ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เหมือนเมื่อก่อน  (อ่าน 2109 ครั้ง)

workman

• Hero Member
  • People Like This 22
ไม่เหมือนเมื่อก่อน
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 07:17:17 AM »
เดี๋ยวนี้ในเวปมีแต่พวกเอเย่น หมอนวดเต็มไปหมด เปลี่ยนยูส หลายไอดี พอทักไปคุยกลายเป็นคนเดิม น้องที่ไม่ใช่มืออาชีพต้องคอยซุ่ม พี่ๆก็หาน้องถูกใจยากขึ้น ลองมาแบ่งปันเรื่องราวกันได้นะครับ

Re: ไม่เหมือนเมื่อก่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 07:53:08 AM »
อันนี้จริง น้องดีๆก็โดน คนตัดหน้าไป เยอะ โมบังหน้า หาเด็กเเอ๊บรับงานเยอะ เเต่ทีเยอะกว่าหน้าเดิมคือ หน้าใหม่จริงหรือเปล่าไม่รู้ที่รู้ทักไปไม่ตอบ อะไรก้ไม่ให้ ไม่รู้ลงโพสต์ทำไมรูปสักใบปล่อยยังยาก เเต่ลงทีเดือนร้อนมาต้องการเปนธรรมดาที่เจอตอนนี้ เเอดไปเจอ รูปของกิน คำคม ตัวการตูนเเต่พอผช ไม่ขึ้นรูปบอกไม่คุย
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 09:53:23 AM »
อันนี้จริง น้องดีๆก็โดน คนตัดหน้าไป เยอะ โมบังหน้า หาเด็กเเอ๊บรับงานเยอะ เเต่ทีเยอะกว่าหน้าเดิมคือ หน้าใหม่จริงหรือเปล่าไม่รู้ที่รู้ทักไปไม่ตอบ อะไรก้ไม่ให้ ไม่รู้ลงโพสต์ทำไมรูปสักใบปล่อยยังยาก เเต่ลงทีเดือนร้อนมาต้องการเปนธรรมดาที่เจอตอนนี้ เเอดไปเจอ รูปของกิน คำคม ตัวการตูนเเต่พอผช ไม่ขึ้นรูปบอกไม่คุย

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

เมื่อก่อนคงได้ยินคำว่า ลูกค้าคือพระเจ้า แต่โลกกำลังเปลี่ยนขั้ว ผู้ขายคือพระเจ้า แต่ก็อีกไม่ขายก็อย่าไปง้อสินค้ามีให้เลือกเยอะแยะ
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 05:22:15 PM »
ก็คงต้องค่อยๆหาไปกันครับ อย่างน้อยไม่ได้น้องที่อยู๋ด้วยกัน อาจจะเจอน้อง เจอพี่ ที่คุยถูกคอด้วยก็ยังดีครับ
แต่ก็ต้องเพิ่มความระมัดระวังกันมากขึ้น ตะกวดเยอะขึ้นทั้งผญิงและชาย

tonnakub

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 04:33:52 PM »
ต้องขอคำแนะนำจากพี่ๆมั่งนะครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ **26**

จุดเริ่มต้น

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
  • มองโลกให้เป็นบวก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 11:05:03 PM »
ไม่ได้เข้ามานาน...ทุกอย่างเปลี่ยนไป
แล้วจะเจอบ้างมั้ยน้า..... **03** 
มองโลกให้เป็นบวก

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 12:50:29 PM »
จะหาคนดีๆ ถูกใจ ตรงสเปค ก็ว่ายากแล้ว
แล้วถ้าจะหาคนที่มี สภาวะ สุขภาพจิตดี ร่วมด้วย ก็ยากยิ่งไปกันใหญ่
สาวหน้าใหม่ๆสะอาดๆยังไม่ผ่านใครดูแล ก็โดนคว้าไปเร็วมาก
ที่เหลือๆก็เหลือไปตามๆกัน
แถมหลายมหาลัยมีให้ ้ ยืมเงินเรียน ยิ่งปิดโอกาสให้สาวๆวัยเรียนได้หาคนดูแล
แล้วก็ยังมีเงื่อนไข ไม่ตรงกัน ห้ามมีแฟน ห้ามอายุเกิน +ต้องมีความสวยอีก
อายุน้อย นิสัยดี หน้าตาสวย มารยาทงาม และความถูกชะตา คิดแล้วเหนื่อยใจแทน
ฟังดูหายากยิ่ง
อีกอย่างเว็ปก็ดูเหมือนจะเงียบๆไป คนสนใจน้อยลง ถ้ามีการสร้างกระแส ตามโซเชียลมีเดีย เพจดัง ต่างๆ
อาจ ทำให้น้องๆที่พึ่งเข้าวัยมหาลัยหรือกำลังเรียนได้รู้จัก และเข้ามาเล่นมากขึ้น
หรือทางตรงกันข้าม เว็ป อาจโดนปิด5555555

ดีแล้วค่ะ ที่หายากๆ ยิ่งยาก ยิ่งต้องรักษา
ถ้าหาง่ายๆสาวๆสวยๆเดือดร้อนเดี๋ยวจะมีเกลื่อนเกินไป (เป็นผลดีต่อสาวๆที่จะมีพี่ๆให้เลือกเยอะๆอิอิ)

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 01:28:15 PM »
จะหาคนดีๆ ถูกใจ ตรงสเปค ก็ว่ายากแล้ว
แล้วถ้าจะหาคนที่มี สภาวะ สุขภาพจิตดี ร่วมด้วย ก็ยากยิ่งไปกันใหญ่
สาวหน้าใหม่ๆสะอาดๆยังไม่ผ่านใครดูแล ก็โดนคว้าไปเร็วมาก
แถมหลายมหาลัยมีให้ ้ ยืมเงินเรียน ยิ่งปิดโอกาสให้สาวๆวัยเรียนได้หาคนดูแล
แล้วก็ยังมีเงื่อนไข ไม่ตรงกัน ห้ามมีแฟน ห้ามอายุเกิน +ต้องมีความสวยอีก
อายุน้อย นิสัยดี หน้าตาสวย มารยาทงาม และความถูกชะตา คิดแล้วเหนื่อยใจแทน
อีกอย่างเว็ปก็ดูเหมือนจะเงียบๆไป คนสนใจน้อยลง ถ้ามีการสร้างกระแส ตามโซเชียลมีเดีย เพจดัง ต่างๆ
อาจ ทำให้น้องๆที่พึ่งเข้าวัยมหาลัยหรือกำลังเรียนได้รู้จัก และเข้ามาเล่นมากขึ้น
หรือทางตรงกันข้าม เว็ป อาจโดนปิด5555555

ดีแล้วค่ะ ที่หายากๆ ยิ่งยาก ยิ่งต้องรักษา
ถ้าหาง่ายๆสาวๆสวยๆเดือดร้อนเดี๋ยวจะมีเกลื่อนเกินไป (เป็นผลดีต่อสาวๆที่จะมีพี่ๆให้เลือกเยอะๆอิอิ)

เห็นด้วยครับน้องดีๆหายาก ยิ่งต้องดูเเล
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 01:40:25 PM »

เห็นด้วยครับน้องดีๆหายาก ยิ่งต้องดูเเล
พี่ดีๆจ่ายงามๆ น่าจะหายากกว่านะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 01:50:04 PM »
คนจ่ายจริงก็มีเยอะครับ เเต่มันก็ต้องทั้งถูกจริตกับน้องไปต่อละรู้สึกอยากใจถ้าไม่ไช่ทั้งสเป็ค เเละให้ระยะยาวมันก็ฝืนใจไม่ได้ให้เป็นการช่วยครั้งคราวจ้างตามๆงานดีกว่า ความชอบคนเราต่างกัน พี่ที่มองหาก็มองหากันต่างไป การอ่านโพสน้องรับงานใครก็เขียนยังไงก็ได้เเต่การเจอเเล้วจะถูกใจจะไปต่อหรือตีตัวห่าง มันคงต้องมีหลายเหตุผล