ผู้เขียน หัวข้อ: ไทเป เมืองแห่งสตรีทฟู้ด พายสับปะรดและรองเท้ากีฬา  (อ่าน 5236 ครั้ง)

Guster13

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 129

ตัดคำว่าหาเรื่องไปเย ไม่ได้เลยตอนนี้ ติดหู

**30**

หูย.... Boss ช่วยได้นะ

**30**

วันๆก็เดินมาถามขนมหมดยัง ฟูดแลนด์ไปเปล่า ไม่รู้จะทำไงดี

**30**
Don’t worry, my love, we’re learning to love

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
อ่านล่ะน้ำตาลในเลือดสูงเลยค่ะ  จะอิจล่ะนะ ประกาศไว้ตรงนี้ ใครคิดว่าหวานกว่าพี่ชายข้างบน มาเกทับหน่อยจิ่  ชิชิ   **19** **19** **21**

ขอโทษนะคะ  พอดีมะวานกินของหวานเยอะไปหน่อย
เลยต้องระบายออกมาบ้าง ไม่ได้ตั้งใจนะเออ....

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

ตัดคำว่าหาเรื่องไปเย ไม่ได้เลยตอนนี้ ติดหู

**30**

หูย.... Boss ช่วยได้นะ

**30**

วันๆก็เดินมาถามขนมหมดยัง ฟูดแลนด์ไปเปล่า ไม่รู้จะทำไงดี

**30**

อ้อนหนัก ๆ ครับ เด่วนางก็ใจอ่อน พาไปเอง

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Guster13

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 129
รักนางมาก เดินตลาดไท แม็คโคร ก็อยากจะไปกับนาง เขียนดีไม่รู้พรุ่งนี้ตื่นมาแล้ว เครื่องเกมส์จะวางไว้หน้าบ้านหรือเปล่า

**30** **30**
Don’t worry, my love, we’re learning to love

Please mind the gap

• Full Member
  • People Like This 59
อยากไปกินอีกเหมือนกันค่ะ อร่อยทุกอย่างเลบ  **36**
I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

อยากไปกินอีกเหมือนกันค่ะ อร่อยทุกอย่างเลบ  **36**

หาเรื่องไปเย กันอีกทีมั้ย

**30**

Please mind the gap

• People Like This 59

**30**

หมายถึง ไปไทเปรึเปล่าคะ  **40**

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
...555....ทานลูกชิ้นและพวกของเสียบไม้ปิ้ง/ทอดกันไปคนละกี่ชนิดแล้วครับ.... **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
 อยากไปบ้างจังเลย คิคิ  41
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

**30**

หมายถึง ไปไทเปรึเปล่าคะ  **40**

นั่นแน่ะ  รีบเชียว  ติดใจหล่ะสิ

**30**