Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

คิดถึง....EP 1

<< < (2/4) > >>

tawans:
ท่านสีเทาจำชุดน้องๆแม่นเพราะจับถอด...จับใส่มากับมือหรือปล่าวครับ.....
 **40**

garybigg15:
ดีครับพี่สีเทา  ยังระลึกถึงกันเสมอ

แอบคิดถึงด้วยคน  1 ในสาวที่พี่คิดถึง  เป็นสาวนางหนึ่งที่น่ารักมากที่สุด นางหนึ่ง ที่เคยจ้างเที่ยวมาครับ คนที่รู้ว่า ใคร....

รออ่าน Ep2 นะครับพี่

สีเทา:

--- อ้างจาก: Please mind the gap ที่ ตุลาคม 01, 2018, 12:20:35 PM ---กลับมาพร้อมกับความคิดถึงเลยนะคะคุณพี่
รอติดตาม EP2 ว่าจะคิดถึงใครอีก

--- End quote ---
คนแก่เล่าความหลังนะน้อง ไม่มีจังหวะไป กทม ได้แต่นั่งรำพันเรื่องเก่า ๆ  **12**
คิดถึงคนที่ยังไม่มีจังหวะได้เจอซักทีเหมือนกันครับ 555

สีเทา:

--- อ้างจาก: slow ที่ ตุลาคม 01, 2018, 07:44:59 PM ---คิดถึงเยอะจังพี่สีเทา...สาวๆพี่สีเทาคงมีน่ารักๆ ไม่ใช่น้อย
ได้ยินว่าพี่เป็นที่นิยมของสาวๆ

เจอแต่น้องน่ารักๆน่ะครับ พี่ slow  **36**
แต่ผมว่า พี่ slow เองก็มีสาวๆน่ารักๆไม่ใช่น้อย เช่นกันนะครับ   **26**

สีเทา:

--- อ้างจาก: tawans ที่ ตุลาคม 01, 2018, 08:32:20 PM ---ท่านสีเทาจำชุดน้องๆแม่นเพราะจับถอด...จับใส่มากับมือหรือปล่าวครับ.....
 **40**

น้องๆน่ารักเกินกว่าจะคิดทำแบบนั้นครับ ท่าน tawans  **25**
ว่าแต่ท่านเองก็มีน้องๆสาวๆเยอะกว่าผมอีกนะ  **36**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version