ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่าไปเอาความมั่นใจกันมาจากไหน  (อ่าน 3184 ครั้ง)

หลัง เจอเเบบเขียนดักคอเหมือน หลุดมาูกจากเเมกกาซีน เจอเเล้วให้ไปวัดดวง รูปหมารูปการ์ตูนอาหารคำคม ลงโพสต ถามอะไรไม่ตอบ เเต่ลงโพสตช้ำได้ คำว่ามีสังคม น้องจ้างเที่ยวเกรดสวยมากในนี้ รูปเต็มไทมไลน์ไม่เห็นน้องเค้าจะปิดจะบังอะไร เเนะนำเเล้วมาลงหางาน เรทก้ลงเเพง จะปิดบังมีสังคมก้ตัด รูปให้เหนเปนโปรสักนิด ละส่งสองสามรูป กับเอาตรรกะคุณหนูมาพิม ผชเเอดไปถามว่ามีอารมจะจ้างไหม ผชก้มีสังคม ผชก้มีลูกมีเมียบ้างคนไม่ขึ้นรูปโอนเปล่าก้เยอะ ผญบางคน ดักคอ ไม่มีเงินอย่าเเอด คุณยังไม่ลงเรทชัดให้พี่เค้าประเมินจากอะไรครับ ว่าเค้าจะต้องจ่ายยังไง ต้องใส่ทองในรูปโปรเหรอครับได้ดูมีเงิน ผญส่วนใหญ่ด่าผชไม่มีโปรว่า ไม่คุย บล็อก เเต่ตอนขอรูปคุณหนูทั้งหลายหน้าใหม่ๆ ยังเปนรูปหมาเเมวอยุ่เลย ถ้าลงมาในเวบนี้ รู้ตัวว่ามาทำอะไรในนีก้เหมือนเเม่ค้าขายของ ลูกค้าเดินไป ทำหน้าน่ารำคาญใส่ อะไรก้ไม่ให้เอามือปัดอย่างเดียว ขอโทษนะใครจะสน ผญตรง ลงรายละเอียดชัด มีรูปชัดเจน ราคาเหมาะสม เค้าจะขอเลือกผมเข้าใจ เเต่เเบบเเพงมาก เรืองก้เยอะถามก้ไม่ตอบ มาลงโพสทำไม พอมีพี่เม้นบอกดิสเครดิต ผมไปนั้งขายอะไรหรือครับ ถึงต้องนั้งดิส การเขียนให้ตัวเองีเเต่สิ่งทีเจอละมันดูไม่ต่างจากอ่าง อัพเกรดละโดนผชด่า นี้เจ็บนะครับ ยูสผมไม่เคยระรานน้องดีๆเลย ไลน์ส่วนตัวผมก้ช่วยน้องมาเยอะเเล้วด้วย ผมไม่ได้ใช้อารมเเนะนำดีก้เเล้ว หลังยูสใหม่นึกว่านางฟ้าตรงจากสวรรค์ ความเเพงไม่ไช่ทีน้องเขียนเเต่คือคนไปเจอละบอกว่าน้องเเพงทั้งนิสัยละหน้าตา ผมว่ามีผชเยอะมาก ที่เเอดไปละต้องรำคาญใจเเบบผม อะไรก้ไม่ให้ตอบก้ไม่ตอบดันโพสละ บอกหาไม่ได้ทั้งชาติ หันมามองตัวเองว่าผมเขียนผิดข้อไหน  เเต่ถ้าคิดว่าดีเเล้วลูกค้าฉันเยอะทำเถอะครับ เเล้วเเต่เทอ มาหาเงินเเต่เหมือนให้คนกราบเข้าไปหา มันตลก
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

Re: ไม่รู้ว่าไปเอาความมั่นใจกันมาจากไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 01:49:09 AM »
ลองผชทั้งเวบไม่ขึ้นรูปเเอดไป บอกตะกวด เเต่ผญไม่ขึ้นรูปบอกสังคมสูง เจอเเบบนี้กับยูสใหม่ๆเสมอ ยูสเก่าๆเมือก่อนตัวทอปๆ ทั้งนั้น ไม่ค่อยมีปัญหาเหมือนเข้ามาเหวี่ยงโพสเฉยๆ ละก้ บ่นต่อไม่มีคน เปนสเตปเหรอครับ เดียวนี้เหมือนขอกินฟรี น้องน่าจะคิดนะครับถ้าน้องจะเยอะ น้องก้น่าจะเหมาะกับการชื้อพี่กินหรือ นั้งอ่านดีกว่า เเล้วก้อย่าเม้นว่าผมไม่เข้าใจว่าน้องต้องปิดบังตัวเอง ผมว่าผมก้ไม่เคยขอร้องให้ เอารูปไปลงเวบ เเค่ในที่ส่วนตัวที่ส่งจะอีเมล์ หรือไลน์ช่วยส่งความชัดเหมือนทีดันโพสช้ำสักหน่อย เดียวนี้ไลน์เค้ากดยกเลิกรูปได้ละนะครับ ไปอยุ่ไหนมา ละรูปโปร ขึ้นเปนห่่นรูปร่างตัวเองหรือตัวเองตัดรูปหน้าออกช่วงบนสักนิดให้เห็นโครง คงไม่ยากหรอก เพราะถ้ายังหาเงินรับงานอยุ่ อีโก้ทีมันล่ำเกินไปหรือมั่นใจในตัวเองสูง ไปก้น่าจะไปเสนอเปนการส่วนตัวกับคนรู้จักดีกว่าครับจะได้ไม่เสียเวลาทำความรู้จักกับคนเเปลกหน้า จะให้พี่ประเมินจากตัวหนังสืออย่างเดียว พี่ไม่ได้มาอ่านเรียนเขียนหาครูให้ลูกนะครับ ส่วนผชที่ต้องมาปกป้อง ผมก้ว่าผมพิมตรงละนะครับ ผมไม่ได้ไปดูถูกใครด้วยพูดถึง ประเดนเดียวนี้เรทอยากได้เเพงอะไรก้ไม่ให้สักอย่าง ลงโพสตดันช้ำ ทักไปไม่ตอบ บอกผชไม่มีโปรเลว ตัวเองยังขึ้นรูปตัวอะไรอยุ่เลย ผญไม่ลงเรทชัดเเต่ดักคอ คนอื่นไม่มีปัญญา เพราะเเบบนั้นการโอ๋กันต้องอ่านของผมชัดๆสักนิดนะครับ
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
Re: ไม่รู้ว่าไปเอาความมั่นใจกันมาจากไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 02:09:43 PM »
ชอบครับที่แชร์ระบายความในใจออกมาดังๆครับ 5555+ รู้ด้วยว่ายูสไหนที่ถูกกล่าวหา เป็นมุมมองของผู้ชายที่มีต่อผู้หญิงที่นางเยอะเกิ๊นนนนนนนนนน ถ้านางเป็นถึงไฮโซสังคมสูงขนาดนั้นก็คงไม่ต้องเข้ามาในเวปสีเทาๆ แห่งนี้หรอกมัง ^_^
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 02:22:18 PM »
มันจะมีผญ ที่ชอบอ้าง เรื่องของพิมอะไรก็ได้อย่าเสือก มันจะดูจะเหมือนเเม่ค้า ขายของ ไม่รู้จักอย่าเสือกถาม ขายทำไมกันนะ รบกวนอินบลอกถามราคา น้องดีๆ น่ารักคุยกันประเมินกันตกลงกัน สบายใจทั้งคู่เราไม่ยุ่งเลยครับเราสุภาพกับน้องๆที่น่ารักมาก ยูสใหม่ๆเดียวนี้ เรื่องเยอะเหมือนหลุกจากเเคตตาล็อก จริงๆ

Ordinaryman

• I came with the wind also I gone with the wind.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 02:32:10 PM »
มันจะมีผญ ที่ชอบอ้าง เรื่องของพิมอะไรก็ได้อย่าเสือก มันจะดูจะเหมือนเเม่ค้า ขายของ ไม่รู้จักอย่าเสือกถาม ขายทำไมกันนะ รบกวนอินบลอกถามราคา น้องดีๆ น่ารักคุยกันประเมินกันตกลงกัน สบายใจทั้งคู่เราไม่ยุ่งเลยครับเราสุภาพกับน้องๆที่น่ารักมาก ยูสใหม่ๆเดียวนี้ เรื่องเยอะเหมือนหลุกจากเเคตตาล็อก จริงๆ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------

สงสัยจะเหมือนเจ๊น้ำ ขายของแบบจะซื้อก็ซื้อไม่ซื้อก็อย่าเผือกถาม จะเอาก็เอาไม่เอาก็ไม่ขาย เค้าอาจจะมีจุดขายของเค้า แต่ก็ไม่สามารถขายได้ทุกกรณีไป เรียกง่ายๆว่าฉีกกฎการตลาดอย่างสิ้นเชิง ขายโดยไม่ต้องเห็นสินค้า ไม่ต้องง้อลูกค้า ไม่ต้องแจ้งราคา ให้ลูกค้าไปวัดดวงเอา ผู้ซื้อจ่ายเงินนะครับไม่ได้ขอกันฟรีๆ 5555+
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 02:36:29 PM »
--------------------------------------------------------------------------------------------------------

สงสัยจะเหมือนเจ๊น้ำ ขายของแบบจะซื้อก็ซื้อไม่ซื้อก็อย่าเผือกถาม จะเอาก็เอาไม่เอาก็ไม่ขาย เค้าอาจจะมีจุดขายของเค้า แต่ก็ไม่สามารถขายได้ทุกกรณีไป เรียกง่ายๆว่าฉีกกฎการตลาดอย่างสิ้นเชิง ขายโดยไม่ต้องเห็นสินค้า ไม่ต้องง้อลูกค้า ไม่ต้องแจ้งราคา ให้ลูกค้าไปวัดดวงเอา ผู้ซื้อจ่ายเงินนะครับไม่ได้ขอกันฟรีๆ 5555+

เเบบนั้นเเนะนำให้ชื้อกินครับ หรือเปลี่ยนมาเป็นนั้งอ่านตามกระทู้เเทนอย่าลง คนสวยลุคเเพง ี ชัดเจนเวบนี้เทพตัวท้อปยูสเก่าๆเยอะจ้างเที่ยวไม่ต้องเปลืองตัวเค้ายังไม่เยอะเหมือนกับหลายยูสในนี้เลย เดียวนี้เเอดไป เหมือนต้องกราบขอร้อง

Ordinaryman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 03:08:19 PM »

เเบบนั้นเเนะนำให้ชื้อกินครับ หรือเปลี่ยนมาเป็นนั้งอ่านตามกระทู้เเทนอย่าลง คนสวยลุคเเพง ี ชัดเจนเวบนี้เทพตัวท้อปยูสเก่าๆเยอะจ้างเที่ยวไม่ต้องเปลืองตัวเค้ายังไม่เยอะเหมือนกับหลายยูสในนี้เลย เดียวนี้เเอดไป เหมือนต้องกราบขอร้อง

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

โลกเราทุกวันนี้กำลังกลับขั้ว เช่น ในกรณีนี้โดยตั้งสมมติฐานว่าไม่ได้เป็นตะกวดทั้งคู่นะครับ ผู้ขายบริการเป็นผู้เลือกผู้ ตลกดีแท้

Ordinaryman

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 03:10:22 PM »
โลกเราทุกวันนี้กำลังกลับขั้ว เช่น ในกรณีนี้โดยตั้งสมมติฐานว่าไม่ได้เป็นตะกวดทั้งคู่นะครับ ผู้ขายเป็นผู้เลือกผู้ซื้อ ตลกดีแท้

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 07:48:51 PM »
**40**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

~BoWwii~

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 08:11:10 PM »
ชอบครับที่แชร์ระบายความในใจออกมาดังๆครับ 5555+ รู้ด้วยว่ายูสไหนที่ถูกกล่าวหา เป็นมุมมองของผู้ชายที่มีต่อผู้หญิงที่นางเยอะเกิ๊นนนนนนนนนน ถ้านางเป็นถึงไฮโซสังคมสูงขนาดนั้นก็คงไม่ต้องเข้ามาในเวปสีเทาๆ แห่งนี้หรอกมัง ^_^

กดไลท์ตรงไหนดีคะ5555เพิ่งเจอผญ หยาบคายแต่นางบอกลุกค์ไฮโนวแคร์สาธารณะ แล้วเข้ามาเวปสีเทาทำไม งงจุง **11**
ทวนเข็มนาฬิกา