ผู้เขียน หัวข้อ: ไทเป เมืองแห่งสตรีทฟู้ด พายสับปะรดและรองเท้ากีฬา  (อ่าน 5243 ครั้ง)

U_smile_I_smile

• Full Member
  • People Like This 28
  • Alone again and again and again
อ่านล่ะน้ำตาลในเลือดสูงเลยค่ะ  จะอิจล่ะนะ ประกาศไว้ตรงนี้ ใครคิดว่าหวานกว่าพี่ชายข้างบน มาเกทับหน่อยจิ่  ชิชิ   **19** **19** **21**

ขอโทษนะคะ  พอดีมะวานกินของหวานเยอะไปหน่อย
เลยต้องระบายออกมาบ้าง ไม่ได้ตั้งใจนะเออ....

**30**

อยากไปกินอีกเหมือนกันค่ะ อร่อยทุกอย่างเลบ  **36**

อย่าหวานกันมากกก สงสารน้องด้วยยยย เด๋วพาน้อง D เที่ยวรัวๆเยยยยย  **12** **07**
~~บางครั้งสิ่งดีดีหรือเรื่องราวดีดี ก็อาจมาจากที่ที่คุณไม่คาดคิด~~
>>Everybody is somebodys daydream.<<

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

อ่านล่ะน้ำตาลในเลือดสูงเลยค่ะ  จะอิจล่ะนะ ประกาศไว้ตรงนี้ ใครคิดว่าหวานกว่าพี่ชายข้างบน มาเกทับหน่อยจิ่  ชิชิ   **19** **19** **21**

แหม ๆ เดี๋ยวก็สั่งห้ามไม่ให้ไปด้วยซะเลย เชอะ

**30**

ขอโทษนะคะ  พอดีมะวานกินของหวานเยอะไปหน่อย
เลยต้องระบายออกมาบ้าง ไม่ได้ตั้งใจนะเออ....

**30**

อยากไปกินอีกเหมือนกันค่ะ อร่อยทุกอย่างเลบ  **36**

อย่าหวานกันมากกก สงสารน้องด้วยยยย เด๋วพาน้อง D เที่ยวรัวๆเยยยยย  **12** **07**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Please mind the gap

• People Like This 59

[/quote]

เที่ยวได้ แต่ต้องบอกสาจ๋าก่อน และห้ามแต่งตัวโป๊ค่ะ  **19**

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

Please mind the gap

• People Like This 59
อยากไปตระเวนกินอีก พาไปหน่อยค่ะ
เนื้อย่างคือฟินมาก
อยากกินอีกค่ะ ฮืออออออ~  **07**
I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

~BoWwii~

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 13
อยากไปตระเวนกินอีก พาไปหน่อยค่ะ
เนื้อย่างคือฟินมาก
อยากกินอีกค่ะ ฮืออออออ~  **07**
ภาพอาหารทำน้ำลายสออออเลยอ่าาาา 41
ทวนเข็มนาฬิกา