ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุุณพี่ชายสุดน่ารักที่ควงน้อง2คยทานข้าว ดูหนัง  (อ่าน 2526 ครั้ง)

~BoWwii~

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 13
เป็นการจ้างเที่ยวครั้งที่2ที่ได้เจอกัน ขอบคุณพี่ตัวเล็กมาพาน้อง2คนดูหนังทานข้าวนะคะ ใกล้วันเกิดแย้วแฮปปี้เบิร์ดเดย์น้ามีความสุขมากๆๆๆรวยๆๆเฮงๆๆน้าคร้าคะไว้โอกาสหน้าเจอกันอีกน้าคร้า **39** **39** **06**
ทวนเข็มนาฬิกา

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
HBD   41
ถึงพี่จะชอบว่ากัดเรา แต่พี่ก็สอนสิ่งดีดีกับเราเสมอ
สอนให้เราพึ่งพาตัวเองได้ และวันนี้เรามีงานที่ดีทำแล้ว
เพราะพี่บ่นเราเสมอเวลาโพสหางานเที่ยว555555
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

~BoWwii~

• *
ชาบู อร่อย หนังวนุก มีมืออุ่นๆจับ ฟินจุงอิอิ **30**

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
จะใช่พี่แสนดี ที่ชอบควงสอง เปล่าน๊า
ต้องแวะซื้อทุกครั้ง เวลาก่อนเข้าโรงหนัง

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

~BoWwii~

• *
จะใช่พี่แสนดี ที่ชอบควงสอง เปล่าน๊า
ต้องแวะซื้อทุกครั้ง เวลาก่อนเข้าโรงหนัง

**30**

ไม่ได้ซื้อเลยยยค้าอิ่มชาบูกันก่อน **11**

U_smile_I_smile

• People Like This 28
  • Alone again and again and again

**30**

ใครน๊าาาาาา  คิก~  **34**
~~บางครั้งสิ่งดีดีหรือเรื่องราวดีดี ก็อาจมาจากที่ที่คุณไม่คาดคิด~~
>>Everybody is somebodys daydream.<<

Ordinaryman

• People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
HBD ท่านพี่ชายที่แสนดีคนนั้นด้วยครับ แต่ใกล้ถึงวันเกิดแล้วเหมือนกัน สงสัยต้องชวนสองสาวสวยน่ารักคู่นี้ไปเดทบ้างแระ ^_^
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

~BoWwii~

• *
HBD ท่านพี่ชายที่แสนดีคนนั้นด้วยครับ แต่ใกล้ถึงวันเกิดแล้วเหมือนกัน สงสัยต้องชวนสองสาวสวยน่ารักคู่นี้ไปเดทบ้างแระ ^_^

5555555จัดไปค่ะ **11**

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ

จะควง2เลยรึ ห๊าาาาาา??
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

~BoWwii~

• *

จะควง2เลยรึ ห๊าาาาาา??

น้องข้าวเกรียบเดินกลางก็ได้พี่เสียสละะะะะ **11** **11** **30**