ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คะ....ตัวไหนดีคะ..................  (อ่าน 5718 ครั้ง)

Sea Beach

• Full Member
  • People Like This 42
  • ดูแลตัวเองดีๆนะ..หมีน้อย
Re: พี่คะ....ตัวไหนดีคะ..................
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 11:01:48 AM »
เรียน จขกท ตามตรงนะครับ

เพราะชื่อกระทู้ท่าน ทำให้นึกถึงน้องคนนึง

หลังจากอาบน้ำแต่งตัว  เตรียมเดินทางกลับ

น้องชู G-String ลูกไม้ ตัวจิ๋ว แล้วถามคำถามเดียวกับชื่อกระทู้

.... พี่คะ...ตัวไหนดี....

สุดท้าย .. ไม่ได้เลือกครับ .. จองที่พัก ต่ออีกวัน

41 41

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
Re: พี่คะ....ตัวไหนดีคะ..................
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 09:28:48 PM »
เรียน จขกท ตามตรงนะครับ

เพราะชื่อกระทู้ท่าน ทำให้นึกถึงน้องคนนึง

หลังจากอาบน้ำแต่งตัว  เตรียมเดินทางกลับ

น้องชู G-String ลูกไม้ ตัวจิ๋ว แล้วถามคำถามเดียวกับชื่อกระทู้

.... พี่คะ...ตัวไหนดี....

สุดท้าย .. ไม่ได้เลือกครับ .. จองที่พัก ต่ออีกวัน

41 41
555ดีใจที่ ชื่อกระทู้ผม ทำให้ท่านระลึกถึงความหลังของท่าน  แต่เรื่องราวของท่าน น่าจะฟินกว่า ของผม ครับ

seedsi

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 21, 2018, 09:59:49 PM »
เยี่ยมเลยครับ
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ