ผู้เขียน หัวข้อ: มีติดดาวในนี้มั้ย  (อ่าน 1727 ครั้ง)

สีน้ำเงินหวานๆ

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
มีติดดาวในนี้มั้ย
« เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 04:21:23 AM »
ได้ติดดาวใน welovegig จากแอดมินมีมั้ยคะพี่คนนึงเค้าบอกมาแบบนี้บอกให้ส่งรูปให้ดูแบบติดเรท

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
Re: มีติดดาวในนี้มั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 09:07:18 AM »
ได้ติดดาวใน welovegig จากแอดมินมีมั้ยคะพี่คนนึงเค้าบอกมาแบบนี้บอกให้ส่งรูปให้ดูแบบติดเรท

เท่าที่ทราบไม่น่ามีการติดดาวอะไรในนี้นะ
หลอกดูรูปมากกว่าค่ะ
ยิ่งรูปโป๊เปลือยอย่าได้ส่งเชียว

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 11:12:02 PM »
มีหรือไม่มีอันนี้ไม่ทราบนะคะ
แต่ถ้าเวปนี้ ของดี ของหายาก
และถ้าเป็นที่ต้องการของตลาด
ติดดาว หรือเป็นเบอร์ตอง ก็น่าจะไม่จำเป็น
จิงๆก็ไม่รู้หมายถึงอะไร5555
คงจะเหมือนอาหารมั้งได้ดาวมิชลิน งี้

#เด่วเค้าจะพูดกันเอง
รีวิวกันเอง หรือให้เครดิตกันเองค่ะ
รูปติดเรท ไม่จำเป็นต้องส่ง ไม่เคยมี
แค่ส่งรูปสวยๆก็พอคะ

แค่นี้ก็ได้ดีกันไปเยอะแล้ววววค่ะ
ไม่ต้องเปลืองตัวมาก

สู้ๆนะคะ

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

vk

• Newbie
  • *
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2018, 10:45:46 AM »
ถ้าให้ส่งรูปติดเรท บล๊อคทิ้งไปเลยครับ แค่ไอ้พวกหลอกดูรูป