ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ครับ พี่ข้าวโพดคั่ว ขอให้มีความสุข มีน้อง ๆ รายล้อมมากมาย  (อ่าน 1856 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

ผมเองเข้ามาเล่นในเวปนี้ยังไม่ถึงปี  ก็รู้จักพี่ ผช ที่อยู่ในเวปนี้
เพียงไม่กี่คน และที่สนิทที่สุด ก็มี พี่ข้าวโพดคั่ว นี่แหละ
เพราะมีโอกาส ได้ไปตีกอล์ฟ  ตลอดจนไปเที่ยว ตจว ด้วยกัน

พี่เค้าเป็นพี่ที่น่ารักของน้อง ๆ จ้างเที่ยวในเวป wlg
เพราะพี่เป็นสายเปย์ตัวจริง จ้างจริง จ่ายจริง ไม่งอแง
พี่จึงมีน้อง ๆ รายล้อม อยู่เยอะแยะ ไปหมด

สองวันก่อน เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่เค้า
น้อง ๆ จึงนัดกันไปเพื่อเลี้ยงฉลองให้กับพี่ 
แต่ผมติดธุระไป ตจว  เลยเลื่อนนัดมาเป็นเมื่อวาน

ขอบคุณมากครับ ที่ยอมเลื่อนนัดเพราะผมคนเดียว แท้ ๆ

วันคล้ายวันเกิดพี่ ผมไม่มีอะไรจะมอบให้
เพราะพี่มีน้อง ๆ เยอะแล้ว สาธยายไม่หมด จนน่าอิจ
น้อง ๆ ที่มาร่วมงาน ก็น่ารักกันทุกคน

ผมก็ได้แต่อวยพร ขอให้พี่ข้าวโพดคั่ว มีความสุขมาก ๆ
สุขภาพแข็ง มีแรงเยอะ ๆ
เป็นที่พึ่งของน้อง ๆ ใน wlg ไปอีกนานเท่านาน

**36** **30** **38**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
HBD ครับพี่ข้าวโพดคั่ว

Please mind the gap

• People Like This 59
HBD ป๊าด้วยค่ะ ไว้มาเลี้ยงข้าวน้องอีกนะคะ
สัญญาว่าจะกินให้เยอะกว่านี้ค่ะ  **39**

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

~BoWwii~

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 13
HBDพี่ข้าวโพดคั่ววว คราวหน้ามาเลี้ยงข้าวอีกนะพี่ข้าวโพดคั่ววมะคืนเหมือนยังไม่ค่อยอิ่ม 5555 แถมโดนไปหลายขนาน สติเพิ่งจะกลับมา พี่ๆก็น่ารักกันทุกคนเลย **39** ขอบคุณน้าคร้าสำหรับเมื่อคืน
ขอให้พี่ข้าวโพดคั่วมีฟามสุขเยอะๆสาวล้อมรอบตัวเยอะๆนะ **11**
ทวนเข็มนาฬิกา

U_smile_I_smile

• People Like This 28
  • Alone again and again and again
รู้ว่าป๊าแอบเข้ามาอ่านแน่ๆ น้องอยากเขียนการบ้านให้ป๊าอีกนะคะ  ไว้พาน้องไปเที่ยวใหม่น๊าาาา จุ๊ฟฟ   **34**  ^o^
~~บางครั้งสิ่งดีดีหรือเรื่องราวดีดี ก็อาจมาจากที่ที่คุณไม่คาดคิด~~
>>Everybody is somebodys daydream.<<

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
  **34**  ขอให้เป็นข้าวโพดคั่วที่น่ารักตลอดไปนะคะ  **39**
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

~BoWwii~

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 13
ป่านนี้ยิ้มแก้มบานแล้วพี่ข้าวโพดคั่ว **34** **34**
ทวนเข็มนาฬิกา

งงอะดิ

• People Like This 69

**40** **40** **40**

หาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

พี่ข้าวโพดคั่ว ...
อยู่จังได โปรดบอกเล่า ด้วยคับ