Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

คิดถึง....EP 1

<< < (4/4)

garybigg15:

--- อ้างจาก: สีเทา ที่ ตุลาคม 02, 2018, 06:00:54 PM ---
--- อ้างจาก: garybigg15 ที่ ตุลาคม 01, 2018, 08:51:03 PM ---ดีครับพี่สีเทา  ยังระลึกถึงกันเสมอ

แอบคิดถึงด้วยคน  1 ในสาวที่พี่คิดถึง  เป็นสาวนางหนึ่งที่น่ารักมากที่สุด นางหนึ่ง ที่เคยจ้างเที่ยวมาครับ คนที่รู้ว่า ใคร....

รออ่าน Ep2 นะครับพี่

--- End quote ---

ทักทายครับ graybigg15 สบายดีนะครับ
น้องคนที่ว่า ใช่คนที่ 2 ป่าวน๊าาาา  **34**

--- End quote ---
นี่แหละหนอ  .... พี่สีเทา เป็นคนความจำดีมากมาย
ปล  คิดพี่สีเทาด้วย  คิดถึงวันที่เราไปนั่งจิบชาร้อนๆ ด้วยกัน  หวังว่า จะมีโอกาสแบบนั้นอีกครับพี่

บัวบุรา:
พี่สีเทา...มะคิดถึงน้องต้นไม้เหรอคะ
เด๋วแจนหลังไมค์ไปนะคะ

Empty2018:
คนแรกนี่คุ้นๆเหมื่อนรู้จักเลย **25**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version