ผู้เขียน หัวข้อ: นอยๆ คือเราผิด เราเปนคนหลอกลวกเค้าหรอ ตอบเราที  (อ่าน 1199 ครั้ง)

noeylovely

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เปนสมาชิกมาน่าจะสอง สามเดือนมั้ง โพสหาคนดูแลระยะยาว ส่วนตัวแล้ว ไม่ได้ถึงขนาดเอาไม่เลือกนะ คิดว่าไม่รีบ หวังว่าเผื่อจะเจอพี่ที่คลิกกันจิงๆชอบเราจิงๆอยากดูแลเราจิงๆ. ส่วนเรื่องsex มันก็เปนเรื่องที่เราต้องยอมรับว่าคนที่เข้ามาดูแลเราเขาก็ต้องการมีอะไรกับเรา เราไม่ได้โพสบ่อยๆหรอก นานๆมาโพสที เพราะไม่ค่อยมีเวลา เหนื่อยก็อยากจะมีใครสักคนมาดูแลมาช่วยแก้ไขสภาพคล่อง ค่าใช้จ่าย เราไม่รับงานแรง ไม่รับ ไม่เคยมีพี่ดูแลมาก่อน มึคนแอดมาคุยเยอะเหมือนกัน( เยอะสำหรับเรานะ) เราคุยได้ทุกคน คุยทุกอย่าง บางทีเราก็ไม่รุ้หรอกว่าเราควรคุยกับคนที่ทักมาประมาณไหน ทะลึ่ง ลามก ตรงๆก็มีเราคิดว่าคงปกติของผช. ในนี้มั้งเพราะที่คุยๆมาก็ทำนองเดียวกันหมด เราไม่ได้ซีเรียสอะไร ก็อาจมีแค่บางที่รุ้สึกนอยๆตั้งแต่โพสมามีนัดเจอพี่แค่ 1 คน คุยกันยุ 3-4 วันได้มั้งยัดเจอ ทุกคนที่เข้ามาคุยเราบอกทุกอย่างชัดเจน เราไม่พร้อมจะมีอะไรด้วยในวันแรกขอแค่เจอกันก่อนรึทานข้าวรึอะไรก็ว่าไป นัดเจอพี่เค้าในวันที่ลูกเราไม่สบาย พี่เค้ามาเจออยากเจอเพราะเราเองหาวันว่างที่จะเจอกันไม่ได้เค้าเลยมาเจอและช่วยจ่ายค่ารักษาลูกชายให้ เราก็คิดว่าโอเคระดับนึ่งแหละ แต่เราต้องเตรียมตัว เตรียมใจก่อน แยกย้ายกัน กลับมาคุยกันต่อมันมีบางอย่างที่คุยละรุ้สึกขัดกัน พี่เค้าทิ้งท้ายไว้ว่าพร้อมจะเอาเมื่อไรก็บอกละกันแล้วก็เงียบหายไป เราก็เงียบหายไปเช่นกันไม่ได้ติดต่อไป(คิดในใจว่าจะติดต่อไปได้ยังไงเราเปนผญ.นะจะให้ไลน์ไปบอกว่านู๋พร้อมเอาแล้วนะ..มันใช่หรอ บร้าไปแล้ว). เลยไม่ได้ติดต่อกันอีก...แต่ทึ่นอยมากคือ เมื่ออาทิตรึสองอาทิตก่อน เราก็มาโพสหาคนดูแลปกติ มีพี่ทักมาคุยปกติ มีพี่คนนึ่งพูดคุยเหมือนสนใจมาถามโน้นนี้นั้นไป ..ถามว่าเคยนัดเจอใครยัง เราก็บอกไป บอกผ่านๆรวมๆ ไม่ได้คิดจะโกหกอะไรนะ เราก็เปนคนตรงๆ แต่ก็ไม่จำเปนต้องบอกไปทุกเรืีองไหมอะ  เราโดนตำหนิ ว่าพูดโกหก กลายเปนว่าพี่คนที่สองเปนเพื่อนกับพี่คนแรก ตำหนิเรา ว่าเราไม่โอเครกับพี่คนแรกทั้งๆที่เค้าเอ็นดูเรา. อุส่าจ่ายค่ารักษาลูกให้ เราพลาดคนดีๆไป บลาๆๆๆๆ เค้าก็ว่าไป จะติดต่อให้เรากับพี่คนแรกกับมาคุยกัน...เราก็บอกเหตุผลไปว่าเราไม่คุยแล้ว มาย้อนถามเราอีกว่า ตกลงจะเอากับพี่ใช่ไหม พี่ไม่อยากผิดใจกับเพื่อน..เจอคำนี้ไป นอยค่ะ ตกลงกุไปเปนของใครตั้งแต่เมื่อไรวะ ไม่มีสิทหาคนดูแลเองหรอ งงๆ...เลยตอบพี่คำไปว่า นู๋ไม่เอาพี่ทั้งคู่แหละค่ะ (เพราะดูแล้วจุดประสงค์พี่ไม่ได้อยากมาดูแลเราแต่มาพูดแทนเพื่อนมากกว่า)...พี่ทั้งสองคะ ถ้าอ่านเจอ บอกได้เลยว่า พี่ทำนู๋นอย ไม่กล้าคุยกับใคีต่อเลย. ขอโทษละกันถ้าผิด ถ้าทำพี่เข้าใจผิด เงินที่จ่ายค่ารักษามาไม่ว่าคุนจะจ่ายมาเพราะอะไร จ่ายตามมารยาท จ่ายเพื่อสร้างความมั่นใจ จ่ายเพื่อให้ีรึอะไรๆก็แล้วแต่ อยากจะคืนให้จะได้ไม่มีอะไรติดค้าง จะได้ไม่รุ้สึกว่านู๋เปนคนหลอกลวง ...กราบบบบบ

ยาวมาก ขอบคุนที่ทนอ่าน ด่าได้ ว่างๆ เซงๆ เลยอยากโดนด่า

รึจะแอดมาด่าส่วนตัวก็ได้นะคะ ช่วงนี้ว่าง จะรับฟัง...อยากได้ไอดี ไปค้นหากระทู้ที่โพสไปก่อนหน้าๆนั้น นะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: นอยๆ คือเราผิด เราเปนคนหลอกลวกเค้าหรอ ตอบเราที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2018, 10:44:13 PM »
ถ้าน้องยังจำเป็นต้องมีพี่ดูแล คงต้องละเลยคนที่ไม่ใช่สำหรับน้อง
ด้วยเหตุผลใดก็ตามนะครับ
คนที่เราเจอกันฉาบฉวย เพียงครั้ง 2 ครั้ง อาจจะยังไม่เข้าใจกันดีพอ
จึงเข้าใจกันไม่ดีนักได้ครับ

น้องลองสังเกตสิครับ ในแต่ละวัน พี่ๆ น้องๆ ที่น่าสนใจมาตั้งหรือตอบกระทู้กี่คนกัน
สาวๆ ที่บอกว่าอวบ นั่นอวบหรืออ้วน พี่ๆ ที่บอกว่าขาวตี๋ เป็นนักเรียนนอก
เป็นเจ้าของธุกิจ โปรไฟล์ขนาดนั้นจะหาสาวไม่ได้เชียวหรือ

เล่นเวปอดทนครับ หาจนเจอคนที่ใช่ของน้อง
คนได้ดีก็มี ได้ห่วยๆ ไปก็มี มันเป็นปกติของสังคมที่นี่ครับ

และ อะไรที่ดูว่าผิดปกติ ย่อมไม่ปกติเสมอ ที่ผ่านมาเป็นเช่นนี้ครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา