Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ลองมาแชร์ประสบการณ์น้องๆที่ทำให้เรา WOW กันมั้ยครับ

(1/2) > >>

truedate:
 **36** ลองมาแชร์ประสบการณ์น้องๆที่ทำให้ WOW กันมั้ยครับ

แหะๆไม่ได้เขียนการบ้านแระ งั้นลองมาแนวนี้ดีกว่า เผื่อช่วยทำให้เว็บดูมีสีสันขึ้น เล่นเว็บมานานแล้ว เจอน้องมาบ้าง ก้อลองมาแชร์ประสบการณ์กันครับ น้องที่ทำให้พี่ๆ WOW แต่ละคนอาจจะไม่เหมือนกันบางคน อาจจะสวยมาก บางคนอาจจะบุคลิกดีมาก บางคนตลกมาก บางคนก้อมีสเน่ห์มาก บางคนก้อหน้าที่การงานดีมาก บางคนก้ออาจจะการศึกษาดีมาก บางคนก้ออาจจะนิสัยดีมาก ยังงัยก้อลองมาแชร์กันดูนะครับ มันอาจจะทำให้คนที่มาเล่นเว็บใหม่ๆได้เข้าใจว่าเว็บแห่งนี้มีน้องๆน่ารักมากมาย ขึ้นอยู่กับว่าเราน่ารักพอที่จะได้เจอน้องๆเหล่านั้นรึป่าวคร้าบ

WOW สำหรับผมคือ น้องที่แบบมาเจอเพราะความอยากเจอ น้องทำบางอย่างให้ผมรู้สึกแบบนั้นจริงๆ น้องที่ผมกล่าวถึงนี้ส่วนใหญ่ไม่มียูสเซอร์ และไม่ได้เล่นเว็บนี้ประจำ เพราะโดยปกติผมไม่ค่อยแอดใครไปก่อนครับ

WOW 01: ผมเจอคุณก่อน
ผม WOW กะน้องคนนี้แม้เวลาจะผ่านไปเป็นปีแล้วแต่ก้อยังจำได้เพราะ ผมเจอเธอในชีวิตจริงมาก่อน และถึงมาเจอเธออีกทีในเว็บแห่งนี้ ด้วยสถานที่ๆผมเจอเธอ มันเป็นที่ๆมีผู้มาใช้บริการเป็นจำนวนมาก เธอจึงจำผมไม่ได้หรอก แม้ผมจะเคยพูดคุยกับเธอ เวลาที่ผมมาที่สถานที่แห่งนั้นผมมักจะมองหาเธอ เพราะเธอมักจะไม่อยู่ประจำที่เดิม การฆ่าเวลาโดยการนั่งมองเธอคนนี้เป็นอะไรที่เพลิดเพลินสำหรับผม แต่นั่นแหล่ะเธอคงไม่เคยรู้ และวันนึงเธอก้อทักไลน์ผมมาจาก WLG และเมื่อเธอส่งรูปมา ผมจำเธอได้ในทันที แต่ไม่ได้บอกอะไรและก้อไปพบเจอเธอ สุดท้ายผมเจอเธอหลายครั้งและเป็นความทรงจำที่ดี แต่ทุกครั้งที่เจอเธอก้อมักจะเห็นเธอยิ้มพร้อมกับเล่าเรื่องงานของเธอให้ผมฟัง ผมรู้สึก WOW จริงๆที่ได้เจอเธอคนนี้ในเว็บแห่งนี้ (ผมยังจำครั้งแรกที่เธอมาหาได้ เพราะเธอมาในชุดฟอร์มทำงาน ซึ่งมันจี้ดมากสำหรับผม 555)

เกล็ดเล็กเกล็ดน้อยไว้เผื่อพี่ๆอาจจะเจอน้องแบบนี้แอดมาครับ …………เวลาเจอน้องที่เป็นแบบนี้ เราลองหลับตาแล้วค่อยๆทำความรู้จักน้องเค้าไปครับ อย่ารีบ อย่าฝืน อย่าบังคับอะไร ปล่อยให้เป็นไปตามน้องเค้า โดยคิดไว้ว่าไม่ได้กอด ได้เจอก้อยังดี ไม่ได้เจอได้คุยก้อยังดี คิดได้แบบนี้ก้อจะยิ้มได้ครับ ที่สำคัญอย่าทำให้ความต้องการของเราเป็นสิ่งที่เค้าจำเป็นต้องทำ แต่ทำให้เค้ารู้สึกว่าความต้องการของเค้ากะเรามันเรื่องเดียวกัน ………….อย่าคิดว่าคำปฏิเสธครั้งแรกของน้องเค้าจะเป็นคำตอบสุดท้ายครับ หวังว่าคงจะได้อ่านประสบการณ์ของพี่ๆกันบ้างนะคร้าบ   **36**

งงอะดิ:
ไม่ได้ใช้บริการน้องๆมาเป็นปีแล้วมั้ง
ไม่รู้ว่าเค้าไปถึงไหนกันแล้ว

แต่ถ้าถามถึง WOW ละก้อ
ในอดีต น้องๆ WOW มากกว่า 90เปอเซนต์

wow บนบก
wow ในน้ำ
wow ระเบียง
wow ลานจอดรถ

wow มืดๆ
wow สว่างๆ

wow มือเปียก
wow ขาเปียก
wow หัวเปียก

โอยยยยยย เยอะ

**08**

truedate:

--- อ้างจาก: งงอะดิ ที่ กันยายน 12, 2018, 04:10:25 PM ---ไม่ได้ใช้บริการน้องๆมาเป็นปีแล้วมั้ง

ในอดีต น้องๆ WOW มากกว่า 90เปอเซนต์

wow บนบก
wow ในน้ำ
wow ระเบียง

wow มืดๆ
wow สว่างๆ

wow ขาเปียก

**08**

--- End quote ---

งั้นเราต้องตามหา 10% กันนะครับ อิอิ

truedate:

--- อ้างจาก: truedate ที่ กันยายน 12, 2018, 04:29:25 PM ---
--- อ้างจาก: งงอะดิ ที่ กันยายน 12, 2018, 04:10:25 PM ---ไม่ได้ใช้บริการน้องๆมาเป็นปีแล้วมั้ง

wow บนบก
wow ในน้ำ
wow ระเบียง

wow มืดๆ
wow สว่างๆ

wow ขาเปียก

**08**

งั้นเราต้องตามหา 10% กันนะครับ อิอิ

เอ ไม่ใช่สิ ไม่รู้เดี๋ยวนี้มีกี่เปอร์เซ็นต์ แต่ก้อมีแหละนะครับ น้องน่ารักเยอะแยะ

truedate:
แชร์เพิ่มครับ
WOW 02: น้องหมาลัย น้องคณะ มาเจอกันได้งัย

สำหรับน้องคนนี้ ผมพูดคุยด้วยแล้วรู้ว่าเรียนมหาลัยเดียวกัน ซึ่งปกติก้อเคยเจอนะครับที่เรียนมหาลัยเดียวกัน แต่นี่เรียนคณะเดียวกันอีกต่างหาก แถมรุ่นไม่ไกลกันมาก มันทำให้การพูดคุยเล่าเรื่องราวในอดีตมันออกรสมากกว่าที่เคย คุยกันเพลิน คุยกันสนุก จำได้ว่าคุยจนแบตหมดกันเลยทีเดียว และก้อได้เจอกัน ก้อประทับใจในความตื่นตัว และแข็งแรงของน้องนะครับ เอใช้คำนี้จะถูกรึป่าวนะ แต่มั่นใจได้เลยว่าหลังจากนี้น้องคนนี้จะเป็นคนนึงที่เราน่าจะคุยด้วยได้ต่อไป และก้อจริงจากเวลานั้นมาจนวันนี้เราสองคนก็ยังทักทายกันและพูดคุยกันอยู่ มันก้อ WOW ดีที่ได้เจอกันในที่แห่งนี้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version