักอาหาร คำพูดคำจา ดูน่ารักจนผมเพลินและลืมไปว่า
นี่มันแค่การจ้างเที่ยวนะเฟ้ย!!
           ก่อนกลับผมถามเธอว่าถ้าพี่จ้างไปสบตาทั้งชีวิต
เราจะว่าไง. เธอหัวเราะแล้วตอบกลับมาว่า (ชื่อเธอ)ยังไม่อยากFulltime.
ขอสบตาเป็นParttimeดีกว่าค่ะพี่ โอเคๆพี่เข้าใจ ไว้ว่ากันอีกที
เดี๋ยวพี่เดินไปส่งเราที่BTSละกัน
          หลังจากการTurn proผ่านไป แน่นอนว่ามีคนที่2,3,4ตามมาอีกมีทั้งเลือกเอง
ลอกการบ้านของพี่ๆในนี้
ซึ่งก็ไม่ใช่ใครที่ไหนหรอกครับ
  เป็นการบ้านลุงนึกนั่นเองซึ่งจะเป็นแนวอีโรติก และเป็นแรงบันดาลใจที่ทำให้ผมมุ่งมั่น
(เรื่องงานยังไม่ทุ่มเทเท่านี้)
ซึ่งแน่นอนว่า มีทั้งอยู่ในมาตรฐาน.
สูงเกินมาตรฐานและไม่ถึงมาตรฐาน.
 ผมโชคดีอย่างนึงที่เจอน้องๆที่ดีและน่ารักมากกว่า60%
ส่วนที่ไม่ดี ไม่ว่าจะเป็นไม่ตรงปก สายหรือเบี้ยว หรือมานั่งไอแบบป่วยๆก็มี
ทั้งหลายทั้งปวงก็ปล่อยผ่านและไม่จ้างซ้ำ
         หลังจากเจอคนนั้นคนนี้มาจนรู้สึกว่าไม่ตื่นเต้น ไม่ท้าทายแล้ว
ผมจึงLevel upไปเจอกับUserที่ผมคิดว่าพิเศษ. ซึ่งถ้าจะสังเกตให้ดีๆ ปีๆนึงจะมีUserที่เข้ามาใหม่
และน่าสนใจอยู่6-8User. ยิ่งปีหลังๆเว็บเงียบๆไปก็มีประมาณ3-4User ยกตัวอย่างเช่นปีนี้สำหรับผม
ที่คิดว่าเป็นUserที่พิเศษก็น่าจะเป็น
1.น้องขนมไทย อะไรน๊าาที่หยิบๆ
2.น้องคะหน๋ม
3.น้องอะไรนะที่ต้องระวังช่องว่างบนBTS
4.น้องคุณครูตัวสูง
***ทั้งหลายทั้งปวงที่เอ่ยมา เป็นความรู้สึกของผมคนเดียวนะว่าพิเศษ
และผมยังไม่เคยเจอพวกเธอนะครับเพราะตอนนี้ผมหมดสิทธิ์ที่จะติดต่อ
หรือนัดเจอใครแล้ว. จริงๆ...
**จะยังมอง และเห่าหอน วอนเธอต่อไป
***เดี๋ยวมาต่อ ว่าผมมาวิ่งชนความรักในนี้ ได้อย่างไร ฟิ้ววว
 **10** **10**