Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

บุพเพอาละวาด Version:WLG

(1/10) > >>

Trucker1976:
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่WLG
ก่อนอื่น ขอบอกเจตนาก่อนนะครับ ว่าที่เขียนกระทู้นี้ขึ้นมา
เพื่ออยากจะบอกเล่าว่าความสัมพันธ์และมิตรภาพที่ดีนั้นมีอยู่จริง
ถ้าเราเจอในเวลาที่เหมาะสม และมีความพอดีกัน อิอิ
***แถ่นแท้นนนน!!!!
โลดแล่น แอบซุ่ม อยู่ในนี้มาพอสมควร
ตั้งแต่สมัย ลุงหนังสือ ลุงเป๋า พี่เอ็ดดี้ ป้าบุ๊คๆ 
ได้เห็นความเปลี่ยนแปลงไปมากๆ
แต่เหมือนกับว่า ที่นี่ก็ยังมีแรงดึงให้เข้ามา.
เหตุที่ทำให้รู้จักและเข้ามาจนหลงเสียหลักอยู่ในนี้
เกิดจากความผิดหวังในชีวิตคู่ที่ร่วมชีวิตกันมานาน
จนวันนึงเมื่อต้องอยู่คนเดียว อะไรๆมันดูเคว้งคว้าง ไปหมด.
นอนคนเดียว กินข้าวคนเดียว กลับบ้านมาไม่เจอใคร
ตอนนั้นแก้ปัญหาด้วยการ ทำงานให้มากขึ้น บ้างานไปพักนึง
สิ่งที่ได้กลับมาคือ 1.เลิกฟุ้งซ่านได้ระดับนึงเลย
     2.แทบไม่มีเวลาParty
     3.Performanceในงานดีขึ้นมาก
     4.จู้จี้จุกจิกกับลูกน้องมากขึ้น ฉุนเฉียวง่ายในเรื่องที่เมื่อก่อนไม่เป็น
***ก็มาทบทวนดูว่า ถ้าปล่อยให้เป็นแบบนี้มีหวังจะกระทบกับความสัมพันธ์ในที่ทำงานเป็นแน่
อย่ากระนั้นเลยกลับมาขี้เกียจเหมือนเดิมดีกว่า แล้วแก้ปัญหาทีละข้อเล็กๆแต่แก้ให้ตรงจุด.           
น่าจะเกิดประโยชน์กว่า
    แถ่นแท้นนน!!ปัญหาของผมคือ
1.ผมเป็นคนชอบกินขนม แต่ผมไม่มีเพื่อนไปกินด้วย เมื่อก่อนมีแฟนก็ไปกับแฟนชวนกันกินจนอ้วน
2.ผมเหงา แต่ผมไม่อยากมีแฟน ผมยังไม่อยากเริ่มต้นใหม่ ผมไม่อยากทะเลาะกับใคร ผมไม่อยากผิดหวัง
3.อยากจะมีใครสักคนที่คอยแชร์เรื่องราว อย่างน้อยมีเรื่องดีใจก็จะได้มีคนไว้รับฟัง
เรื่องความทุกข์คงไม่ต้อง เพราะผมไม่ชอบคำปลอบใจ
    เดี๋ยวมาเล่าต่อนะ ว่าผมคิดจะแก้ปัญหายังไง และรู้จักเว็บนี้ได้อย่างไร
  ฟิ้วววววว....

Ordinaryman:
ผมชอบการบ้านที่เขียน เพราะตัวผมเองก็เคยมีความรู้สึกนี้ จนสร้างกำแพงให้กับตัวเอง เรื่องผู้หญิงทิ้งไปเลยบ้างานบ้ากิจกรรม

สุดท้ายก็ต้องกลับเข้ามาในเวปแห่งนี้อีกเหมือนเดิม เจอน้องๆดีๆก็เยอะ เจอน้องๆที่แย่ๆก็มี ผู้ชายใช้เงินแลกใจ ก็ต้องทำใจอันนี้เราต้องเข้าใจ

ผมว่าปัญหาผมกับคุณเหมือนกันนะ เดี๋ยวเค้าไปเป็นเพื่อนกินหนมกับตัวเองเอามั๊ย 55555+

ปล. ถึงภายนอกจะดูเหมือนเกย์ แต่ถ้าสาวๆอยากรู้ว่าเป็นเกย์หรือป่าว PM มาได้เลย ^_^

--- อ้างจาก: MoMoTaRoJung ที่ กันยายน 10, 2018, 11:04:37 AM ---ผมชอบการบ้านที่เขียน เพราะตัวผมเองก็เคยมีความรู้สึกนี้ จนสร้างกำแพงให้กับตัวเอง เรื่องผู้หญิงทิ้งไปเลยบ้างานบ้ากิจกรรม

สุดท้ายก็ต้องกลับเข้ามาในเวปแห่งนี้อีกเหมือนเดิม เจอน้องๆดีๆก็เยอะ เจอน้องๆที่แย่ๆก็มี ผู้ชายใช้เงินแลกใจ ก็ต้องทำใจอันนี้เราต้องเข้าใจ

ผมว่าปัญหาผมกับคุณเหมือนกันนะ เดี๋ยวเค้าไปเป็นเพื่อนกินหนมกับตัวเองเอามั๊ย 55555+

ปล. ถึงภายนอกจะดูเหมือนเกย์ แต่ถ้าสาวๆอยากรู้ว่าเป็นเกย์หรือป่าว PM มาได้เลย ^_^

--- End quote ---
     ขอบคุณมากๆครับ โมโมทาโร่จัง **26**
สำหรับการจะไปกินขนมเป็นเพื่อน แต่มันจะไม่งามนะ
เพราะเราเป็นผู้ชายกันทั้งคู่ ยิ่งเห็นข้อความท้ายกระทู้
ของโมโมทาโร่จัง ว่ายังเหลืออีก108ท่า ผมนี่อึ้งเลย
ป.ลใช้ชื่อUserนี้เพราะเป็นแฟนกางเกงยีนส์ Momotaroหรือเปล่าเอ่ย

บ่ายวันนึง ที่โงหัวขึ้นมาจากกองเอกสาร
เพราะได้ยินเสียงหัวเราะคิกคัก จากน้องผู้หญิงในฝ่าย
มองีๆ เออไอ้เจ้านี่ก็น่ารักดีเหมือนกัน พลันความคิดก็โลดแล่น
จีบน้องดีกว่า555. จีบไปจีบมาไม่มีความคืบหน้า ด้วยวัยที่ห่างกันมาก
   อยากให้น้องFocusเรื่องงานก่อน 
 เอาเป็นว่าเป็นพี่เป็นน้องที่สนิทกันที่สุดนะครับ
พี่ๆนักข่าว ผ่ามมม!!นั่นแหล่ะฮะ ท่านผู้ชม
งานสัมภาษณ์ดาราก็มา
         หลังจากนั้นก็มานั่งเป็นสุนัขหงอยเพราะคิดไม่ออกว่า
ไอ้เงื่อนไขแค่เหงาๆแล้วแค่ชวนไปนั่งกินข้าวกินขนมเป็นเพื่อน
จะไปหาที่ไหน เพราะตอนนั้นต้องการแค่นั้นจริงๆ
ส่วนเรื่องSEXคิดว่าถ้าไม่ไหวจริงๆ
ก็ร้านสะดวกซื้อแถวรัชดา น่าจะช่วยได้อยู่แล้ว ว่าป่ะ!!! 
          อย่าให้นานไปกว่านี้เลย ลองพิมพ์คำว่า 'หาเพื่อนกินข้าว'
การประมวลผลที่รวดเร็วปานกามนิตหนุ่ม. โชว์อะไรมามากมาย
แล้วสายตาก็ไปสะดุดกับจ้างเที่ยว จ้างกินข้าว OK งั้นเอาอีกที
            ทีนี้ขึ้นมาค่อนข้างตรงกับสิ่งที่กำลังค้นหา
มีเว็บทำนองนี้ไม่เยอะเมื่อ5ปีที่แล้ว. ก็ค่อยๆเข้าไปอ่านทำความรู้จัก
ทำความเข้าใจแล้วตัดไปทีละตัว จนเหลือที่นี่ เพราะไปหลงห้องการบ้านกับห้องนั่งเล่น
ตื่นตาตื่นใจมาก มีด้วยเหรอ พี่ๆจัดtripกับน้องเป็นกลุ่มเล็กๆ ไปสวนสนุก ไปร้องคาราโอแกะ.
ไปวัดไปถ่ายรูปหรือแบบว่ามีใครว่างมั๊ย อยากกินนู่นนี่นั้น พาไปกินหน่อย
เลี้ยงอย่างเดียวไม่ต้องจ้าง หรือชวนไปงานสัปดาห์หนังสือ อันนี้น่ารักมาก
    แต่ตอนนั้นก็ยังไม่สมัครสมาชิกนะ อ่านอย่างเดียว
ไม่ทักหาใครด้วย ไม่ได้หยิ่งนะ แต่เขินนนน.
จนมาวันนึงที่คิดว่าตัวเองเข้าใจกับบรรยากาศที่นี่ดีแล้วจึงทำการสมัครสมาชิก
***แล้วก็ถึงเวลาTurn pro (มันต้องขนาดนั้นเลยเหรอ555)
     เดี๋ยวมาต่อว่าการจ้างเที่ยวครั้งแรกเป็นอย่างไร
 จะล้มพับเก็บฉากหรือทะยานขึ้นไปอีกขั้น **10**

Ordinaryman:

--- อ้างจาก: Trucker1976 ที่ กันยายน 10, 2018, 01:13:33 PM ---
--- อ้างจาก: MoMoTaRoJung ที่ กันยายน 10, 2018, 11:04:37 AM ---ผมชอบการบ้านที่เขียน เพราะตัวผมเองก็เคยมีความรู้สึกนี้ จนสร้างกำแพงให้กับตัวเอง เรื่องผู้หญิงทิ้งไปเลยบ้างานบ้ากิจกรรม

---------------------------------------------------------------------------------------------------

ผมนะแฟน SuperDry Evisu Momotarojing (rii) ก็แค่แซวกันขำๆ รู้สึกกระทู้นี้สาวๆจะหนีหมดเลยนะ สงสัยคงคิดว่าเราต้องกินกันเองแล้วแระ อุตส่าห์อ่อยซะขนาดนี้ ^_^

ขอบคุณมากๆครับ โมโมทาโร่จัง **26**
สำหรับการจะไปกินขนมเป็นเพื่อน แต่มันจะไม่งามนะ
เพราะเราเป็นผู้ชายกันทั้งคู่ ยิ่งเห็นข้อความท้ายกระทู้
ของโมโมทาโร่จัง ว่ายังเหลืออีก108ท่า ผมนี่อึ้งเลย
ป.ลใช้ชื่อUserนี้เพราะเป็นแฟนกางเกงยีนส์ Momotaroหรือเปล่าเอ่ย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version