ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึง....EP 1  (อ่าน 4156 ครั้ง)

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
คิดถึง....EP 1
« เมื่อ: กันยายน 29, 2018, 10:39:05 PM »
คิดถึงหลายต่อหลายคน ทั้งพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ทั้งหญิงและชาย เวปสีเทา ประเดิมด้วยที่เคยเจอตัวจริงก่อนนะครับ
- น้อง จ น้องคนแรกของเวปสีเทาที่ได้เจอ สาวแว่น ขาลุย จริงใจ เจอน้องมาในชุดขาสั้นเสื้อยืด รองเท้าแตะ พร้อมผิวที่คล้ำแดดจากการท่องทะเลใต้ เจอรอบหลังน้องตัวขาวมากกก 55 เจอตัวจริง ณ สนามบินต่างจังหวัด
- น้อง ว สาวน้อย ตัวเล็ก ขาว ผมยาว ร่าเริง ขี้บ่น 555 คุยเก่ง กินจุ เจอน้องมาในชุดแอบเซกซี่ด้วยเสื้อขาวเปิดแผ่นหลัง ชายเสื้ออ้อมไขว้มัดเป็นโบว์ กางเกงยีนส์ขาสั้น รองเท้าผ้าใบ เจอตัวจริง ณ เซ็นทรัลลาดพร้าว กทม
- น้อง ป สาวไฮเปอร์ เรียนเก่ง ขยันทำงานเสริมหลังเลิกเรียน ทุกอย่างที่ได้เงิน พบน้องในชุด  เพราะเพิ่งสอบเสร็จ มีประเทศญี่ปุ่นเป็นเป้าหมายสูงสุดในชีวิต คุยไปมาสรุปเป็นรุ่นน้องสถาบันเดียวกัน เจอตัวจริง ณ  ใต้ตึกเรียน สถาบันแห่งหนึ่ง กทม
- น้อง ฟ สาวหุ่นมินิ ดัดฟันตามแฟชั่นสาวๆ ตัวจริงน่ารักกว่ารูปถ่าย หรือน้องเขาถ่ายรูปไม่ขึ้น มาชุดที่โดนล้อว่า เป็นสาว MK ร่าเริงคุยเก่ง และกินเบียร์จุ เจอตัวจริง ตลาดนัดรถไฟรัชดา กทม
- น้อง ม สาวหน้าสวย ผิวสีน้ำผึ้ง สาวน้อยสู้ชีวิต มาด้วยชุดกางเกงยีนส์ขายาวรัดรูป ใส่เสื้อขาวไว้ข้างใน สวมทับด้วยเสื้อช๊อปสีเลือดหมู แต่ไม่สามารถปกปิดอกตูม เห็นตั้งแต่ 200 เมตร เจอตัวจริง ณ โลตัส นวนคร ปทุมธานี
- น้อง ม น้องตัวเล็ก คัดฟัน ถ้าไม่ชวนคุยน้องจะนิ่งๆ แต่ถ้าชวนคุยน้องจะคุยเก่ง เอ๊ะ ยังไง 55 เป็นน้องคนแรกที่ทำให้รู้จักคำว่า งานนอนกอด แต่น้องก็ให้ความรู้สึกที่ดีกว่าการนอนกอด เจอน้องในชุดขาสั้น เสื้อยืด เนื่องด้วยน้องเพิ่งมาจากเดินสวนจตุจักร เจอตัวจริง ณ เซ็นจูรี่ อนุเสาวรีย์ กทม
- พี่ ม หนุ่มใหญ่ สายเปย์ ค่อนข้างจะมีเสน่ห์กับสาวๆ เวลาอยู่กับสาวๆจะคุยเก่ง แต่จะนิ่งๆ กับผู้ชายด้วยกัน เป็นพี่ที่เจอน้องมาทุกรูปแบบ แต่ปัจจุบันอยู่ในโอวาทของน้องที่น่ารักคนหนึ่ง ไปเรียบร้อยแล้ว 55 ภารกิจหลักทุกวันนี้คือการหาโปรแกรมพาน้องไปเที่ยว เจอตัวจริง ณ ตลาดนัดรถไฟรัชดา กทม
- น้อง อ สาวน้อยผิวขาว ผมยาว ร่างบางทั้งๆที่กินเยอะ หน้าใสกิ๊ก คุยเก่ง ร่าเริง ชอบตุ๊กตา เจอน้องมาในชุดแซกกระโปรงยาว ลายดอกไม้เล็กๆ น่ารักๆ เจอตัวจริง ณ ตลาดหัวมุม กทม
- น้อง บ สาวมั่น มีเสน่ห์ อัธยาศัยดีมาก สายแฟชั่น ชอบแต่งตัว  เจอน้องในชุดแซกสีดำ รัดรูป บุคลิกแบบสวยเลิศเชิดหยิ่งเลยล่ะ แต่ตัวจริงออกแนวซุ่มซ่าม 55 เจอตัวจริง ณ อนุสาวรีย์  กทม
- น้อง ม สาวสวย สูง โปร่ง จมูกโด่ง ขาวมากกกก เน้น 555 คุยเก่ง ขี้อ้อน ชอบทานกุ้ง เจอน้องในชุดเสื้อเชิ้ตแขนยาวติดกระดุมถึงคอ 55 กระโปรงยาว รองเท้าหนังหุ้มข้อ เจอตัวจริง ณ โลตัสกิ่งแก้ว สมุทรปราการ
- น้อง ก สาวสวยดัดฟัน ผมยาว ผิวสีน้ำผึ้ง  บุคลิกสาวทำงาน  ประเภท working women ค่อนข้างคุยเป็นทางการ เจอน้องในชุดเสื้อยืดสีดำ กางเกงยีนส์ เพราะมาเดินหาซื้อปลาไปเลี้ยง เจอตัวจริง ณ สวนจตุจักร กทม

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: คิดถึง....EP 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2018, 12:21:12 PM »
สวัสดีครับพี่สอง

วันนี้มาเปิดตำนานเลยหรือครับ

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

สีเทา

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2018, 03:51:39 PM »
สวัสดีครับพี่สอง

วันนี้มาเปิดตำนานเลยหรือครับ

**30**

มาเขียนแข่งกับพี่ A WayBackIntoLove ครับ 555
ช่วงนี้เห็นขยันเขียนการบ้านให้อิจฉาเล่นเยอะมาก  **36**

Please mind the gap

• Full Member
  • People Like This 59
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2018, 12:20:35 PM »
กลับมาพร้อมกับความคิดถึงเลยนะคะคุณพี่
รอติดตาม EP2 ว่าจะคิดถึงใครอีก
I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2018, 07:44:59 PM »
คิดถึงเยอะจังพี่สีเทา...สาวๆพี่สีเทาคงมีน่ารักๆ ไม่ใช่น้อย
ได้ยินว่าพี่เป็นที่นิยมของสาวๆ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2018, 08:32:20 PM »
ท่านสีเทาจำชุดน้องๆแม่นเพราะจับถอด...จับใส่มากับมือหรือปล่าวครับ.....
 **40**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2018, 08:51:03 PM »
ดีครับพี่สีเทา  ยังระลึกถึงกันเสมอ

แอบคิดถึงด้วยคน  1 ในสาวที่พี่คิดถึง  เป็นสาวนางหนึ่งที่น่ารักมากที่สุด นางหนึ่ง ที่เคยจ้างเที่ยวมาครับ คนที่รู้ว่า ใคร....

รออ่าน Ep2 นะครับพี่

สีเทา

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 05:51:02 PM »
กลับมาพร้อมกับความคิดถึงเลยนะคะคุณพี่
รอติดตาม EP2 ว่าจะคิดถึงใครอีก
คนแก่เล่าความหลังนะน้อง ไม่มีจังหวะไป กทม ได้แต่นั่งรำพันเรื่องเก่า ๆ  **12**
คิดถึงคนที่ยังไม่มีจังหวะได้เจอซักทีเหมือนกันครับ 555

สีเทา

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 05:56:24 PM »
คิดถึงเยอะจังพี่สีเทา...สาวๆพี่สีเทาคงมีน่ารักๆ ไม่ใช่น้อย
ได้ยินว่าพี่เป็นที่นิยมของสาวๆ

เจอแต่น้องน่ารักๆน่ะครับ พี่ slow  **36**
แต่ผมว่า พี่ slow เองก็มีสาวๆน่ารักๆไม่ใช่น้อย เช่นกันนะครับ   **26**

สีเทา

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 05:59:02 PM »
ท่านสีเทาจำชุดน้องๆแม่นเพราะจับถอด...จับใส่มากับมือหรือปล่าวครับ.....
 **40**

น้องๆน่ารักเกินกว่าจะคิดทำแบบนั้นครับ ท่าน tawans  **25**
ว่าแต่ท่านเองก็มีน้องๆสาวๆเยอะกว่าผมอีกนะ  **36**

สีเทา

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 06:00:54 PM »
ดีครับพี่สีเทา  ยังระลึกถึงกันเสมอ

แอบคิดถึงด้วยคน  1 ในสาวที่พี่คิดถึง  เป็นสาวนางหนึ่งที่น่ารักมากที่สุด นางหนึ่ง ที่เคยจ้างเที่ยวมาครับ คนที่รู้ว่า ใคร....

ทักทายครับ graybigg15 สบายดีนะครับ
น้องคนที่ว่า ใช่คนที่ 2 ป่าวน๊าาาา  **34**

Man_bkk+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 09:38:58 PM »
คอลเล็คชั่นของพี่สอง  มีผู้ชาย ซะด้วย คิดไรกับเค้าปะนิ  **32**
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

Monin_II

• People Like This 115
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 08:30:38 AM »
พี่สีเทาใส่ใจรายละเอียดจังเลย
ดูเป็นพี่ผู้ชายที่น่ารักนะคะ
แบบนี้น้องๆที่พี่คิดถึง
ต้องคิดถึงพี่อยู่ด้วยแน่ๆ

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 10:31:23 AM »
คอลเล็คชั่นของพี่สอง  มีผู้ชาย ซะด้วย คิดไรกับเค้าปะนิ  **32**
สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อเวป weloveสายเหลือง
 **11**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 10:53:44 AM »
 **40**

น้องๆน่ารักเกินกว่าจะคิดทำแบบนั้นครับ ท่าน tawans  **25**
ว่าแต่ท่านเองก็มีน้องๆสาวๆเยอะกว่าผมอีกนะ  **36**
อ้อ.....เข้าใจแล้วครับ...
ในคอลเล็คชั่นของท่าน...ใช้ ผญ เป็นตัวลวง
ส่วน  ผช  คือตัวจริงที่ท่านจับถอด....
  **04**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 09:02:25 PM »

ทักทายครับ graybigg15 สบายดีนะครับ
น้องคนที่ว่า ใช่คนที่ 2 ป่าวน๊าาาา  **34**
นี่แหละหนอ  .... พี่สีเทา เป็นคนความจำดีมากมาย
ปล  คิดพี่สีเทาด้วย  คิดถึงวันที่เราไปนั่งจิบชาร้อนๆ ด้วยกัน  หวังว่า จะมีโอกาสแบบนั้นอีกครับพี่

บัวบุรา

• People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 04:43:10 PM »
พี่สีเทา...มะคิดถึงน้องต้นไม้เหรอคะ
เด๋วแจนหลังไมค์ไปนะคะ
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2018, 08:18:32 AM »
คนแรกนี่คุ้นๆเหมื่อนรู้จักเลย **25**