ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: มีความสุขมากๆน๊าาาา เจ้านาย  (อ่าน 172 ครั้ง)

Guster13

• Jr. Member
  • **
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 7
  • People Like This 80
มีความสุขมากๆน๊าาาา เจ้านาย
« เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 12:49:26 AM »
 **32** **32** **32**
วันนี้วันดีๆของเจ้านายขอบคุณที่ เข้ามาเจอกันในนี้นะค่ะ ไม่คิดว่าพี่จะก้าวผ่าน คำตรงๆเข้ามาได้ เพราะตรงมากจริงๆ >< ขอบคุณที่สอนหลายอย่างเลยนะค่ะ ปั้นดินน้ำมัน เล่น เราวิ่งด้วยกัน รองเท้าพี่ยังไม่ได้แกะออกจากกล่องเลย 555 ถ้าเห้นโพสก้สมัครฟิตเนสให้ด้วย 55 รองเท้าขอเอามาใส่เดินในบ้านได้ไหมค่ะ  สกิลทำขนมหวานหนูไปไกลมากเลยยย ขายหน้า รร ได้เลยมั้ง รู้สึกปลอดภัย เสมอ เลย ขนมก็เต็มไปหมด ดูถ้าจะไม่เข้าใจคำว่าไดเอ็ท เหมือนได้พักผ่อนเลย มือถือก็เตมๆไปด้วยเกมส์  เว็บชีรีย์ พี่ก็เปย์ จริงๆ วันข้างหน้าไม่ได้คิดอะไรไปมากกว่า วันนี้ที่ได้รู้จักกัน ( กลัวจะเบื่อ ) แล้วได้ อยู่ในปีที่พิเศษแบบนี้นะค่ะ ขอบคุณที่เหนื่อยนะค่ะ ว่าจะบอกนานละ ^><^ งืออออออ  **06**

Guster13

• **
  • Thank You
Re: มีความสุขมากๆน๊าาาา เจ้านาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 02:22:04 AM »
 **21** **21**
เค้กไม่นาน นานบีบไฟล์ภาพ ^//^

Guster13

• **
  • Thank You
Re: มีความสุขมากๆน๊าาาา เจ้านาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 02:45:19 AM »
 **24** **24** **24**

เดียวไม่เห็นเค้กของหนู ตีเองเลยนะเนี่ย

พร้อมช่วยน้องที่ไม่หลอกกันไม่โจร

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 3
  • -Receive: 12
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 07:08:39 PM »
**24** **24** **24**

เดียวไม่เห็นเค้กของหนู ตีเองเลยนะเนี่ย

น้องน่ารักมากๆ นิสัยดี สวยอีกด้วย พี่ที่ได้อยุ่ใกล้ต้องโชดดีมากๆเลย อิจฉามากเลย พี่ที่ใจดีกับน้องไม่ใส่ใจ อย่าลืมบอกนะครับ พี่อยากเป็นพี่ใจดีบ้างจัง